[TLBB] [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn - Trang 27
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 535
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Ðề: [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn

Trích dẫn Gửi bởi trungninh [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi , mình dùng VNW 6 WS chạy file máy ảo thì thấy thông báo là file này được tạo bởi phiên bản máy ảo cao hơn phiên bản đang dùng nên nó ko chạy được , vậy mình phải cài VNW 7 >> mới chạy được à , với mình thấy set ram máy ảo 1,5G thì ram máy mình có 2G sợ ko đủ để chạy Win +SV+Game, mình có thể set xuống 1G được ko.Mong các bạn giải thích hộ .
    1. Chạy bởi phiên bản cao hơn thì down VMWare >7.0 về mà chiến
    2> Set RAM ảo 1,5G là ổn. Set thấp wá sợ khi chạy server nó sẽ load chậm, vào game load map lâu
    RAM máy bạn 2g thì set 1.5G là ổn rồi, khi chạy sv máy sẽ rất lag đấy @@
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Chạy bởi phiên bản cao hơn thì down VMWare >7.0 về mà chiến
    2> Set RAM ảo 1,5G là ổn. Set thấp wá sợ khi chạy server nó sẽ load chậm, vào game load map lâu
    RAM máy bạn 2g thì set 1.5G là ổn rồi, khi chạy sv máy sẽ rất lag đấy @@
    Edit của em xíu, VMware 8.0 sài là chạy nhanh nhất, nhanh hơn VMware 6.xx, 7.xx & 8.1
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

VMW 8 chắc nặng lắm ,thôi cố xem cài vậy , chưa được chơi bản 4 lỗ 7skill bao giờ thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng trungninh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

Trích dẫn Gửi bởi trungninh [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi , mình dùng VNW 6 WS chạy file máy ảo thì thấy thông báo là file này được tạo bởi phiên bản máy ảo cao hơn phiên bản đang dùng nên nó ko chạy được , vậy mình phải cài VNW 7 >> mới chạy được à , với mình thấy set ram máy ảo 1,5G thì ram máy mình có 2G sợ ko đủ để chạy Win +SV+Game, mình có thể set xuống 1G được ko.Mong các bạn giải thích hộ .
    bạn có thể chạy với 1gb nhưng sẽ rất lag,
    ~> lời khuyên, mua thêm con ram 1GB cắm vô chạy nuột. giá ram 1 GB cũng cực rẻ
    Khách viếng thăm hãy cùng kinzero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

các pro cho mình hỏi làm sao dùng Winscp vào server chỉnh các damage, delay time của các skill vậy??
    Khách viếng thăm hãy cùng chickenkaka234 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi chickenkaka234 [Only registered and activated users can see links. ]
    các pro cho mình hỏi làm sao dùng Winscp vào server chỉnh các damage, delay time của các skill vậy??
    bạn vô server lấy file KillDataV1... nằm trong public / config bạn lấy file đó ra rồi chỉnh lại chú ý 1s trong game thì trị số sẽ là 1000 =>> skill delay 60s => 60.000
    nếu bạn không hiểu có thể pm Y!H :L saobang_trongdem86400 mình sẵn sàng giúp.
    Thân.
    Khách viếng thăm hãy cùng philong921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến philong921 vì bài viết này !

chickenkaka234 (25-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    12

Mấy cái Client này cái nào ngon nhất vậy mấy bác . em gà nên chả bik cái nào ngon cả
    Khách viếng thăm hãy cùng virtue1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

File Server TLBB UPLOAD BY HAHOANG.rar.002 bị lỗi hay sao rồi ai giúp mình với . Không ghép lại được , double vào thì hiện ra the archive is either in unknown format or damaged . Mình xóa down lại 2 3 lần vẫn vậy
    Lần sửa cuối bởi ehwgagc00, ngày 25-01-12 lúc 09:32 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ehwgagc00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

server này của Hà Hoàng không làm được nhiệm vụ. mình đã coppy cái EVENT của sever khác vào nhưng chỉ Việt hóa được mấy cái tên nhiện vụ khi nhận ở chỗ NPC, khi vào bảng nhiệnm vụ vẫn vậy, và trả nhiện vụ cũng không được luôn. vậy phải cppy thêm file gì nữa không?
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Tình hình là mình cài sever ổn cả rồi. ping mạng củng ok hết lun. Thế mà vô game nó lại ko vô được thế mới ức chế chứ. hình của nó nè. [Only registered and activated users can see links. ]. Ai biết bị lỗi gì chỉ mình với. Mới làm lần đầu ko bit gì hết. P/s chúc mọi người ăn tết zui ze
    Khách viếng thăm hãy cùng alonewjnd79 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 27 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm [Client Cho Server Jx 7.0 Free] và [ Server cũ]
    Bởi shadyshane trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-01-12, 03:06 PM
  2. [JX] lỗi client hay server
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-12-11, 01:46 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  5. Chỉ connect đến server trên client của server
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-08-10, 04:50 PM