Help!!! các pro TLBB! - Trang 2
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15

Chủ đề: Help!!! các pro TLBB!

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    42

Ðề: Help!!! các pro TLBB!

Trích dẫn Gửi bởi hahoang96 [Only registered and activated users can see links. ]
    tối lên đc ko pro.................................
    Sáng thứ 3 khoảng 8h. Mà nói trước nha khả năng mình có giới hạn à nha. Nếu thành công vụ này thì bạn có thể online sv của bạn cho mình chơi chung dc không?
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtien_2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

hjx em toàn đi học sáng thôi vs lại máy cùi ram 2gb chip chả dual core ji intel 2.6 online thế nào hả pro
    nếu pro thick online thỳ qua sv anh HD mà chơi tình kiếm ý VH cũng tương đối đó
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

BoyHB (15-09-11), snowfoxf2 (12-09-11)

Thành Viên
    Đang ở
    Thanks
    42

Trích dẫn Gửi bởi hahoang96 [Only registered and activated users can see links. ]
    hjx em toàn đi học sáng thôi vs lại máy cùi ram 2gb chip chả dual core ji intel 2.6 online thế nào hả pro
    nếu pro thick online thỳ qua sv anh HD mà chơi tình kiếm ý VH cũng tương đối đó
    Ặc, mình thì fulltime buổi chiều và tối. Bạn ráng tìm hiểu nghiên cứu đi rồi cn mình onl rồi ta cùng ngâm cứu. Còn việc cấu hình máy bạn như vậy là đủ cho khoảng 15-20 acc online cùng lúc rồi, việc lo ngại là đường truyền thôi. Mình mún chơi onl cái mà mình thích thôi, mún nhiêu knb, điểm tặng hay thành siêu nhân cũng đc chứ thấy bên tình kiếm mất cân bằng về phái cb quá. Tui mg max cs đánh không lại cb cs 70 lần.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhtien_2010 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi minhtien_2010 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ặc, mình thì fulltime buổi chiều và tối. Bạn ráng tìm hiểu nghiên cứu đi rồi cn mình onl rồi ta cùng ngâm cứu. Còn việc cấu hình máy bạn như vậy là đủ cho khoảng 15-20 acc online cùng lúc rồi, việc lo ngại là đường truyền thôi. Mình mún chơi onl cái mà mình thích thôi, mún nhiêu knb, điểm tặng hay thành siêu nhân cũng đc chứ thấy bên tình kiếm mất cân bằng về phái cb quá. Tui mg max cs đánh không lại cb cs 70 lần.
    hjx nhưng em đi học suốt ngày mở máy thế nào pro hơn nữa máy kia chạy sv chả lag lòi mắt dù mạng cáp quang
    lag lòi mắt cũng không hẳn vì em có cách chữa ngon là set ram ảo đã test và rất cool
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

BoyHB (15-09-11), snowfoxf2 (12-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi minhtien_2010 [Only registered and activated users can see links. ]
    bác minhtien_2010 nói thế là sai à nha acc MG của tôi đánh khối thằng CB khóc dở chết dở đóa
    Khách viếng thăm hãy cùng thanatus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Xin hướng dẫn đưa tlbb lên online và cách tạo acc với web tlbb
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-11, 10:22 PM
  2. Ai có tlbb bản full TLBB 1.0 việt hoá share dùm em ^^
    Bởi hoangtoa7 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-01-11, 08:48 PM
  3. lỗi giải nén bộ SV TLBB khi cài TLBB offline
    Bởi dongthaison123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu