[JX] Linux... cần giúp đỡ về boss HK. - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Thành Viên kemcpr's Avatar
    Thanks
    165

Ðề: Linux... cần giúp đỡ về boss HK.

sau 1 hôm không lên forum.. nhiều bạn cmt quá... cảm ơn mấy chế nha.. đọc hết cmt cũng rút za được nhiều kinh nghiêm...
    Khách viếng thăm hãy cùng kemcpr xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hocdevgame's Avatar
    Thanks
    247

Trích dẫn Gửi bởi HungDevJX [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện tại đang theo học 1 người build souce jx win (Đã build ra game ngon lanh . NHững xin dc giấu tên)
    Cũng hỏi ổng vài vấn đề rồi ổng kiêu sao k lên clb hỏi e chứ a k cài linux .
    TL lại thế này : bây h mà lên clb hỏi là bị chữi nên k dám mà vọc mãi chả ra a ơi

Ổng nói lại 1 câu ntn : Hồi a mới vào jx cũng bị chữi gê lắm e ơi. Mà thôi kệ ng ta cố gắng thôi. Nhưng mà bây giờ loại ngu nhiều lắm biết sơ sơ là lên đời dạy bảo ng ta chứ chẳng biết cc j đâu (Trong CLB này cung biết khá nhiều tên tuổi có tiếng nhưng thực chất ngu bỏ mẹ tạo ních clone vào box hỏi đáp hỏi ). Jx linux thì a k cài nên a k chỉ dc, Còn spcrit thì để a chỉ
    Cũng có những người như bác, nhiêt tình, giúp đở nàykia cũng đở.... Có 1 số lời dụng để mà trục lợi, không giúp đở họ sợ mình biết mình cạnh tranh
    Khách viếng thăm hãy cùng hocdevgame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hocdevgame vì bài viết này !

kemcpr (17-04-16)

Thành Viên jenko01's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Người ta là thành viên cũ, vì chuyện gì đó mà lập nick mới để hoạt động, còn vấn đề hướng dẫn cụ thể hay không cũng tùy người, muốn dev game mà cái gì cũng hỏi, cái gì cũng muốn chỉ tận tay, sao tiến bộ được.
    Đính chính lại mình là thành viên mới nhé, mới tập tành chưa đầy 1 tháng, không phải là thành viên cũ đâu.
    Mình biết cái gì thì mình giúp thôi, tính mình vậy nhiệt tình giúp lắm.
    Khách viếng thăm hãy cùng jenko01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi jenko01 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đính chính lại mình là thành viên mới nhé, mới tập tành chưa đầy 1 tháng, không phải là thành viên cũ đâu.
    Mình biết cái gì thì mình giúp thôi, tính mình vậy nhiệt tình giúp lắm.
    Mới là cái acc mới lập, nhìn vào cái bạn hiểu biết, nếu là thành viên mới thì có người chỉ dạy, nếu tự mày mò tìm hiểu thì phải mất hơn 1 tháng đối với dân lập trình thành thạo code, dân bình thường phải mất hơn 6 tháng đến 1 năm mới mò được.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

jenko01 (19-04-16)

Thành Viên jenko01's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới là cái acc mới lập, nhìn vào cái bạn hiểu biết, nếu là thành viên mới thì có người chỉ dạy, nếu tự mày mò tìm hiểu thì phải mất hơn 1 tháng đối với dân lập trình thành thạo code, dân bình thường phải mất hơn 6 tháng đến 1 năm mới mò được.
    Mình là dân lập trình nhé. Tự tìm hiểu hết, clbgamesvn dạy mình hết đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng jenko01 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Xin hỏi cách mở lại tống kim cướp cờ, vận lương, boss của jx linux
    Bởi vklchinsuj trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 01-04-16, 07:53 PM
  2. [JX] chỉnh exp khi giết boss sat thủ sv linux
    Bởi carotkhoaitay trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-10-15, 08:59 PM
  3. [JX] Boss Hoàng Kim Linux ?????
    Bởi trada1k trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-06-15, 02:30 PM
  4. [JX] (JX Linux) Rớt đồ Boss Hoàng Kim ?
    Bởi trada1k trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 26-08-14, 08:28 PM