[Gunny] [DDTank 3.0: Server fix Wind] Chính thức ra mắt mở rộng test server. - Trang 23
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 23 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối
Kết quả 221 đến 230 của 289
    Dev Jx2 ookurooo's Avatar
    Đang ở
    Biện Kinh
    Thanks
    221

Ðề: [DDTank 3.0: Server fix Wind] Chính thức ra mắt mở rộng test server.

Trích dẫn Gửi bởi gamegn [Only registered and activated users can see links. ]
    được thay zô kiểm tra mấy thư muc vk có sẵn rồi thay vào đường link
    Trích dẫn Gửi bởi ookurooo [Only registered and activated users can see links. ]
    bik đường đạn là folder nào ko thế

link Resource vũ khí mới ( cái này cho ai bik add item , không bik khỏi down cũng đc )

[Only registered and activated users can see links. ]
    pass : ookurooo-gamezone.vn

có copy nhớ ghi nguồn rõ ràng của ookurooo
    Lần sửa cuối bởi ookurooo, ngày 29-07-12 lúc 07:29 AM.
    hóng được share jx2

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ookurooo vì bài viết này !

quancoi000 (29-07-12)

Thành Viên gamegn's Avatar
    Thanks
    92

Trích dẫn Gửi bởi ookurooo [Only registered and activated users can see links. ]
    bik đường đạn là folder nào ko thế

--- Chế độ gộp bài viết ---

link cho các bạn ko bik rip ảnh
    ê bạn onl yahoo đi. tui có chút chuyện nhờ bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng gamegn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon5 Ðề: [DDTank 3.0: Server fix Wind] Chính thức ra mắt mở rộng test server.

các tập tin .cs để cấu hình các trang web để kiếm tiền?
    Khách viếng thăm hãy cùng xdiabloxz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Các bác làm ơn cho em hỏi cái Resource các bác để ở chỗ nào ạ,trong video em không thấy
    trước giờ em hay là bỏ Resource vào inetpub/wwwroot rồi chạy sever là đc
    Còn sau khi làm lại với cái sever mới này,vào game đc nhưng khi vào thì không hiện vũ khí,item,hình nhân vật,.... gì ,nói chung là nó không kết nối đến cái Resource của em ạ(cái Resource có cũng như không)
    Các bác giúp e với
    Lần sửa cuối bởi kazehaijme, ngày 29-07-12 lúc 03:20 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kazehaijme xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi kazehaijme [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bác làm ơn cho em hỏi cái Resource các bác để ở chỗ nào ạ,trong video em không thấy
    trước giờ em hay là bỏ Resource vào inetpub/wwwroot rồi chạy sever là đc
    Còn sau khi làm lại với cái sever mới này,vào game đc nhưng khi vào thì không hiện vũ khí,item,hình nhân vật,.... gì ,nói chung là nó không kết nối đến cái Resource của em ạ(cái Resource có cũng như không)
    Các bác giúp e với
    Đường dẫn đến resource không đổi bạn ạ! Nếu bạn dùng iis thì vẫn bỏ vào wwwroot là được! Bạn config file config trong gunny\flash là được!
    Khách viếng thăm hãy cùng anhkhuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến anhkhuyen vì bài viết này !

kazehaijme (29-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    3

Ai còn online cho em cái yahoo hỏi 1 chút về cách cài cái. Em làm gần hết rồi mà chưa rõ 1 số thứ.
    Khách viếng thăm hãy cùng Timeless xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Có ai đi phó bản 2 người trở lên bị lag hum,mình đang đi bắn đc vài turn là lag đơ ra
    Khách viếng thăm hãy cùng 01676598479 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GamesVN's Avatar
    Thanks
    7

Lỗi gì đây bà con ơi
    PS: đăng nhập nó ko load % mà hiện ra cái này luôn, sever vẫn chạy bình thường ko có lỗi gì cả!

Code:
    Server Error in '/gunny' Application.

Object reference not set to an instance of an object.

Description: An unhandled exception occurred during the execution of the current web request. Please review the stack trace for more information about the error and where it originated in the code. 

Exception Details: System.NullReferenceException: Object reference not set to an instance of an object.

Source Error: 

An unhandled exception was generated during the execution of the current web request. Information regarding the origin and location of the exception can be identified using the exception stack trace below.

Stack Trace: 

[NullReferenceException: Object reference not set to an instance of an object.]
       Tank.Flash.logingame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Tank.Flash\LoginGame.aspx.cs:34
       System.Web.Util.CalliHelper.EventArgFunctionCaller(IntPtr fp, Object o, Object t, EventArgs e) +14
       System.Web.Util.CalliEventHandlerDelegateProxy.Callback(Object sender, EventArgs e) +35
       System.Web.UI.Control.OnLoad(EventArgs e) +91
       System.Web.UI.Control.LoadRecursive() +74
       System.Web.UI.Page.ProcessRequestMain(Boolean includeStagesBeforeAsyncPoint, Boolean includeStagesAfterAsyncPoint) +2207

Version Information: Microsoft .NET Framework Version:4.0.30319; ASP.NET Version:4.0.30319.1
    Khách viếng thăm hãy cùng GamesVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi GamesVN [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi gì đây bà con ơi
    PS: đăng nhập nó ko load % mà hiện ra cái này luôn, sever vẫn chạy bình thường ko có lỗi gì cả!

Code:
    Server Error in '/gunny' Application.

Object reference not set to an instance of an object.

Description: An unhandled exception occurred during the execution of the current web request. Please review the stack trace for more information about the error and where it originated in the code. 

Exception Details: System.NullReferenceException: Object reference not set to an instance of an object.

Source Error: 

An unhandled exception was generated during the execution of the current web request. Information regarding the origin and location of the exception can be identified using the exception stack trace below.

Stack Trace: 

[NullReferenceException: Object reference not set to an instance of an object.]
       Tank.Flash.logingame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) in F:\DDTank\Workspce.Gunny3\Tank.Flash\LoginGame.aspx.cs:34
       System.Web.Util.CalliHelper.EventArgFunctionCaller(IntPtr fp, Object o, Object t, EventArgs e) +14
       System.Web.Util.CalliEventHandlerDelegateProxy.Callback(Object sender, EventArgs e) +35
       System.Web.UI.Control.OnLoad(EventArgs e) +91
       System.Web.UI.Control.LoadRecursive() +74
       System.Web.UI.Page.ProcessRequestMain(Boolean includeStagesBeforeAsyncPoint, Boolean includeStagesAfterAsyncPoint) +2207

Version Information: Microsoft .NET Framework Version:4.0.30319; ASP.NET Version:4.0.30319.1
    Bác thử regnet lại và tắt ứng dụng sử dụng mạng như Skype xem thử
    Khách viếng thăm hãy cùng duyluong_2108 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Các bác cho em hỏi lỗi gì đây [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng duyluong_2108 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 23 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 13 21 22 23 24 25 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] [Release] Resource cho server DDTank 3.0
    Bởi trminhpc trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 31-01-15, 03:37 PM
  2. [Gunny] [Server ddtank 2.0] full by citizone
    Bởi JongKidz trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 22-10-12, 06:41 PM
  3. [Gunny] [DDTank 3.0] Test thành công cường hóa +15 và hiệu ướng Gold +15
    Bởi trminhpc trong diễn đàn Releases