Việt hóa Audition Offline - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 288
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Việt hóa Audition Offline

hữu duyên ơi, bạn có thể share bản client việt hóa của bạn cho anh em đc ko?
    tui gà lắm. đọc hướng dẫn chỉ 10 phần chỉ hiểu đc 1 phần thoại bi giờ bản aud of của minh nhãy va mua đồ thì ok. nhưng minh chưa việt hóa hết nên trông buồn cười lắm. share cho anh em đi nhá hữu duyên.thank trước.
    Khách viếng thăm hãy cùng love_honey93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

anh hữu duyên ơi. anh chỉ em biết cái file *.acv aud online tương ứng với cái *.acv tương ứng của cái aud of đi ạnh em rename rùi cop vô cũng đc
    Khách viếng thăm hãy cùng love_honey93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

mấy bác ơi có cách nào đưa nhạc Au VTC vào không
    chỉ dùm đi
    Khách viếng thăm hãy cùng langkhach156 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

hữu duyên ơi, bạn có thể share bản client việt hóa của bạn cho anh em đc ko?
    tui gà lắm. đọc hướng dẫn chỉ 10 phần chỉ hiểu đc 1 phần thoại bi giờ bản aud of của minh nhãy va mua đồ thì ok. nhưng minh chưa việt hóa hết nên trông buồn cười lắm. share cho anh em đi nhá hữu duyên.thank trước.
    Share hết Client?? Cái này dung lượng ko được nhẹ nên bạn thông cảm nha !

anh hữu duyên ơi. anh chỉ em biết cái file *.acv aud online tương ứng với cái *.acv tương ứng của cái aud of đi ạnh em rename rùi cop vô cũng đc
    Copy thì được đó, nhưng mà sau khi copy thì bị diss***nect !!! (file 021.acv đó)
    mấy bác ơi có cách nào đưa nhạc Au VTC vào không
    chỉ dùm đi
    Mod đâu sao ko del hết mấy bài mà anh bạn này spam đi !
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xonglennao's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Xu�n t�c đỏ [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thì dễ thôi bạn ơi ,mình cũng đã từng thử so sánh các file .acv của AU1.7 với AU VTC rồi đó chứ nhưng ko thấy khác nhau ,nếu bạn làm được có thể nói rõ là cái đó nằm ở file nào ko
    chắc bạn đổi tên chưa đúng rồi chứ sao nữa
    phải chụp lại hình lúc vô shop rồi xem cái chữ trả tiền tiếng trung quốc nó như nào và nhớ xem cho kỹ phải biết kiên nhẫn chứ
    Khách viếng thăm hãy cùng xonglennao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xonglennao's Avatar
    Thanks
    0

cái chữ bán hàng bằng tiếng trung quốc hình như ở file ( 001.acv hoặc 010.acv,011.acv gì đó ) vì mình đã xóa hết au offfline rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng xonglennao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

vậy anh hữu duyên có thể share thư mục data của clinet việt hóa của anh được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng thanmeo2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

hjx. thư mục data cỡ 750MB share lên đường nèo trời. anh có thể share mấy file *.acv thui. thank trước ^^

Thành Viên
    Thanks
    0

pa` koan pro nèo nghe tui nói thấy sai đừng cười nha.tui nghĩ nếu bi giờ có thể làm server off cho aud online của VTC thì wa' đã.mà làm server off cho aud online thì hok bik có thể chỉnh sửa server aud off có sẵn như 1.7, 2.0, 3.0 đc hem ta? trả lời théc méc giùm tui cái.

Thành Viên
    Thanks
    0

anh love honey_93 ơi mấy file acv cũng chiếm gần hết cái thư mục data rồi còn gì?
    Khách viếng thăm hãy cùng thanmeo2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline
    Bởi trieuanhhao trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 21-06-13, 08:04 PM
  2. Chia sẽ Client Audition Offline Full 2010, với hơn 7000 avatar...
    Bởi hieu trung trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 10-12-12, 09:13 PM
  3. Nhận cài Audition offline thành công 100% và đưa lên online
    Bởi huy5552000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-06-11, 01:14 PM
  4. Add nhạc vào Audition Offline
    Bởi falconzx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-05-11, 09:26 PM