[Release] Mu 1.00.16 Pro VTM - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 67
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] Mu 1.00.16 Pro VTM

Ặc buồn quá 4rum mất đi những người như Eddy thật là một tổn thất. Mình cũng chẳng biết nói gì chỉ mong bạn sẽ thành công trên con đường đã chọn.
    Chúc cuonglee một sinh nhật vui vẻ,nhờ anh mà tôi mới biết Mu Ofline là như thế nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhvudng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Icon9 Ðề: [Release] Mu 1.00.16 Pro VTM

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    hehe Eddy share bản 1.02H VTM la đúng với tinh thần TIN HỌC giao lưu học hỏi cùng nhau phát triển,sự ích kỉ của chúng ta,dã dẫn tới tình trạng,VN là nước bị đánh giá thấp về công nghệ thông tin,để so sánh 2 bản MuSever của Kunlee và các bản khác,thực ra nó như nhau thôi,nó chỉ đơn thuần là bản Tiếng Việt có dấu,để nhưng ai còn hạn chế hơn về Anh ngữ dễ sủ dụng thôi.Đã bán thì người mua có quyền share cho bất cứ ai,cái này là hợp lí vì lẽ Kunlee không phải là Webzen không phải là người tự viết ra mã nguồn cũng chỉ lấy những phiên bản trên các 4rum về rồi chỉnh sửa lại thôi,thì phải chấp nhận người nào đã mua và người ta lại share tiếp chứ, nói thật tui chỉ có bản này trong tay vài ngày nay,nếu có từ trước tui đã share lên lâu rồi
    Việc trách móc Eddy là một điều phải nói là sỉ nhục,cho trong cộng đồng gamer VN,sự ích kỉ của mấy người làm chúng ta mãi chưa ngẩng cao đầu được. Hết
    Bạn đừng nói anh lee như vậy , bản server này là món quà sinh nhât của anh lee gửi tặng các bạn đó ^^....

Chúc các bạn mạnh khỏe...................................
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cảm ơn anh eddy đã release server................
    Cảm ơn anh cuonglee đã phát triển server..................
    Khách viếng thăm hãy cùng sophia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Eddy cho mình cái Main.exe có Ip: 10.0.0.2
    Cảm ơn Eddy trước nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng baoqng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi baoqng [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn Eddy trước nhé!
    Bài này nên post sang bên Hỏi đáp - Yêu cầu.

He he, đang ở cty ko thì post cái file main lên cho bạn ngay. Ai đó qua box Hỏi đáp - Yêu cầu post một bài về vụ này đi. rùi sẽ có người up lên theo yêu cầu cho các bạn
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi có khóa thời gian chạy server ko vậy ? nghe bên topic kia thấy co share 1 bàn của net4viet có hạn chế thời gian chạy serve !!
    Khách viếng thăm hãy cùng xoideo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi baoqng [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn Eddy trước nhé!

Main của bạn đây ! Dùng với server của mình nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Eddy tôi cần 1 cái main.exe 192.168.1.100 1.02h
    Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng winkhung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Eddy ơi còn cái lỗi " Phiên Bản Không Phù Hợp......" khi click vào server thì sao
    Eddy cứu tui với !!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng winkhung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi winkhung [Only registered and activated users can see links. ]
    Eddy ơi còn cái lỗi " Phiên Bản Không Phù Hợp......" khi click vào server thì sao
    Eddy cứu tui với !!!!
    Lỗi này là do file Main ko đúng với cả server thôi chứ có j đâu. Download client fpt sau đó download path của bác cuonglee share hồi trước về. path vào là xong thôi à
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối