Nhận Học làm Mu Online - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Nhận Học làm Mu Online

Rất cám ơn cả nhà.Mình đã nghiên cứu học làm Mu Ofline của VinhKyUng và Mod Solokoku rồi.Giờ mình chỉ cần tìm 1 nơi bán Server vừa đủ tiền và đáng tin cậy để mà học thêm kinh nghiệm mà thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng SocLose8103 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi SocLose8103 [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất cám ơn cả nhà.Mình đã nghiên cứu học làm Mu Ofline của VinhKyUng và Mod Solokoku rồi.Giờ mình chỉ cần tìm 1 nơi bán Server vừa đủ tiền và đáng tin cậy để mà học thêm kinh nghiệm mà thôi
    ghê

SOLOKOKU cơ

thằng này chả biết cái gì cả

bày đặt làm PRO :v

đưa 902 việt hóa dấu ra nó đưa ss6.3 có dấu ra khoe tại topic ss802 của zteam

đến đau ruột vs nó :v

bạn muốn học hỏi tìm hiểu hãy lên youtube - google - vào các forum nước ngoài mà chả biết cái stream dậy MU của Karli còn ko :v

ko thì bạn zô đó học cũng đc :v
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

vancanh1991 (29-11-15)

Thành Viên vancanh1991's Avatar
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    ghê

SOLOKOKU cơ

thằng này chả biết cái gì cả

bày đặt làm PRO :v

đưa 902 việt hóa dấu ra nó đưa ss6.3 có dấu ra khoe tại topic ss802 của zteam

đến đau ruột vs nó :v

bạn muốn học hỏi tìm hiểu hãy lên youtube - google - vào các forum nước ngoài mà chả biết cái stream dậy MU của Karli còn ko :v

ko thì bạn zô đó học cũng đc :v
    gập ngay bài nó share cái DB cùi chạy đéo dc nữa nhờ bác share lại DB nó mới chạy nhìn bài nó mà em mắc cười vãi
    Khách viếng thăm hãy cùng vancanh1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định hoangtu_eck94's Avatar
    Thanks
    392

Khuyên chọn người khác đừng chọn solokoku 'v
    Server SCF Full Customs Wing, HP, SD, Antihack, Post Item, Fix Bug.......

Thành Viên
    Thanks
    11

Em nói thật .Em có biết gì đâu nên học hỏi trên mạng.Thấy hướng dẫn làm.thì học theo của người ta.Chứ em có biết gì đâu.Cám ơn tất cả mọi người góp ý
    Khách viếng thăm hãy cùng SocLose8103 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi SocLose8103 [Only registered and activated users can see links. ]
    Em nói thật .Em có biết gì đâu nên học hỏi trên mạng.Thấy hướng dẫn làm.thì học theo của người ta.Chứ em có biết gì đâu.Cám ơn tất cả mọi người góp ý
    thấy bài viết bên 4rketnoitatca học theo solokoku làm gì nó không biết gì đâu bên đây thì vào bài
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mà xem làm theo
    Khách viếng thăm hãy cùng vancanh1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Season3's Avatar
    Thanks
    14

Icon10 Ðề: Nhận Học làm Mu Online

Mình theo [COLOR="#FF0000"]Google[/COLOR] là thầy và nghe lời nhắc từ Group fb nước ngoài , khuyên bạn lên lựa Season mình thích rồi config Theo ý mình lỗi nàokhó lên đây hỏi m.n sẽ giải quyết cho mình tin chắc Sẽ có người Temw cho bạn nếu không ib [Only registered and activated users can see links. ] :3 giúp dc thì m sẽ giúp nhưng m thíc season3 sẽ giải quyết dc nhiều vấn đề còn season cao thì m biết đâu m giúp bạn tới đó ok, đừng phí đồng tiền mà hãy gom lại đến lúc học hỏi kỹ lưỡng rồi thì tìm Cao nhân mà mua Sever đã online 1 2 năm
    Khách viếng thăm hãy cùng Season3 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên theanh2013's Avatar
    Thanks
    44

Ai còn cái hướng dẫn cài mu từ a-z ko cho mình vs?
    Khách viếng thăm hãy cùng theanh2013 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    12

sao bây giờ mọc ra nhiều web nhận cài Mu offline và online lấy hình giống UGK quá nhỉ
    như em này [Only registered and activated users can see links. ] trước mình điều tra ra xem cũng khá nhiều thằng làm khá giông web ugk lắm

Đang ở Phòng Tập GYM PhamNinh's Avatar
    Thanks
    254

Trích dẫn Gửi bởi vancanh1991 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao bây giờ mọc ra nhiều web nhận cài Mu offline và online lấy hình giống UGK quá nhỉ
    như em này [Only registered and activated users can see links. ] trước mình điều tra ra xem cũng khá nhiều thằng làm khá giông web ugk lắm
    toàn trẻ trâu thôi mà. nhìn cái giá là biết rồi
    [Only registered and activated users can see links. ] - Season 1

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Gunny R3 = R2.5 online được nhưng phải chỉnh này. một số ảnh test. có thể online
    Bởi nmvuong52 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 23-06-13, 11:12 PM
  2. [KT] Ai Có Kiếm Thế offline hay online = hamachi hoặc đã online ......
    Bởi cutiy159 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 29-09-12, 09:55 AM
  3. Cần Hợp Tác Làm SV TLBB Private Online Và Mu Online!
    Bởi gameviet1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-08-11, 05:03 PM