Blood and Soul server files + client - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Thành Viên
    Thanks
    172

Ðề: Blood and Soul server files + client

Con này chạy giống hệt Loong online có web quản lý tk việt hóa được.nhưng đồ họa thì chán
    Khách viếng thăm hãy cùng trinhdat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Icon14 Ðề: Blood and Soul server files + client

Trích dẫn Gửi bởi trinhdat [Only registered and activated users can see links. ]
    Con này chạy giống hệt Loong online có web quản lý tk việt hóa được.nhưng đồ họa thì chán
    game 32 bit mà bạn .. thích hợp cho máy cấu hình yếu cài off để chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng kuden10 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    59

Ðề: Blood and Soul server files + client

Trích dẫn Gửi bởi kuden10 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy sao cậu ko vào đây share với anh em và hướng dẫn cho anh em như mình .. chỉ được cái ngồi hóng

--- Chế độ gộp bài viết ---

online được nha bạn .. sever bên ragezone share thì chưa full đâu bạn ... bảng của mình gồm cả tool quản lý các kiểu .. mình đang việt hóa đây
    sồn sồn như cái l... , tôi nói cậu nghe , trước hết, tôi nói phần cậu, cậu là cái gì, cái thá gì, người ta nói con liệp linh này share rồi , có người đang việt hóa gần full, cậu bay vào quất cái mặt cười thế này : , rồi bảo người ta sao ko ngon thì đưa link share lên cho xem, thì tôi thấy cậu nên tôi mới đưa link , và góp ý cậu phần dùng cái mặt cười đấy, lớn rồi chứ ko phải con nít đâu mà đem cái mặt cười đấy áp vào topic, nhìn tức lắm cậu, đấy là tôi đọc qua topic, chứ chẳng liên quan gì tới người đã nói có link share rồi, còn cậu, đọc lại comment của cậu đi nhé, cậu share lên thì người ta vào comment góp ý, chứ có phải chửi vào mặt cậu đâu mà sồn sồn lên thế, ngứa à .

p/s : đọc cho kỹ lại comment của cậu và của ng khác đi rồi hãy trả lời topic nhé, chứ đừng đọc sơ qua rồi vào comment ngay, đừng có tức, đã là con người với nhau thì đừng có cái kiểu này nọ, uhm, tôi ngồi hóng đấy, anh em tụi tôi ngồi hóng, thì đã sao nào ????
    Khách viếng thăm hãy cùng maxvolume xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến maxvolume vì bài viết này !

jackson123 (15-03-16)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Gunz Files + Client 1.5 (v2.2) .
    Bởi khanhserver trong diễn đàn Gunz Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-06-15, 05:00 PM
  2. [KOF]King of Fighter MOBA GAME Server FIles +DBs + Client + Tools :D
    Bởi Kyo Công Tử trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-04-15, 01:57 PM
  3. [MU] Xin phần Blood mở rộng cho Client (quái em có rồi )
    Bởi heroviet2301 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-04-12, 06:30 PM
  4. ENCGames Server Files 2.0.4.0 Season6 + Client 1.07V+ (ENG-SPA-PO
    Bởi jihoon83 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 317
    Bài viết cuối: 14-12-10, 04:02 PM
  5. Share files việt hóa cho client 3.25
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 19-05-09, 11:47 AM