[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 26
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 26 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 76 126 ... CuốiCuối
Kết quả 251 đến 260 của 1713
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái hình đó là danh sách sự kiện chứ ko phải các dòng thông báo từ các script trong event của sv.
    p/s: Sao anh thích đôi co với người khác quá nhỉ? Nên nhớ, hầu hết phía client là anh bảo em chỉ anh VH chổ nào mà giờ em nói ra cái anh bắt lỗi em à?
    Reply cuối, ko muốn war!
    Mày nói mày ko muốn war mà mày thấy anh post bài chỗ nào mày cũng ra mày bắt đủ lỗi là sao. Đôi co với mày cũng mệt lắm cơ. Ai cũng biết là anh hỏi mày và ko chối nhé. Nhưng mà hỏi thì cũng không phải cái gì cũng hỏi đc. Và ko có nghĩa là anh hỏi mày thì mày có quyền làm cái gì cũng đc nhé. Comment trước giờ cái kiểu này bảo sao ko hợp với anh em là đúng thôi. Năm trước khác hẳn năm nay khác hẳn. Sửa lại cái chữ ký đi ko anh triết đọc đc anh mày ko chịu trách nhiệm.
    Và nói luôn là về phần việt hóa sv mày nói thế ko bằng phản bác cái bài HD việt hóa của anh trên thì làm sao ko cãi lại đc?. Thích nghĩ sao thì nghĩ. Con người ta cũng có giới hạn chịu đựng của mình thôi. Đừng tưởng người ta hỏi mình là người ta ko có quyền gì để đưa ra ý kiến của mình đâu nhé.

P/s: Bây giờ post bài hướng dẫn lên có đứa nó vào comment "Đừng làm theo bài này lỗi đấy các bạn" liệu rằng các bạn có thể để yên cho nó làm gì thì làm tiếp mà ko đưa ra ý kiến của mình đc ko. Chúng ta cần cái gọi là thời gian mà thời gian thì ko đi đôi với chính xác tuyệt đối. Góp ý nó là cái tốt nhưng cái kiểu này thì war đến 90% còn góp ý chỉ là 10% mà thôi.
    Những bài hướng dẫn mình đã post trên này hoàn toàn là kinh nghiệm cá nhân không hề đc sự trợ giúp của một ai cả nên có thể nó có sai sót, mọi người thông cảm. Nhưng đừng có vì thế mà kêu ca thế này thế nọ nhé. Hãy thử ngồi làm rồi sẽ hiểu nỗi khổ của người ngồi việt hóa. Khổ gấp trăm vạn lần ngồi viết code

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi tanhn [Only registered and activated users can see links. ]
    thú cưỡi sài đc hết mà. vô lý quá nhỉ. sv này còn 1 lỗi nguy hiểm là nhân vật di chuyển ra gần vô lượng sơn và kiếm các là bị văng ra ngay. nguy hiểm chết người pro nào fix giùm với
    Mình dùng ko hề bị cũng client đó luôn. Công nhận là cái này mình làm nó ko đc hoàn chỉnh nhưng mà đây là gần như 1 mình mình làm trong đúng 1 tuần nên ko thể nào trọn vẹn đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

haist (02-08-13), tanhn (12-07-13), thanhluan.cklk (17-07-13)

Thành Viên
    Đang ở
    ✿Thạch☆Thất✿
    Thanks
    99

Icon12 Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Mày nói mày ko muốn war mà mày thấy anh post bài chỗ nào mày cũng ra mày bắt đủ lỗi là sao. Đôi co với mày cũng mệt lắm cơ. Ai cũng biết là anh hỏi mày và ko chối nhé. Nhưng mà hỏi thì cũng không phải cái gì cũng hỏi đc. Và ko có nghĩa là anh hỏi mày thì mày có quyền làm cái gì cũng đc nhé. Comment trước giờ cái kiểu này bảo sao ko hợp với anh em là đúng thôi. Năm trước khác hẳn năm nay khác hẳn. Sửa lại cái chữ ký đi ko anh triết đọc đc anh mày ko chịu trách nhiệm.
    Và nói luôn là về phần việt hóa sv mày nói thế ko bằng phản bác cái bài HD việt hóa của anh trên thì làm sao ko cãi lại đc?. Thích nghĩ sao thì nghĩ. Con người ta cũng có giới hạn chịu đựng của mình thôi. Đừng tưởng người ta hỏi mình là người ta ko có quyền gì để đưa ra ý kiến của mình đâu nhé.

P/s: Bây giờ post bài hướng dẫn lên có đứa nó vào comment "Đừng làm theo bài này lỗi đấy các bạn" liệu rằng các bạn có thể để yên cho nó làm gì thì làm tiếp mà ko đưa ra ý kiến của mình đc ko. Chúng ta cần cái gọi là thời gian mà thời gian thì ko đi đôi với chính xác tuyệt đối. Góp ý nó là cái tốt nhưng cái kiểu này thì war đến 90% còn góp ý chỉ là 10% mà thôi.
    Những bài hướng dẫn mình đã post trên này hoàn toàn là kinh nghiệm cá nhân không hề đc sự trợ giúp của một ai cả nên có thể nó có sai sót, mọi người thông cảm. Nhưng đừng có vì thế mà kêu ca thế này thế nọ nhé. Hãy thử ngồi làm rồi sẽ hiểu nỗi khổ của người ngồi việt hóa. Khổ gấp trăm vạn lần ngồi viết code

