Cần người hợp tác làm MuOnline - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên
    Thanks
    79

Ðề: Cần người hợp tác làm MuOnline

Nói thật với ông nhen venus từ cái ngày mà tôi xin ông cái web kia mới hiểu rõ pác thật ra tôi nói với ông cái site của ông k làm gì cả tôi rip vài phút là xong nhưng nể tình thì thôi ông đã cho tui web thì tôi cũng gửi lại ông cái gì để hòa vậy! Nhưng ông cứ thế mà ỷ làm tới. Cái gì của riêng tôi không thể share được thì pác lại bảo tôi ăn cháo đá bát mặc dù tôi đã gửi ông cái nbb 3x trong ngày ông cho tôi cái web. Rồi cứ mỗi lần xin không được thì lại chửi tục vào tôi.

Nhưng giờ tôi đề nghị pác suy nghĩ lại cách nói của mình với godhoang người mà không mắc nợ pác đã tặng không pác cái sv với mấy cái fix v.v tôi thì lại thấy godhoang càng update càng ít lỗi mà ông lại bôi bác kêu godhoang càng update càng nhiều lỗi thì hơi "nổ" đấy
    Lần sửa cuối bởi pikeman20, ngày 15-12-11 lúc 05:08 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng pikeman20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    79

Sẵn tiện xin hỏi [Only registered and activated users can see links. ] là của mu nào mà bị lộ hàng thế này nhỉ của ai tự hiểu nhá
    Vào đúng thời điểm này thì tất cả các file tôi đã down về hết rồi còn chuyện muốn phát tán lên mạng hay không thì tùy thuộc vào người chủ.
    Với lại trang quản lý muvenus không full nhỉ lược bỏ 1 số chức năng sms nhưng cái quên mật khẩu = sms thì có cần không buzz yahoo a chỉ chỗ cho a crack full rồi này ( trừ event ra )
    Lần sửa cuối bởi pikeman20, ngày 15-12-11 lúc 05:20 PM.

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Các anh PRO ơi, Share e Server với Web với !
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nyD-vEnus's Avatar
    Thanks
    69

Thế thì đi mà RIP đi , sao xin qoài v. nhỉ ?
    Nếu k tin ấy xem lại Godhoang đi nhé , k fải bác ấy update cho là bênh đi nhé
    Có lỗi mới nói

Còn cái phần đăng ký vvv trên web của tui , để trên host chả đụng tới bao h thì ngâm gì nhỉ

Còn crack full sao , ừk nể rồi đấy :-j

Chả la liếm cái topic này làm gì nữa , k lại đổ máu

Hài chết đi đc !
    Lần sửa cuối bởi nyD-vEnus, ngày 15-12-11 lúc 05:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nyD-vEnus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nyD-vEnus's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi pikeman20 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sẵn tiện xin hỏi [Only registered and activated users can see links. ] là của mu nào mà bị lộ hàng thế này nhỉ của ai tự hiểu nhá
    Vào đúng thời điểm này thì tất cả các file tôi đã down về hết rồi còn chuyện muốn phát tán lên mạng hay không thì tùy thuộc vào người chủ.
    Với lại trang quản lý muvenus không full nhỉ lược bỏ 1 số chức năng sms nhưng cái quên mật khẩu = sms thì có cần không buzz yahoo a chỉ chỗ cho a crack full rồi này ( trừ event ra )
    Cái IP này thì có gì hot nhỉ ??
    Vài thứ linh tinh nhỉ , Haizzzzz
    Khách viếng thăm hãy cùng nyD-vEnus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    79

Hồi đó ta bảo mi k cho thì ta rip rồi sau đó đang rip mi lại gửi à mà thôi ta cũng chả muốn nc với mi làm gì,
    còn mấy cái file kia nếu mi bảo lỏm thì để ta up cho mọi người coi như tặng vậy.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    AE nhớ thank phát nhá

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Thế là các bác cứ quay ra đá nhau à
    Cái việc sv của godhoang , godhoang cũng nên xem lại vì thấy 1 ng trên GZ pm mình mấy lần hỏi 1 số lỗi
    khi hỏi sv đó của ai thì nói mua của GH mà thấy than vẫn quá vì lỗi
    Tôi có quen biết GH nên k phải nói xấu gì đâu nhé
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

mình gà nên k nói gì hơn.hàng mình chỉ là hàng xin.mà mình cũng k có nói xạo điều gì.những điều vensmu nói vs mình mình cũng chỉ bảo bản này là của godhoang bán thôi.còn nếu k muốn hợp tác thì thôi.vào spam topic ng khác.mình biết mình cũng chưa pro bằng ai.cũng chỉ là hơn men thôi.chưa đạt đến mức pro.
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định ninhmca's Avatar
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    207

Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
    À thêm cái mình đưa cho ninhmca là hàng mình repack lại của IGN và fix vài thứ , update thêm vài thứ bác Hoàng làm , chỉ v. thôi
    Còn bug thì bạn tự tìm nhé chủ topic

Chủ topic cũng nên la liếm vào đây
    Coment vài câu k lại bảo mình chém !
    bạn nghĩ mình sẽ la liếm hàng bạn cho ư.
    Khách viếng thăm hãy cùng ninhmca xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Close topic
    quả thật không server nào là không có lỗi, quan trọng là ta phải biết cách khắc phục nó và khiến nó tốt hơn, ổn hơn, đó mới là admin thực thụ.
    godhoang mong các bạn hiểu cho, khi là dân IT, tốt nhất nên nói ít - hiểu nhiều - làm tốt !
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng Hợp Web MuOnline
    Bởi tuandat3019 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-09-11, 06:08 PM
  2. Xin hỏi về vấn đề kết nối MuOnline.
    Bởi chaolegion01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-04-11, 01:12 AM
  3. Cần giúp đỡ về MuOnline
    Bởi nms1705 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu