Server 1.02E - Fully - Trang 27
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 27 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 453

Chủ đề: Server 1.02E - Fully

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Re Up] Muserver 1.02E FPT hòan hảo

các bạn cho mình hỏi với. server của mình chạy 1.02e giờ muốn cho không rớt đồ ảo nữa thì phải làm sao ? rớt nhiều quá làm lượm lên đầy thùng mà quăng ra thì không được .
    còn reset thì từ lần 11 trở đi đòi hỏi phải có 1 chaos, rõ ràng là có chaos trong người rồi nhưng khi vào web thì lại báo " chưa đủ chaos" ? cách add quái vật vào kalima nữa mong các bạn chỉ giúp, lính mới mong các bạn giúp đỡ. cảm ơn các bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng myfamily xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi herohitech [Only registered and activated users can see links. ]
    Zậy mà cũng hok có ai trả lời tui sao? Tui thấy trong thư mục link có CryWofl nhưng nó là shortcut đến thư mục GameseverCS! Tui vào Musever tìm nhưng mà hok thấy GameseverCS đâu cả! Thành thử hok chạy đc CryWofl! Còn nữa! Sao khi vào chơi game hok có tiếng? Đã kiểm tra loa, còn tốt nhưng vào game thì nó im bặt không có tiếng động nào cả! Sao ChaosCastle hok đi đc? Lúc nào mở ra cũng kêu đã đủ người! Thời gian hok chạy! Còn devil và bl thì ổn! Ừm! Mà sao vào chơi nó cứ giựt giựt ấy! Tui chơi muonline ổn mà! Cũng là mu FPT đó chứ đâu! Vậy mà mở sever chơi offline thì nó giựt giựt!!! Cái này hình như đâu có sói tinh hả mấy pác??? Rùi làm sao để add đồ vào shop? Bên FPT có bản 1.02f rùi! Dùng patch của 1.02f xài cho 1.02e để chơi offline đc hok?
    Hức hức! Ai có GameseverCS của cái nì cho mình với!
    Khách viếng thăm hãy cùng herohitech xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Em rất muốn dow load bản này về mà tìm mọi cách không tài nào dow load được anh chị em nào có đường link mới của phiên bản này Send cho em hoặc gọi điện cho em theo số .. : 0926898222
    0945555333
    Khách viếng thăm hãy cùng kj3nljnh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

CryWofl có trong musever/data/ là tìm thấy liền
    không có tiềng bạn phải kiểm ta đánh dấu tiếng và vào games tìm âm thánh nó có + lên chưa...
    ChaosCastle phải đi từ 2 người trở lên mới đi được...và thời gian diễn ra vào những giờ chẵng như 2 giờ, 4 giờ ......
    máy của bạn quá yếu chỉ đủ để chạy client thôi cấu hình yêu cầu để chạy good P4 3.0G và Ram 1G mới chạy ổn được....
    còn sói tình thì bản 1.02 trở lên đều có sói tinh cả bạn phải tự tìm hiểu lấy....

mình chỉ biết vậy thôi, mình không muốn múa rìu qua mắt thở đâu nghe....hic hic

có ai chỉ cho mình cách công thành chiến trong 1 ngày không vậy.....huhuhu
    và cách ép quả tinh và ngựa của DL nữa, mình không biết cách ép....
    Khách viếng thăm hãy cùng sinbat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi myfamily [Only registered and activated users can see links. ]
    các bạn cho mình hỏi với. server của mình chạy 1.02e giờ muốn cho không rớt đồ ảo nữa thì phải làm sao ? rớt nhiều quá làm lượm lên đầy thùng mà quăng ra thì không được .
    còn reset thì từ lần 11 trở đi đòi hỏi phải có 1 chaos, rõ ràng là có chaos trong người rồi nhưng khi vào web thì lại báo " chưa đủ chaos" ? cách add quái vật vào kalima nữa mong các bạn chỉ giúp, lính mới mong các bạn giúp đỡ. cảm ơn các bạn nhiều
    vì wed của bạn là các phiên bạn cũ còn cái bạn 1.02e này Item khác nên không thể nào sử dụng được nếu muốn reset được thì phải bỏ Item đi reset bằng tiền thôi, còn muốn reset bằng đồ thì mình thấy bạn Dragonwall có đó nhưng bạn ấy không share cho chúng ta thôi..... mình cũng đang cần wed của bạn ấy đây....