Mình dùng ko hề bị cũng client đó luôn. Công nhận là cái này mình làm nó ko đc hoàn chỉnh nhưng mà đây là gần như 1 mình mình làm trong đúng 1 tuần nên ko thể nào trọn vẹn đc.
    HH ơi fix giùm mình cái lỗi out game khi đi lại gần Vô Lượng Sơn đi bê nguyên sv + client của HH vẫn bị mà
    Khách viếng thăm hãy cùng tanhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    230

Ghét nhất cái lũ xin xỏ, làm ko đc, lại đi trách móc lung tung, cái gì cũng có giới hạn thôi, làm ko đc thì từ từ hỏi sẽ làm đc thôi, tui mò nó gần 2 tháng, mới cài đc sv và chơi đc đấy !@@

p/s: Trước cũng làm mod, cũng share phần mềm, cũng tự viết như HH, nên cũng hiểu hết những bức xúc đó, mấy người ko làm đc cứ trách xong rồi móc đi, móc xong HH close topic, ko share nữa, thế là xong

---------------- Đang muốn war đây, ai thích thì nhào vô
    Khách viếng thăm hãy cùng emyeusss7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến emyeusss7 vì bài viết này !

Sói Đẹp Trai (12-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi eris730 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho mình xin cái lệnh GM để lôi mấy cái id đó đi... ^^ Tks!
    Trong 4rum có rất nhiều bạn chịu khó seach nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng home3074 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi emyeusss7 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ghét nhất cái lũ xin xỏ, làm ko đc, lại đi trách móc lung tung, cái gì cũng có giới hạn thôi, làm ko đc thì từ từ hỏi sẽ làm đc thôi, tui mò nó gần 2 tháng, mới cài đc sv và chơi đc đấy !@@

p/s: Trước cũng làm mod, cũng share phần mềm, cũng tự viết như HH, nên cũng hiểu hết những bức xúc đó, mấy người ko làm đc cứ trách xong rồi móc đi, móc xong HH close topic, ko share nữa, thế là xong

---------------- Đang muốn war đây, ai thích thì nhào vô
    Ko phải là nhờ xong trách mà đây là em nó giúp mình. Rất hoan nghênh cái đóng góp ý kiến nhưng ko phải cái kiểu giúp người khác là muốn làm gì để phản bác lại người ta cũng được. Ai cũng có lập trường của mình cả và đương nhiên ko ai bắt ép chúng ta phải làm gì. Nhưng một khi đã vượt quá giới hạn chịu đựng thì thử hỏi rằng còn ai có thể bình tĩnh được nữa.
    Nếu như góp ý mà dùng một số từ như kiểu " mình nghĩ " hay " em nghĩ " thì cái này chẳng ai nói gì cả. Đôi khi lời nói mới là cái quyết định chứ ko chỉ là ý nghĩa của câu. Học ngu văn nên ko dám chém thêm... Đằng này "Những gì anh biết đến 90% hãy chỉ còn không người khác sẽ bắt lỗi... Nói nhiều nói dai nói dài thành nói dại..." trích nguyên văn yahoo.
    legend: Nếu chú còn coi anh là anh thì anh khuyên chân thành là đừng gây chiến tranh nữa mất hòa khí. Còn nếu vẫn cứ kiểu đó thì tùy thôi. Anh tuyên bố nếu chú còn gây sự một lần nữa thì coi như ko có anh em gì hết như người ngoài luôn nhé. Và anh ko cãi nhau với người ngoài bao giờ cả.

Trích dẫn Gửi bởi tanhn [Only registered and activated users can see links. ]
    HH ơi fix giùm mình cái lỗi out game khi đi lại gần Vô Lượng Sơn đi bê nguyên sv + client của HH vẫn bị mà
    Éc éc. Một số bạn còn kêu vào bang disconect nhưng mình vào thì rất bình thường. CŨng lạ thật. Vẫn chỉ là 1 cái sv 1 client mà khác nhau ghê thế nhỉ . Thật sự là cái đó bó tay đấy vì máy mình ko hề bị
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

haist (02-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    9

Cái này có làm được trên VPS CentOS 5.9 kô vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng trungduy1134 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi trungduy1134 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này có làm được trên VPS CentOS 5.9 kô vậy
    utubu linux centos đều chạy đc.....
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

Lúc trước khi dùng client Đại Yến mình cũng bị dí như các bạn bây giờ mình server và xlient cua HH up lên bằng cách khác không giống như trong video .Mình down cái Server TLBB3 Đơn giản, dễ cài ! về rồi giải nén ra vẫn chay win2003 va Ubuntu rồi dùng winscp425 mở ra xóa tlbb cũ di rồi chep tlbb sever của HH vào thay đổi 3 file LoginInfo,ServerInfo,ShareMemInfo với ip:192.168.1.8 rồi khởi động server chạy rất êm còn đăng ký acc cũng dễ dàng hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Tiện đây có bạn nào biết cái hàm gọi boss không nhỉ. Mình đang tính viét một cái event giống Du Long Các bên Kiếm Thế ( ai fan KT sẽ rõ )

Đang tập tọe viết script rất mong mọi người giúp đỡ

Thành Viên
    Thanks
    230

@HH: Mình nói mấy ng kia kìa
    Chứ cái đó thì ae bạn giải quyết riêng đi ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng emyeusss7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 26 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 16 24 25 26 27 28 36 76 126 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch