Chính thức thành lập Chiến Quốc Team - tuyển mem tham gia - Trang 30
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 30 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 411
    <<.[F]uck.[Y]ou.>> quocphuvt's Avatar
    Thanks
    24

Ðề: Chính thức thành lập Chiến Quốc Team - tuyển mem tham gia

À mà sao dạo này mạng download chậm thế nhĩ, tớ dùng IDM download trên MF mà chỉ 50kb/sec thôi
    **** Sniper CF là tao và xin đừng hỏi là tại sao

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi changbluetooth [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình lục ở trong thư mục inh và inc thấy có 1 file(quên tên rồi các bạn tự tìm nha) quản lý armorcode của nhân vật, mình thấy có 18 cái code nếu ta chia ra 7 phái thì sẽ còn 4 cái, rồi bỏ ra thêm 2 cái của mấy đứa Tân Thủ nữa là còn 2 cái, 2 cái này chắc là 2 code qui định ngoại hình của nhân vật khi mặc đồ đám cưới nhưng quan trọng là làm sao để thay code của mình thành code đó mình đã vào thư mục data để chỉnh sửa nhưng khi đăng nhập thì nó quay lại cái code cũ, mọi người ngâm cứu xem sao
    Sao 0 ai thảo luận cái này vậy, ngoại hình nhân vật còn phụ thuộc vào shape nữa nha chi tiết các chỉ số ngoại hình có thể vào data tìm acc của mình có file list.c các bạn xem sao
    Khách viếng thăm hãy cùng changbluetooth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

up luôn thư mục effect nè:[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng changbluetooth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến changbluetooth vì bài viết này !

dat233 (04-08-11)

Thành Viên dat233's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    351

cách add vào là xoá file *.c và chèn file việt hoá *.cpp vào phải không????????
    Khách viếng thăm hãy cùng dat233 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi changbluetooth [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao 0 ai thảo luận cái này vậy, ngoại hình nhân vật còn phụ thuộc vào shape nữa nha chi tiết các chỉ số ngoại hình có thể vào data tìm acc của mình có file list.c các bạn xem sao
    để về ngâm cứu xem sao, mà hình như cái avartar nhân vật thì nó có sẵn trong client nhưng ta chưa biết cách để lấy nó vào sever thì phải

Thanks
    24

À mà theo tui nghĩ thì nó không phải trong file inc đó đâu, nó có lẽ nằm trong thư mục sys. À mà hum bữa tui tạo 1 web và copy vào www trong Appsev, rồi sau đó copy đường dẫn vào dòng GET http:// trong file sys/sys/login0.c thì vào game đánh nick vào nó kêu "Tài khoản này đã Login rồi" Chỉ phát hiện nhiêu đó, anh em vào ngâm cứu típ nhé

Thành Viên dat233's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    351

Trích dẫn Gửi bởi quocphuvt [Only registered and activated users can see links. ]
    À mà theo tui nghĩ thì nó không phải trong file inc đó đâu, nó có lẽ nằm trong thư mục sys. À mà hum bữa tui tạo 1 web và copy vào www trong Appsev, rồi sau đó copy đường dẫn vào dòng GET http:// trong file sys/sys/login0.c thì vào game đánh nick vào nó kêu "Tài khoản này đã Login rồi" Chỉ phát hiện nhiêu đó, anh em vào ngâm cứu típ nhé
    cái này phải hỏi Phụng nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng dat233 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi dat233 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này phải hỏi Phụng nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Phụng thì nghe nói bận làm với ông Mr.Phát gì đó rồi

Thành Viên
    Thanks
    6

Cần làm rõ một số việc là:
    Chúng ta có mặt ở đây là vì yêu thích và đam mê game Chiến Quốc làm game này không vì mục đích thương mại, rút kinh nghiệm vụ bác dvhvik tính đưa lên online, chúng ta cũng cần coi lại cách đối xử của mình với các mem mới, khi có nhân tài xuất hiện mà chảnh giống bác dvhvik thì ta cần kiên nhẫn làm theo những gì nó yêu cầu thì có phải vui cả làng không ? Mình thấy nếu mà mỗi đứa spam thì 200 lượt thank 0 phải là chuyện khó, rồi ta lựa lời ngon ngọt mà khuyên nó gia nhập team vh rùi post lên mấy cái kinh nghiệm mà nó biết ( khi hết giá trị lợi dụng và xong việc rồi thì mình mần thịt em nó cũng không muộn )

Đồng bộ khi vh: tất cả các anh em khi vh thì ta thống nhất tên phái là:
    Đào Hoa Nguyên
    Thục Sơn
    Cấm Vệ Quân
    Mao Sơn
    Đường Môn
    Côn Luân
    Vân Mộng Cốc
    Tên map là:
    Chu Quốc
    Triệu Quốc
    Yên Quốc (cái này nhiều người vh thành Yến)
    Tề Quốc
    Tần Quốc
    Hàn Quốc
    Sở Quốc
    Ngụy Quốc
    Tân Thủ Thôn

Khi vh mình thấy phần chữ màu xanh cũng cần dịch luôn (chỉ dịch những cái trong “” thôi nha ngoài những cái trong “” thì không cần dịch, lưu ý luôn là đừng nên copy nguyên cái vô trình dịch rồi paste lại vì nó sẽ làm thay đổi cấu trúc của hàm), những phần chữ màu xanh cũng như mấy màu khác ta dịch xong thì nó không có xuất hiện nên nhiều mem tưởng nhầm là không cần dịch nó nhưng thực ra nó chỉ xuất hiện khi đủ điều kiện và chỉ xuất hiện một lát rồi mất hoặc sau khi logout nó mới biến mất vd như: tích độc hoặc pet Thần Tướng của Mao Sơn.

Thành Viên
    Thanks
    6

Ai hướng dẫn dùm mình cách convert giống như cái current của DnD ở trên không, mình mỗi lần vh, có mấy file cần xem mà phải chỉnh qua UTF-8 nhiều khi vh xong rồi xem lại thì bị lỗi chữ nửa việt nửa tàu ức chế quá ai chỉ dùm mình liền nha.

Ai giải quyết cái này dùm mình luôn nhá
    Sau khi vh thư mục city trong sys thì bấm make cứ bị lỗi hoài à
    dịch dùm đoạn này :请关闭窗口重新打开属性窗口刷新属� ��

Trang 30 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 20 28 29 30 31 32 40 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tuyển Thành Viên Tham Gia Vào Nhóm Deverlop Game
    Bởi kingofgame trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-02-12, 09:42 PM

Tag của Chủ đề này