Server HKGH(RXJH 3.9) + data và giao diện tiếng việt - Trang 26
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 26 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 554
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server HKGH(RXJH 3.9) + data và giao diện tiếng việt

đã xóa và cài lại databas nhưng vẫn ko đc
    Khách viếng thăm hãy cùng danbyolove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn xem đã sử dụng đúng Gameserver và LoginServer của mình đưa không ? Nếu đúng thì khi bạn thoát game thì Gameserver và loginserver có báo lỗi gì không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Magiczvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tui xài mấy cái của ông share ko đó down ở trang 1 chứ gì
    lúc thoát ra thì cái trong cái Rjxh nó báo (tui nhớ vài chữ thui ) ....Update_User(hay char gì đó )_New gì đó (chữ màu đỏ)
    Khách viếng thăm hãy cùng danbyolove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

và đây là cách khắc phục cho những ai bị lỗi framerwork và SQL đây
    1.lỗi SQL xóa đi rết cài lại cái SQL lưu ý từ 2k>2k5
    2.cài framerwork 2.0 bình thường cài front chianese(PRC) bỏ dấu 2 dòng (MAC-arabic) (MAC-hebrew) là ok và chỉnh thông số của rxjh trong config thì yêu cầu chỉnh

经验倍数=5000
    钱倍数=5000
    历练倍数=5000
    暴率=900000000
    vip线=0

giờ chỉ còn là nhấn THANKS là xong nhưng tuyệt đối game này ko dành cho win7 và víta nhá ai pro mới làm đc còn ko pro thì sài XPSP2 đi đừng nên sài XPSP3 luôn tại vì xài XPSP3 lỗi bất thường lắm ko biết trước được nhớ chỉnh thông số vậy đi nha cấm chỉnh hơn vì chỉnh hơn sẽ ko mở đc cái rxihsever nó sẽ típ tục báo lỗi keke vậy là xong

à cho xin hỏi là thăng chức lần 5 ở đâu và cho luôn cái patch có class njnja + thăng chức lần năm mấy quyển bí kíp trong sshop luôn kím hoài ko thấy chơi 1h lên 110 mà ko có skill mạnh chán chết
    Lần sửa cuối bởi thuanva123456, ngày 16-01-10 lúc 07:06 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thuanva123456 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh ơi cho em hỏi cai bản này có vào được Nam Minh Hiệu không nhở em hình như nhớ hình như ở đấy có quái khá mạnh và cũng là nơi đánh nhau không biết bản ofline của bác magicz có vào được không nhở nếu vào được thì vào như nào vậy với cả có thăng chức lận 5 không vậy các bác. với cả co bản đồ của cái hoang động 6x không vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng mattohanoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Vẫn lỗi Net Frame khi chạy rxjh mặc dù đã cài lại win, sql 2k , net frame 3.0, file config cũng đã sửa nhưng vẫn bị lỗi, ai có thể khắc phục dùm mình đc kô. Dù minh cài trên máy thằng bạn thì chạy ngon nhưng máy mình thì lại lỗi. Cần help !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterblood7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tớ cũng vào hoàn cảnh giống cậu rồi để tớ chỉ bí quyết tớ nhe
    - đầu tiên cậu xóa hết các link dowload đi xóa cái linh sever với cai sql 2000 còn cái client hiệp khách để lại
    - dowload những cái trên về cài đặt lại từ đầu ( cậu phải biết cái restore datbase cớ có thể tham khảo ở trang 5 hay 6 ở diễn đàn này nè ) chỉnh lại cái ip ớ trong máy đi (nháy nháy cái biểu tượng mạng ở dưới i rồi vào properties/internetprotocol song bắt đàu chỉnh , tích cái use the followoing ip adrress rồi chỉnh cái giòng đầu tiên là cái ip cua nhà cậu gì gì đó cái dòng thứ 2 la 255.255.255.0 còn cái giòng thứ 3 la defaust gate thì cũng nhớ phải là của nhà cậu , cái giòng thứ 4 thi giống giong thứ 3 ( cai default thì khi cậu nháy vào biểu tượng mạng ở dưới màn hình cậu vào suppot là cậu thấy ngay ấy ma ) còn cái phần confic thì chỉ cần lưu ý cái tên máy thôi còn mấy cai kia thi cậu biết rồi . cái tên đó là cái tên sever mà để cậu restore database í copy nó vào chứ đừng có lấy cái tên máy lúc cậu cài đắt sql 2000 ) sau đó thì vào như bt ( thích thì cậu cài đăt lại cai net frame luôn ) đó tớ là người trong cuộc nên giải thích kĩ càng trươc khi chạy cái clent thì chạy cái login sever và cái gamesever trước nha rồi hãy vào
    - chúc bạn thành công
    với cả cho hỏi luôn cai bản này có vào được Nam Minh Hiệu không nhở tớ hình như nhớ hình như ở đấy có quái khá mạnh và cũng là nơi đánh nhau không biết bản ofline của bác magicz có vào được không nhở nếu vào được thì vào như nào vậy. với cả co bản đồ của cái hang động 6x không vậy
    Lần sửa cuối bởi mattohanoi, ngày 20-01-10 lúc 12:14 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mattohanoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thx bạn, nhưng theo cách làm của bạn ở trên mình đã thử những vẫn thế . Khi cài lại SQL thì bị báo lỗi gì gì đó => lại cài lại win , còn cái Ip thì mình nghĩ có lẽ kô phải do nó đâu vì mình cài cho thằng bạn có cần chỉnh gì đâu mà vẫn chạy ngon. Giờ nản kinh rồi chắc dẹp quá , ai có cách gì giúp mình với , HELP!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterblood7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    2

ô thía làm sao để mình quản lý sv được nhỉ !chả nhẽ không có GM với ADmin ah bạn !
    Khách viếng thăm hãy cùng huunam09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Nhắc lại lần cuối là đói với lỗi trên có thể là 1 trong những lý do sau :

1. Chưa cài font easten asian.
    2. Config sai.
    3.Bị virus (cái này rất nhiều bạn mắc phải, cài lại win cũng vô ích nên tải phần mêm diệt virus bản mới nhất về diệt)
    Khách viếng thăm hãy cùng Magiczvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 26 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Ragezone] rxjh 4.0 Full (web+client+server)
    Bởi RyoJack trong diễn đàn Release
    Trả lời: 238
    Bài viết cuối: 11-03-14, 06:18 PM
  2. server rxjh + database 30007
    Bởi Alexandria trong diễn đàn Release
    Trả lời: 114
    Bài viết cuối: 20-05-10, 12:17 PM
  3. Giúp giùm mình config server rxjh
    Bởi Mylove_Forever trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-05-09, 08:18 PM