[MU] Xin phép được hỏi ae về sql 2000 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    18

Ðề: Xin phép được hỏi ae về sql 2000

Trích dẫn Gửi bởi anhemtb113 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái địt ông anh họ mày bố mày để ở win 7 bị lỗi không hỏi thì làm cái địt con mẹ mày à
    địt mẹ con mẹ mày sinh ra mày địt cho mày bộ não để mày suy nghĩ à hay sao mà mày ngu thế tao hỏi mày bây giờ mày bị lỗi mày có hỏi không hả cái địt con già mày

--- Chế độ gộp bài viết ---

vâng tôi ngu ạ
    ngu nhưng tôi nói thật ngu được như tôi đầy thằng muốn ngu cậu nhé
    hỏi ờ thì có lỗi mới hỏi lần đầu qua win 7 bị vậy thì phải họi sao cậu óc cứt thế ? lúc t hỏi ở win 7 đéo ai giải đáp và bây giờ tìm ra là do lỗi win không nói thì để mà ăn l** à óc cứt nó vừa phải thôi

ờ đúng đúng t trẩu địt trẩu đc như t gato à lúc ở win thì hỏi đéo ai trả lời đến lúc tìm ra chúng m vào cmt ngu thì t không nói lại à ??? để sau ngta còn biết lỗi này là do ở win lite hoặc window bị rút gọn cho ngta còn biết

còn bác này em c.ơn bác về tuts nhé chứ k có ý định gì động chạm bác cả

loại đầu óc bã đậu như bạn thì không bao giờ làm nên trò trống gì,gặp gì cũng cài win,thì nói thằng không bao giở mở nỗi cái server,mình nói thật bạn đừng buồn,lỗi trên của bạn hoàn toàn không phải lỗi win nhé, xin mình đi, mình chỉ cho bạn cách fix lỗi không cần cài win nhé,mình nói bạn đừng buồn,ngu vẫn mãi là ngu thôi bạn à
    Khách viếng thăm hãy cùng vanhai32 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sjthoj123's Avatar
    Thanks
    147

tại cái kiểu oai oách của mày nên người ta biết nhưng người ta ko vào trả lời cho mày đấy,có gì cũng cài lại win lại win, và kết luận người ta bảo đừng cãi nhau với những thằng ngu vì nó có đâu biết là nó * & #* & #* & #* & #
    đây gọi là "Một thằng ngu chống lại cả thế giới"
    Khách viếng thăm hãy cùng sjthoj123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Các bạn dừng tranh luận ở đây.
    Mình yêu cầu mod banned acc của chủ toppic ([Only registered and activated users can see links. ])vì lý do:
    - Dùng lời lẽ thô tục không đúng với văn hóa diễn đàn, gây mất hòa khí giữa các thành viên.
    - Không tôn trọng người giúp mình: bạn hỏi, người khác comment trả lời, nếu không đúng thì thôi, chứ sao lại nhục mạ người khác.
    Bạn nên xem lại cách ứng xử của mình khi tham gia diễn đàn. đã tham gia vào diễn đàn tức là tham gia vào cộng đồng online, vậy nên ứng xử cho có văn hóa.
    Lần sửa cuối bởi wermanhme1990, ngày 23-09-15 lúc 06:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến wermanhme1990 vì bài viết này !

Kim92 (23-09-15)

Thành Viên anhemtb113's Avatar
    Đang ở
    NƠI TẬN CÙNG CỦA THỜI GIAN
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi vanhai32 [Only registered and activated users can see links. ]
    loại đầu óc bã đậu như bạn thì không bao giờ làm nên trò trống gì,gặp gì cũng cài win,thì nói thằng không bao giở mở nỗi cái server,mình nói thật bạn đừng buồn,lỗi trên của bạn hoàn toàn không phải lỗi win nhé, xin mình đi, mình chỉ cho bạn cách fix lỗi không cần cài win nhé,mình nói bạn đừng buồn,ngu vẫn mãi là ngu thôi bạn à
    dân chơi dân chơi pro pro để nao t về win litte k fix đc tao sút tung mỏ m lên nhé óc cứt

Trích dẫn Gửi bởi sjthoj123 [Only registered and activated users can see links. ]
    tại cái kiểu oai oách của mày nên người ta biết nhưng người ta ko vào trả lời cho mày đấy,có gì cũng cài lại win lại win, và kết luận người ta bảo đừng cãi nhau với những thằng ngu vì nó có đâu biết là nó * & #* & #* & #* & #
    đây gọi là "Một thằng ngu chống lại cả thế giới"
    chống chống lại những thằng ngu thôi
    óc vẫn còn chứa nhiều thứ chứa từ phần ass con người thải ra nhiều quá giảm bớt đi boy

Trích dẫn Gửi bởi wermanhme1990 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn dừng tranh luận ở đây.
    Mình yêu cầu mod banned acc của chủ toppic ([Only registered and activated users can see links. ])vì lý do:
    - Dùng lời lẽ thô tục không đúng với văn hóa diễn đàn, gây mất hòa khí giữa các thành viên.
    - Không tôn trọng người giúp mình: bạn hỏi, người khác comment trả lời, nếu không đúng thì thôi, chứ sao lại nhục mạ người khác.
    Bạn nên xem lại cách ứng xử của mình khi tham gia diễn đàn. đã tham gia vào diễn đàn tức là tham gia vào cộng đồng online, vậy nên ứng xử cho có văn hóa.
    văn hóa quá rồi bác ạ
    có mấy thằng óc cứt
    thích nhẩy vào cắn đít e thôi ợ
    Khách viếng thăm hãy cùng anhemtb113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Hỏi về MS SQL 2000 !
    Bởi danghai1993 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-01-13, 11:10 AM
  2. [JX] Hỏi vấn đề về cài đặt SQL 2000
    Bởi nguyenvantran trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-01-13, 10:16 AM
  3. [MU] Vấn đề về cài SQL 2000
    Bởi takdcvne trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu