Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL - Trang 24
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 24 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 22 23 24 25 26 ... CuốiCuối
Kết quả 231 đến 240 của 299
    Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    Bac co the chi minh ro hon ve nguyen than ko ,minh van mo ho qua, vi skill nguyen than kha la quan trong, minh van ko hiu ro bac chi tan tinh cho minh tu cap 1 duoc ko, minh chi nho co cai path tu len 150 rui cs rui co up q nguyen than to an cai vien skill point va up len duoc cap 9 tang 1 la het ko len dc nua
    điều kiện để tăng kill nguyên thần là bạn phải đủ lv nhân vật + lv nguyên thần + điểm nguyên thần+ kill tầng 5 đã max. Nếu đã nâng lv nguyên thần lên 9, lười thì bạn cứ cắn Trù tính gian lận vào rồi nâng lên, xong đổi ngày trên sv cắn tiếp, cắn bao giờ lên cấp 81 thì thôi. Kill nguyên thần sử dụng bt, hiệu quả cao hơn kill tầng 5, trù tính gian lận bạn có thể tự up vào gshop = tool, ID trù tính gian lận 42046
    Khách viếng thăm hãy cùng lonely1412107 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Ak minh thay vat pham do rui the thi can 9 cai do cung max nguyen than 81 cap, vay bac zmiodu chi minh lai cai lenh chinh timd server duoc khong tren kia minh an dung cac ki tu do hok duoc rui bac thao tac cho minh 1 vd nhe
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon9 Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

bi lỗi connect error khi đăng nhập vào game,ko hiện tốc độ mạng . đã cài hết các bước + chép patch dây đủ ai jup với .minh là Newmem chua pik nhiu nên chỉ làm theo HD thui.khi chay client thì vao xem Vmware thì đen thui ko thấy chữ help! thank 1000 lần.ping mạng TLL=64 ip 192.168.1.50.chỉnh theo Tuan656 ip Vnet1 192.168.1.0.cảd mang ảo chỉnh để custom Vnet1(host only) .vào được web đăng ký ( speed và status trắng ), log in server không được. Xin chỉ mình cách fix
    Lần sửa cuối bởi hunterman, ngày 28-06-12 lúc 02:20 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    Ak minh thay vat pham do rui the thi can 9 cai do cung max nguyen than 81 cap, vay bac zmiodu chi minh lai cai lenh chinh timd server duoc khong tren kia minh an dung cac ki tu do hok duoc rui bac thao tac cho minh 1 vd nhe
    kaandko ơi

./stop ( ấn enter)
    date +%y%m%d -s "20121129" (ấn enter) chỉnh ngày

date +%T -s "10:14:59" (enter) chỉnh giờ để đi chiến trường ^^

./mau (enter) hoặc ./qd

đăng nhập xong nuốt trù tính gian lận rồi đợi khoảng 3-5 phút rồi mới ./stop ở server nha.

xem đỡ hình (ko co thởi gian quay phim)

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi hunterman [Only registered and activated users can see links. ]
    bi lỗi connect error khi đăng nhập vào game,ko hiện tốc độ mạng . đã cài hết các bước + chép patch dây đủ ai jup với .minh là Newmem chua pik nhiu nên chỉ làm theo HD thui.khi chay client thì vao xem Vmware thì đen thui ko thấy chữ help! thank 1000 lần.ping mạng TLL=64 ip 192.168.1.50.chỉnh theo Tuan656 ip Vnet1 192.168.1.0.cảd mang ảo chỉnh để custom Vnet1(host only) .vào được web đăng ký ( speed và status trắng ), log in server không được. Xin chỉ mình cách fix
    chỉnh sang card vmnet8 (NAT) nha bồ.
    Lâu k thấy bản tiếng việt chán rùi k vọc cái này nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình là newbie cho hỏi xíu

Sao vô game bấm Ctrl + G ra cái GM tool, rồi mình tạo NPC với quái bằng lệnh nào, và xoá NPC lệnh nào. Có cái lệnh hình như tạo quái , click vô thì bị crash văng luôn ><

Bên fullhouse có 1 bài sửa rate trong root mà hình die rồi, ai biết chỉ giúp cái

Rồi vấn đề cn , ko bỉết sao chơi 1 hồi lại dis cn , lệnh nào dùng để tạo cn vậy và sửa tên cn đc ko ?

Đây là link Việt Hoá NPC, vật phẩm, skill , lấy bên sv Myth : [Only registered and activated users can see links. ]

Có tool nào Edit Element.data share mình với
    Lần sửa cuối bởi MrBach, ngày 29-06-12 lúc 08:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MrBach xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi wenlang [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉnh sang card vmnet8 (NAT) nha bồ.
    Lâu k thấy bản tiếng việt chán rùi k vọc cái này nữa
    đã vao đk game tạo nv xog vao choi thi bi "disconnected from server.please logjn agajn". Gjúp vớj bác zmidu ơj. Làm mjh phaj lam laj cực wa. Help
    Lần sửa cuối bởi hunterman, ngày 30-06-12 lúc 11:17 AM.

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi hunterman [Only registered and activated users can see links. ]
    đã vao đk game tạo nv xog vao choi thi bi "disconnected from server.please logjn agajn". Gjúp vớj bác zmidu ơj. Làm mjh phaj lam laj cực wa. Help
    nếu bạn có xài patch hoặc rate mình share thí nó bị một lỗi exp<=0 tức exp bị âm => bị out khỏi game ấy mà, lỗi này mình cũng bị nhưng bây giờ cs 150 max cấp nên nó hết bị rồi. bạn tìm patch khác dùng thử. mình chỉ biết thế thôi.

Bản việt hóa full skill 11 class của bạn Sei

Link:[Only registered and activated users can see links. ]

Nguồn: gamevn.com
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zmioduz vì bài viết này !

hunterman (30-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu bạn có xài patch hoặc rate mình share thí nó bị một lỗi exp<=0 tức exp bị âm => bị out khỏi game ấy mà, lỗi này mình cũng bị nhưng bây giờ cs 150 max cấp nên nó hết bị rồi. bạn tìm patch khác dùng thử. mình chỉ biết thế thôi.

Bản việt hóa full skill 11 class của bạn Sei

Link:[Only registered and activated users can see links. ]

Nguồn: gamevn.com
    Lấy config chép vao sv la hết lôj disconnect phai k bác zmioduz.trả lờj nhah nhe cần gấp

Thành Viên
    Thanks
    9

có ai biết id của item "kiểm tra pháp bảo thực phẩm c30" vs linh môi chi vương không????
    Lần sửa cuối bởi lionwild189, ngày 01-07-12 lúc 12:29 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lionwild189 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 24 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 14 22 23 24 25 26 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Giúp mình cái TLBB trên redhat
    Bởi quanact trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-04-12, 01:35 PM
  2. Lỗi redhat... hay sever???
    Bởi anhphap trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-05-11, 08:30 PM
  3. Can redhat linux
    Bởi thicchoigame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu