[TLBB] [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn - Trang 26
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 26 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 535
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Ðề: [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn share cho mình mấy file bạn fix được ko. mình không biết cách làm. mỗi cái cài serve thui cũng đã mất của mình 2 ngày rùi. cài vào thì hết bị cái này tới cái kia.
    mình muốn làm nv lắm, chứ vào mà ko làm được nv thì chỉ có mặc đồ rùi chạy lòng vòng thui.
    ak mà cái máy chủ bảo trì mình cũng bị không biết có giống bạn không. mình cứ vào hoài hên xui thui hà. có lúc vào hoài ko được thoát game, ra vào lại lại được. ^^
    Sài billing của kinzero ấy @@ Ko thôi sài billing của sv có sẵn trên đây thì ra vào khó lắm, lúc được lúc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to legend1250 For This Useful Post:

kbgqedtt (18-02-12), wywaiwa (20-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    88

Thêm 1 tấm hình:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kid1110 vì bài viết này !

wywaiwa (20-01-12)

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình còn lỗi nhỏ chổ nhiệm vụ Tuần Hoàn (Đoàn Diên Khánh) đang ngồi fix. Fix xong mình share cho
    Thank bạn nha. mình thấy bạn show hình mà rất thích.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi wywaiwa [Only registered and activated users can see links. ]
    Thank bạn nha. mình thấy bạn show hình mà rất thích.
    Mình mà làm xong nhiệm vụ Tuần Hoàn chắc là Việt Hóa gần như toàn bộ Server. Gặp đủ NPC, Map nào cũng thấy gặp, rồi bắt đánh quái. Lv thấp thì đánh quái thấp, lv cao thì đánh quái cao. Làm xong chắc Server thành 99% Việt Hóa.

Nhấn mạnh 1 điều: Những bạn share nói Việt Hóa 99% là nói bậy hoàn toàn. Server đụng đâu cũng tiếng Hoa, các bạn kia chỉ Việt Hóa gần hết NPC, Mobs, 1 ít nhiệm vụ. Giờ mình đụng vào, thấy hầu như là Tiếng Hoa, vừa dùng Google Translate, vừa mở 1 client FPT để biết phải Việt Hóa cho đúng

Một chuyến đi ác tặc
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 20-01-12 lúc 07:49 PM.

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

Mình mà làm xong nhiệm vụ Tuần Hoàn chắc là Việt Hóa gần như toàn bộ Server. Gặp đủ NPC, Map nào cũng thấy gặp, rồi bắt đánh quái. Lv thấp thì đánh quái thấp, lv cao thì đánh quái cao. Làm xong chắc Server thành 99% Việt Hóa.

Nhấn mạnh 1 điều: Những bạn share nói Việt Hóa 99% là nói bậy hoàn toàn. Server đụng đâu cũng tiếng Hoa, các bạn kia chỉ Việt Hóa gần hết NPC, Mobs, 1 ít nhiệm vụ. Giờ mình đụng vào, thấy hầu như là Tiếng Hoa, vừa dùng Google Translate, vừa mở 1 client FPT để biết phải Việt Hóa cho đúng
    đã vậy thì pạn nên mở 1 pic, làm sever của mình luôn. rùi share cho anh em ( trong đó có mình).
    ak mà nói thêm nữa mua thú 80 bị dí là do sever hay sao ấy. chứ mình dùng clinet nào cũng bị hết. hình như có bạn nói là thiếu file .lua gì đó.
    Lần sửa cuối bởi wywaiwa, ngày 20-01-12 lúc 07:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

ai có cái shoptable nào gần hoàn chỉnh ko cho em xin với
    Khách viếng thăm hãy cùng 192168123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi 192168123 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai có cái shoptable nào gần hoàn chỉnh ko cho em xin với
    ShopTable mặc định nó là hoàn chỉnh rồi bạn. Tuỳ client có tương thích với nó không thôi.

Thành Viên chienthan_vn's Avatar
    Thanks
    67

ShopTable mặc định nó là hoàn chỉnh rồi bạn. Tuỳ client có tương thích với nó không thôi.
    có 2 cái YQ khác trong shop hình như phải học cái Bi tích nữa hay sao ấy nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng chienthan_vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi chienthan_vn [Only registered and activated users can see links. ]
    có 2 cái YQ khác trong shop hình như phải học cái Bi tích nữa hay sao ấy nhỉ
    Nếu mình đoán không lầm, 2 yếu quyết bạn nói là yếu quyết lv 80. Cần bí tịch "Hỗn mang điễn bí".

Có thể add vào shop hoặc dùng lệnh
    Code:
    !!createitem = ItemID = 1

Thành Viên
    Thanks
    25

Cho mình hỏi , mình dùng VNW 6 WS chạy file máy ảo thì thấy thông báo là file này được tạo bởi phiên bản máy ảo cao hơn phiên bản đang dùng nên nó ko chạy được , vậy mình phải cài VNW 7 >> mới chạy được à , với mình thấy set ram máy ảo 1,5G thì ram máy mình có 2G sợ ko đủ để chạy Win +SV+Game, mình có thể set xuống 1G được ko.Mong các bạn giải thích hộ .
    Khách viếng thăm hãy cùng trungninh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 26 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm [Client Cho Server Jx 7.0 Free] và [ Server cũ]
    Bởi shadyshane trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-01-12, 03:06 PM
  2. [JX] lỗi client hay server
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-12-11, 01:46 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  5. Chỉ connect đến server trên client của server
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-08-10, 04:50 PM