[TLBB] [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn - Trang 28
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 28 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 535
    Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn

Mình đã chỉnh lại được rồi. Nhưng sao bấm vào bắt đầu game và đăng nhập acc vuhoanggiang1 pass 123456. NHưng bấm vào đăng nhập thì lại bị văng ra ko vô game được. Ai giúp mình với

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi alonewjnd79, ngày 25-01-12 lúc 04:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng alonewjnd79 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi alonewjnd79 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là mình cài sever ổn cả rồi. ping mạng củng ok hết lun. Thế mà vô game nó lại ko vô được thế mới ức chế chứ. hình của nó nè. [Only registered and activated users can see links. ]. Ai biết bị lỗi gì chỉ mình với. Mới làm lần đầu ko bit gì hết. P/s chúc mọi người ăn tết zui ze
    Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Để chạy được Server với ping mạng ngon cần:
    Launch.ini giải nén và chép đè vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    Patch giải nén chép đè cả folder vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    ServerInfo.ini dùng WinSCP chép vào máy ảo theo đường dẫn tlbb/Server/Config... [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chưa biết dùng WINSCP có thể tham khảo topic sau [Only registered and activated users can see links. ]
    Xong
    HAVE FUN !!!!!
    Xem ở đây nhé! .................................................. ...... 30char
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chienthan_vn's Avatar
    Thanks
    67

chán thật , chơi trong mạng lan toàn bị chiếm mất cai IP 192.168.1.3

Thay IP thì gặp lỗi ??
    Khách viếng thăm hãy cùng chienthan_vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi chienthan_vn [Only registered and activated users can see links. ]
    chán thật , chơi trong mạng lan toàn bị chiếm mất cai IP 192.168.1.3

Thay IP thì gặp lỗi ??
    vấn đề này mình đã nói bao nhiêu lần rồi nhưng các bạn ko ai chịu làm...nên 192.168.1.3 bị đụng hoài là phải

Phải chỉnh lại DHCP Server trong Modem của các bạn...cho nó cấp IP từ 192.168.1.4>>>192.168.1.254
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chienthan_vn's Avatar
    Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    vấn đề này mình đã nói bao nhiêu lần rồi nhưng các bạn ko ai chịu làm...nên 192.168.1.3 bị đụng hoài là phải

Phải chỉnh lại DHCP Server trong Modem của các bạn...cho nó cấp IP từ 192.168.1.4>>>192.168.1.254
    báo cáo huynh là em đâu có cầm modem mà chỉ kéo dây về cắm vài pc thôi

huynh có cách nào khác giải quyết vấn đề đó ko chỉ đệ với
    Khách viếng thăm hãy cùng chienthan_vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

sao em ko vào đc bác HH ơi, em vào tới đăng nhập xong ngồi đợi hoài mà ko vào game, nó bảo " Xin kiểm tra lại . . . "
    Lần sửa cuối bởi leon1503, ngày 27-01-12 lúc 11:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng leon1503 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Mình cũng bị giống như vậy. down sever và client về ko chỉnh sửa gì vào game toàn báo kiểm tra đường mạng . Bác nào giúp đỡ với
    Khách viếng thăm hãy cùng virtue1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi leon1503 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao em ko vào đc bác HH ơi, em vào tới đăng nhập xong ngồi đợi hoài mà ko vào game, nó bảo " Xin kiểm tra lại . . . "
    Trích dẫn Gửi bởi virtue1102 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng bị giống như vậy. down sever và client về ko chỉnh sửa gì vào game toàn báo kiểm tra đường mạng . Bác nào giúp đỡ với
    Xem đã có launch.ini và logininfo+patchinfo trong thư mục patch chưa @@

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Để chạy được Server với ping mạng ngon cần:
    Launch.ini giải nén và chép đè vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    Patch giải nén chép đè cả folder vào client [Only registered and activated users can see links. ]
    ServerInfo.ini dùng WinSCP chép vào máy ảo theo đường dẫn tlbb/Server/Config... [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chưa biết dùng WINSCP có thể tham khảo topic sau [Only registered and activated users can see links. ]
    Xong
    HAVE FUN !!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

ko đc bác ơi hu hu, em đã làm theo nhưng vẫn ko đc, lúc start Sever có dòng lỗi : ./tlbbx.sh: line 66: 7312 Segmentation fault ./Sever_fix -loadscriptonce >/dev/null 2>&1
    Lần sửa cuối bởi leon1503, ngày 27-01-12 lúc 05:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng leon1503 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi leon1503 [Only registered and activated users can see links. ]
    ko đc bác ơi hu hu, em đã làm theo nhưng vẫn ko đc, lúc start Sever có dòng lỗi : ./tlbbx.sh: line 66: 7312 Segmentation fault ./Sever_fix -loadscriptonce >/dev/null 2>&1
    Bạn khởi động bằng ./tlbbx.sh ấy... Lỗi kia là do ping chưa đc ~> Làm lại ping
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 28 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 26 27 28 29 30 38 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm [Client Cho Server Jx 7.0 Free] và [ Server cũ]
    Bởi shadyshane trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-01-12, 03:06 PM
  2. [JX] lỗi client hay server
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-12-11, 01:46 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  5. Chỉ connect đến server trên client của server
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-08-10, 04:50 PM