[Release]SCFMT EP2 Server Files + Buglist + fixes (Repack) - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 263
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release]SCFMT EP2 Server Files + Buglist + fixes (Repack)

Trích dẫn Gửi bởi [AMVN] [Only registered and activated users can see links. ]
    Trời đất ơi. nghe ông nói vậy chắc chắn ông khi chỉnh file link rồi. sặc máu chatservre thì có gì để sửa ngoài file shotcut chứ
    C:\MuServer\ChatServer\ChatServer.exe 127.0.0.1
    thì change nó thành
    C:\MuServer\ChatServer\ChatServer.exe ip của ông
    xem lại mấy link shotcut đi nhá. Chưa đúng ip chỗ đó file nào mà 478Mb?ngoại trừ client.
    tui đưa cho ông là cái main.exe đã hex cho ông chứ có phải đưa cả client đâu. Mà database của server cũng làm gì đến 100Mb. Cái MuOnline.bak nhiều nhất cũng 8Mb. Ông config server mà cái link shotcut ko config thì vào sao được
    trời ơi cái server ông share cho tui làm gì có shortcut của Links, toàn là link.exe (chatserver.exe, dataserver1.exe, dataserver2.exe,...) chỉ có 3 cái shortcut link thôi (SCFdb Manager, 09-GameServer, 10-GameServer_CS_CW) làm gì có shortcut của chatserver đâu mà chỉnh số ip giống như ông nói trên
    "<<< C:\MuServer\ChatServer\ChatServer.exe 127.0.0.1
    thì change nó thành
    C:\MuServer\ChatServer\ChatServer.exe ip của ông >>>"

cái startup thì khỏi nói rồi (chỉnh ip thì làm sao thiếu cái này)

còn cái tôi khó hiểu nhất là cái tôi nói 470MB là cái MuOnline_Log.LDF, cái MuOnline_Data.MDF hơn 13MB lận, cả cái DB là 478MB, sau khi attach thì vẫn bình thường nhưng sau 1 thời gian ngắn tính từ bài viết trước của tui đến bài viết này của tui (trong thời gian này có khởi động máy nhìu lần) thì mấy cái database nó thay đổi hết lun, cái MuOnline_Log.LDF còn hơn 1MB, cái MuOnline_Data.MDF còn hơn 4MB (là cái Mb cao nhất trong DB) cái DB còn tất cả là 11,6MB à (hkó hiểu wá) ông thử down cái server góc trong topic này về giải nén xem thử xem cái DB trong đó có phải là 478MB ko
    hay ông làm giùm tôi mấy cái ip rồi share cái server cho tui được ko vậy? (tất cả các số ip off và on của ông lun đó) ko biết đổi số ip là 10.0.0.100 được ko nhỉ ? (tại muốn làm cho nó giống số ip bên VLTK ^^!) còn nếu ko được thì là 169.254.25.129, mà trong lúc chỉnh mấy cái ip lại thì ông chỉnh lun giùm cái ngày tháng event cho lúc chạy cái gameserver_cs nó gun972 hiện lên nữa được ko? (chỉnh ngày tháng lâu lâu chút, chẳng hạn vài năm hay lâu hơn 1 chút cho nó khỏi hiện lên nữa ^^!)
    Lần sửa cuối bởi leminhphuoc55, ngày 13-05-08 lúc 03:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng leminhphuoc55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Nếu chưa muốn Công Thành Chiến thì chạy GS làm gì? Nếu muốn CS mà chỉnh cho nó xa xa thì CS bằng gì?
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ý tui nói là vào trong table chỉnh ngày tháng ấy, tại tui ko biết vào trong cái nào để chỉnh (trong table có cả đống biết chọn cái nào để sửa)
    AMVN ráng giúp tui cái nha ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng leminhphuoc55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Thì bạn chọn mấy cái có CS_DATE gì gì đó mà chỉnh, với lại phải chỉnh trong conmonserver.CFG nữa kìa.
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thứ 1 là tất cả cái conmonserver.cfg ko có ngày tháng để sửa, thứ 2 là ko thấy cái nào CS_DATE để sửa lun, bạn chỉ cụ thể nhất được ko vậy ? ^^!

Kevin D Reaper cá mập xám's Avatar
    Đang ở
    ♣ Deep Blue Sea ♣
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi kesatnhan [Only registered and activated users can see links. ]
    Nguyên văn bởi cá mập xám [Only registered and activated users can see links. ]
    các pác cho hỏi là cái lỗi ODBC(đã chạy trong DBBAK, và chỉnh pass sa ở vài nơi) và Joinsever lỗi như thế này thì biết làm sao?

[Only registered and activated users can see links. ]

[right ][i ]nguồn: [Only registered and activated users can see links. ][/i][/right]Bay ba khong ah, loi nay la do chua mo port cua no chu loi j dau
    ak, port cái gì mà port, đây là sai IP để connect thui, port khỉ gì đâu, off mà, ko cần port!
    A human action, once taken, can never be changed!

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

anh em ai có cái bản việt hóa cho Client của bản này xin share cho anh em với ...
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Bản này Việt Hóa của MU Bình Dương. Bạn dơn về thay main khác vào và chạy .Hay chay file MU nó sẽ sinh ra file npk.exe nó chính là file main chỉnh lại serial và IP và cả version nếu cần phù hợp với Server của bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng tratphuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tratphuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này Việt Hóa của MU Bình Dương. Bạn dơn về thay main khác vào và chạy .Hay chay file MU nó sẽ sinh ra file npk.exe nó chính là file main chỉnh lại serial và IP và cả version nếu cần phù hợp với Server của bạn.
    Hic cái này hơn những 400MB down lâu lắm mà lại tốn kém mình xài ADSL theo dung lượng mà anh bạn nếu đã down rồi xin share cho mấy cái file việt hóa (item.bmd, text.bmd..) thank nhiều nha
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ok.Nhung tui lười chon lại file cho bạn nên nén 2 thư mục Local và Items lại . Khoảng 7.8M chắc down được chứ ;-)
    Khách viếng thăm hãy cùng tratphuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tạo Guild không được trên Server SCFMT 10.07.65
    Bởi shocklamnha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-08-11, 12:35 AM
  2. [Release]CzF files 1.00.16 season2 0% bug's
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 12-07-09, 05:56 PM