[MU] Xin Server SS3EP1 - Trang 3
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Xin Server SS3EP1

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Ðề: Xin Server SS3EP1

ái chà , có sao bác k vác luôn cái link về đây đi. bắt mò mò thì hơi khó
    Khách viếng thăm hãy cùng PhamNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    S3ep1 Cẩn Thận Với Cái Bug, Way Wing 3 100% nhé.,, alt+f4 Way,,, khi rớt ko mất Nl 100%.....
    Bạn liên lạc lại với mình về việc thuê VPS nhé mình không thể ll được với bạn.( bạn đã ký hợp đồng với công ty mình)
    Khách viếng thăm hãy cùng ntminhhieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi ngoctai12345 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi của domimo nói, anh em coderzfactory đã cùng test chung và fix rồi bạn
    Cho mình xin hướng dẫn phần fix đó được không.

Trích dẫn Gửi bởi PhamNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy còn cái lệnh trong game thì sao vậy bác .Ví dụ như : /addstr ,pkclear ấy

cái này chỉnh chỗ nào vậy .sao mình dùng k đc? hay bản này giống bản s2 của bác cuonglee nhỉ

các lệnh add point trong game thì có nhưng phải thay đổi nhân vật, còn /pkclear chưa hỗ trợ nhé

Trích dẫn Gửi bởi ngoctai12345 [Only registered and activated users can see links. ]
    Phiên bản này không có chức năng add point bạn ah, chỉ sử dụng chủ yếu ở web
    Có chức năng add point bạn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Aluhost.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. bổ sung 3 bản cập nhật mới nhất của endi cho SS3ep1
    Bởi muonline3k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 28-02-13, 02:27 AM