Trong các ss mọi người thích chơi ss nào - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thích chơi season mấy

Người bình chọn
35. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • MU Season2

17 48.57%
  • MU Season4

1 2.86%
  • MU Season5

1 2.86%
  • MU Season6

16 45.71%
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Thành Viên
    Thanks
    24

Ðề: trong các ss mọi người thích chơi ss nào

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    GS của anh cuonglee các bạn chạy sẽ hay bị trường hợp don't send, còn tắt luôn là do máy của bạn chưa cài C++ và donetfx2.0

hàng ngon thì tớ có, các bạn yên tâm, S2 thì hiện tại trong clb đã có bản mà bạn kunkute save rồi đó, hàng của tớ thì ngon hơn nhưng mà hiện tại tớ chưa up được vì ko có máy tính, có lẽ khoảng tháng 10 này mới có up được, đầu tiên sẽ là bản 99B cũ với nhiều update hay, tiếp đó sẽ là 1.0l của MU hà nội gamethuvn.net đấy, sau đó sẽ là hàng S2 ....nói chung là tớ làm lâu lắm..
    Thế Bờm có thể cho mình cái tools chỉnh sửa main ss2 được không, Hay hướng dẫn mình chỉnh sửa với.tks
    Khách viếng thăm hãy cùng thichladuoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Gửi bởi Van_Bom
    GS của anh cuonglee các bạn chạy sẽ hay bị trường hợp don't send, còn tắt luôn là do máy của bạn chưa cài C++ và donetfx2.0

hàng ngon thì tớ có, các bạn yên tâm, S2 thì hiện tại trong clb đã có bản mà bạn kunkute save rồi đó, hàng của tớ thì ngon hơn nhưng mà hiện tại tớ chưa up được vì ko có máy tính, có lẽ khoảng tháng 10 này mới có up được, đầu tiên sẽ là bản 99B cũ với nhiều update hay, tiếp đó sẽ là 1.0l của MU hà nội gamethuvn.net đấy, sau đó sẽ là hàng S2 ....nói chung là tớ làm lâu lắm..
    tớ cài trên cả vps azure và vps vn đều bị bật gs cái tắt luôn
    vps azure thì cài C++ và donetfx2.0 rồi chứ nhỉ :d
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    __ Local Host __
    Thanks
    415

Cái win 2k8 đó hồi như k tương thích vs cái server của cuonglee rồi ....... cài gì cũng vô ích
    cậu cài thêm thử cái vcredict x86 xem sa0
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvu058 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Thế Bác nào có tools chỉnh sửa version của main shera mình với, Dùng mấy tools kia không có được mặc dù main chua packer
    Khách viếng thăm hãy cùng thichladuoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    357

Bác làm em sốt ruột rồi đấy, hí hí. Em đợi tin bác !
    Em nghĩ MU ko cần có quá nhiều map,tầm như ss2 là vừa đủ,sau đó mình add thêm nhiều loại quái mới cho phong phú,thêm Event phụ cho đa dạng. Các Vũ Khí cũ thì đổi Skill mới và thêm hiệu ứng mới cho nó lạ mắt....Nếu bác VănBom ko chê em xin đóng góp thêm 1 số ý tưởng cho MU Server mà em ko làm đc, hì
    Khách viếng thăm hãy cùng enternal1603 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

tool để chỉnh sửa main thì phổ biến và hay nhất vẫn là hexedit bạn à, bạn có thể vào seeitworks.com mà download có hàng tá thứ đó, còn nếu test server MU thì tốt nhất là dùng win xp sp 2, 32 bít ấy, sau khi thành thạo ở cái đó rồi các bạn mới nên mở rộng thêm, còn về vụ mấy cái server cũ thì tớ chỉ tính làm các lệnh như /post /add /drop /skin /setmob /setpoint /setzen và add thêm wing 3 nữa thôi, còn các bạn cứ đóng góp ý kiến thoải mái, như vậy diễn đàn mới phát triển được chứ...thanks
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    357

tool để chỉnh sửa main thì phổ biến và hay nhất vẫn là hexedit bạn à, bạn có thể vào seeitworks.com mà download có hàng tá thứ đó, còn nếu test server MU thì tốt nhất là dùng win xp sp 2, 32 bít ấy, sau khi thành thạo ở cái đó rồi các bạn mới nên mở rộng thêm, còn về vụ mấy cái server cũ thì tớ chỉ tính làm các lệnh như /post /add /drop /skin /setmob /setpoint /setzen và add thêm wing 3 nữa thôi, còn các bạn cứ đóng góp ý kiến thoải mái, như vậy diễn đàn mới phát triển được chứ...thanks
    Hì, em muốn trao đổi trực tiếp với bác về server, bác cho em xin yahoo bác nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng enternal1603 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

mình thấy ss2 là chơi hay nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng nhtu1997 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    167

Ðề: Trong các ss mọi người thích chơi ss nào

like cái Season2 à
    Season2 mình chơi thấy thích nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng nghienmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Trong các ss mọi người thích chơi ss nào

Sao không có Season 1 nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng IconMaddog xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Sửa shop trong Npc ở trong game ?
    Bởi nhactre8x trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 28-03-12, 10:33 AM
  2. Hỏi cách sửa lỗi trong nv trong game vẫn RS được
    Bởi zChiPhe0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-01-11, 09:21 PM