[H.R.T Project] Mu 0.97D With New Features - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 247
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Ðề: [H.R.T Project] Mu 0.97D With New Features

Bạn sửa lại cái IP trong Link của GameServer nữa nhé ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Update GameServer Customized 65K Points - Thanks Van_Bom

Thành Viên
    Thanks
    0

GameServer Customs 65K Points
    Link không vào được. Bạn vui lòng up lại cho mình được không?
    Tiện thể giải thích hộ mình 65k là gì nhé, mình dốt lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng kunkun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

OK mình sẽ giải thích cho bạn hiểu thế nào là 65K, đầu tiên sẽ là 32k trước nhé

1 số bản MU Maxpoint cho các cột sẽ là 32767 và họ gọi là max 32k có nghĩa là bạn chỉ có thể tăng tối đa vào các cột là 32767, ví dụ bạn chỉ tăng được vào cột sức mạnh là 32767 mà thôi, còn nếu bạn tăng lớn hơn thì sẽ yếu đi ...con gà cắn cũng chết toi..

2, 65k là maxpoint cho các cột là 65535 lúc đó....bạn có thể tăng cho các cột là 65535 point và đánh thì thôi rồi..khỏe vãi hàng luôn............

còn linhk dowload thì bờm đã delete hết rồi...tất cả các bản 65K trong clb hầu như mọi người ko thích vì họ toàn chạy theo nào là S4 rồi là S5 nên bờm delete hết rồi......

bờm chỉ còn lưu file gốc ở máy của bờm thôi....
    Khách viếng thăm hãy cùng Văn_Bờm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Văn_Bờm [Only registered and activated users can see links. ]
    OK mình sẽ giải thích cho bạn hiểu thế nào là 65K, đầu tiên sẽ là 32k trước nhé

1 số bản MU Maxpoint cho các cột sẽ là 32767 và họ gọi là max 32k có nghĩa là bạn chỉ có thể tăng tối đa vào các cột là 32767, ví dụ bạn chỉ tăng được vào cột sức mạnh là 32767 mà thôi, còn nếu bạn tăng lớn hơn thì sẽ yếu đi ...con gà cắn cũng chết toi..

2, 65k là maxpoint cho các cột là 65535 lúc đó....bạn có thể tăng cho các cột là 65535 point và đánh thì thôi rồi..khỏe vãi hàng luôn............

còn linhk dowload thì bờm đã delete hết rồi...tất cả các bản 65K trong clb hầu như mọi người ko thích vì họ toàn chạy theo nào là S4 rồi là S5 nên bờm delete hết rồi......

bờm chỉ còn lưu file gốc ở máy của bờm thôi....
    1. "con gà cắn cũng chết toi" tại lúc đó điểm trong DB đã bị âm
    2. Bờm cũng không nên nói vậy tại mình vẫn thích mấy cái GS 65k của Bờm mà, down về đầy đủ trong máy đây mà, kừ kừ gòy cũng repack full cho các member khác thui ^_^
    Khách viếng thăm hãy cùng membering xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Link của Des là Direct Link từ Hosting riêng. Nhưng giờ Hosting hết hạn rồi nên mấy Links Direct đã die sạch. Các Links từ những Host khác vẫn tốt ^^!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Khong nen fix gs max 65k, tren thuc te viec fix 65k thuong thi de test off thoi con neu dua len online thi se lam lag game vidu cong vao nhanh nhen cua DK la max 65k khi xoay kiem se bi giut neu + mang lag se disconect tot nhat nen de original la 32k, ke ca viec fix max zen trong thung do tu 1ti thanh 2ti cung se phat sinh bug. Do la nhung gop y cua toi, sorry vi ko viet tieng viet co dau vi dang online bang dien thoai ae thong cam.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]
    Khong nen fix gs max 65k, tren thuc te viec fix 65k thuong thi de test off thoi con neu dua len online thi se lam lag game vidu cong vao nhanh nhen cua DK la max 65k khi xoay kiem se bi giut neu + mang lag se disconect tot nhat nen de original la 32k, ke ca viec fix max zen trong thung do tu 1ti thanh 2ti cung se phat sinh bug. Do la nhung gop y cua toi, sorry vi ko viet tieng viet co dau vi dang online bang dien thoai ae thong cam.
    Cám ơn lời khuyên của bạn phú thọ, nhưng mà mình sài mạng nét home vnpt 250k/1 tháng...mà 50 thằng nó vào chơi vẫn ngon mà...tăng agi 65K chả dis gì hết...vẫn chơi ngon...có khả năng hiện tượng bạn bị dis là do đã bị chỉnh 1 số thứ trong file commonserver.cfg hoặc là move chưa hết nên GS nó sẽ cho dis..luôn...

À quên có 1 việc Bờm vẫn không hiểu, hầu hết các bài của bạn sao lại bỏ dở dữa trừng thế nhỉ, bảo sẽ save tiếp cho anh em mà mình đợi 2 năm rồi..chả thấy gì hết...lại còn pack file nữa làm đau anh em quá...
    Đã già yếu và bệnh tật

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Thực ra thì khi vượt ngưỡng 65K thì GS đã gửi thêm 1 Packet đi nữa. Nhiều người cùng vượt ngưỡng thì đã rất nhiều Packets được gửi thêm về Server rồi. Tuy số lượng người cùng đạt 65K Points là không đáng kể, nhưng nếu đã dạt ngưỡng này thì cũng là lúc Server đó cần được nâng cấp về đường truyền

Thành Viên
    Thanks
    6

hí hí cái vụ mà tăng nhiều nhanh nhẹn quá đánh ko ra skill nó bị quy định bởi 1 vài thứ trong GS...hiện nay thì bờm đang thử nghiệm với 1.02N...nếu làm OK thì sẽ ko còn cái hiện tượng dis nữa...hóa ra bọn wz nó cố ý chơi kiểu đó..hay thật...
    Khách viếng thăm hãy cùng Văn_Bờm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. CzF MuEditor 1.05B - Season III Ep2 Features
    Bởi bachcotsau trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-02-09, 12:11 AM
  2. [Web Project] Web MU by 2K7 Team
    Bởi TitanRain trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 27-11-07, 04:06 PM