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi sinbat [Only registered and activated users can see links. ]
    CryWofl có trong musever/data/ là tìm thấy liền
    không có tiềng bạn phải kiểm ta đánh dấu tiếng và vào games tìm âm thánh nó có + lên chưa...
    ChaosCastle phải đi từ 2 người trở lên mới đi được...và thời gian diễn ra vào những giờ chẵng như 2 giờ, 4 giờ ......
    máy của bạn quá yếu chỉ đủ để chạy client thôi cấu hình yêu cầu để chạy good P4 3.0G và Ram 1G mới chạy ổn được....
    còn sói tình thì bản 1.02 trở lên đều có sói tinh cả bạn phải tự tìm hiểu lấy....

mình chỉ biết vậy thôi, mình không muốn múa rìu qua mắt thở đâu nghe....hic hic

có ai chỉ cho mình cách công thành chiến trong 1 ngày không vậy.....huhuhu
    và cách ép quả tinh và ngựa của DL nữa, mình không biết cách ép....
    Cho hỏi! Kiểm tra đánh dấu tiếng ở chỗ nào vậy??? Tui dùng bản edit kèm theo sever add sói mà có đc đâu! Có cách nào để add cho shop ở loren bán sói hok? Chỉ lun cách để add món khác nữa!
    Nói thiệt tình, tui cứ vào CryWofl là nó đứng lun, phải thoát ra! Bản sever tui down zìa hok có GameseverCS mặc dù trong link có cái shortcut của nó!
    Khách viếng thăm hãy cùng herohitech xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

không thể tự mua trong shop được mà phải ép, đánh rớt ra ở pháo đài sói đó

còn cái âm thành thì bạn nhấn vào mu chọn Tùy chọn sẽ thấy phần đánh đấu sould và music là có tiếng à....

đứng vì bạn chưa chạy cái gameserverCS khi nào có thời gian thì sẽ up lên cho bạn...

Thành Viên trungviet2k's Avatar
    Thanks
    12

Ở bãng này đồ không sửa được
    Ai có cách nào sửa cái này không
    mình chơi thấy đồ hư không sửa được
    còn cái Dzu5 RS đòi chao mà tìm quài nổ đom đóm không ra (Dù tỏng rương có cháo)
    mình chỉ Fix nè

Cac File chinh sua lan RS yeu cau RS
    Neu co loi bao thieu Chaos trong REset co le
    server ban can chinh lai trong file
    includes/web_modules.php
    ve ma mo dau cua cac loai ngoc
    -------------------------------
    str_replace("0F", "", $inventory, $chaos);
    str_replace("10", "", $inventory, $life);
    str_replace("16", "", $inventory, $joc);
    str_replace("0E", "", $inventory, $blue);
    -----------------------------

Nhớ nha ai biết chỉnh cho sửa đồ được Support mình với hén
    Khách viếng thăm hãy cùng trungviet2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trungviet2k's Avatar
    Thanks
    12

Ở bãng này đồ không sửa được
    Ai có cách nào sửa cái này không
    mình chơi thấy đồ hư không sửa được
    còn cái Dzu5 RS đòi chao mà tìm quài nổ đom đóm không ra (Dù tỏng rương có cháo)
    mình chỉ Fix nè

Cac File chinh sua lan RS yeu cau RS
    Neu co loi bao thieu Chaos trong REset co le
    server ban can chinh lai trong file
    includes/web_modules.php
    ve ma mo dau cua cac loai ngoc
    -------------------------------
    str_replace("0F", "", $inventory, $chaos);
    str_replace("10", "", $inventory, $life);
    str_replace("16", "", $inventory, $joc);
    str_replace("0E", "", $inventory, $blue);
    -----------------------------

Nhớ nha ai biết chỉnh cho sửa đồ được Support mình với hén
    Khách viếng thăm hãy cùng trungviet2k xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Oài! Có ai có trang web bằng asp của bản này hok share cho mình với! Cảm ơn trước nhiều nha! Còn âm thanh khi vào tùy chọn hok thấy chỗ nào để đánh dấu hêt, chỉ thấy phần sond và music có on off thui, on hết mà vẫn lặng thinh!!

Trang 27 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 17 25 26 27 28 29 37 ... CuốiCuối