[TLBB] SV 13 phái của Tàu - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27

Chủ đề: SV 13 phái của Tàu

Thành Viên
    Thanks
    96

Ðề: SV 13 phái của Tàu

test qua cũng không thấy có gì mới. Làm lại từ server điêu văn cũ, vẫn là 11 phái nhưng nó đã bỏ đi phái tinh túc và mộ dung thì không hoạt động.
    [Only registered and activated users can see links. ] link sv và file config.axp
    Lần sửa cuối bởi lamthanhat, ngày 10-01-15 lúc 03:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lamthanhat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Điêu văn theo kiểu đó chắc equipbase nó lên vài trăm MB mất. Đc cái không có bug gì hết.
    Sao nó ko nghĩ đc cách điêu văn kiểu "cải tiến" nhỉ. Tăng khả năng bug nhưng mà ko tốn bộ nhớ và đỡ khỏi edit nhiều...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhìn hay hay. Ai kéo về cho mình xin cái file sv bên trong với config.axp bên client xem nó như nào. Dự là bên sohu vẫn chưa có mà sv off có hết là dư lào nhỉ
    mình dow hết về rồi xem hết video ở trong nhưng cũng ko biết chạy dow hết của nó giải nén ra hơn 11G
    Khách viếng thăm hãy cùng pacminh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên skythienlong's Avatar
    Thanks
    209

bạn up cho mình server, client, pacth client ( nếu có) được không ? được tất cả càng tốt. không có acc vip pm mình cho mượn
    Khách viếng thăm hãy cùng skythienlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    205

trong bộ dow hình như có cả bill win
    Khách viếng thăm hãy cùng TLBBVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi skythienlong [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn up cho mình server, client, pacth client ( nếu có) được không ? được tất cả càng tốt. không có acc vip pm mình cho mượn
    mình chỉ up đc vào drive.google chờ 10ph nữa mình up nguyên của nó cho các bạn 2.5G giải nén 11G

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến pacminh vì bài viết này !

skythienlong (10-01-15)

Thành Viên
    Thanks
    205

Trích dẫn Gửi bởi pacminh [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chỉ up đc vào drive.google chờ 10ph nữa mình up nguyên của nó cho các bạn 2.5G giải nén 11G
    chỉ cần confing.axp và cái sever thôi bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình vừa test xong . bây giờ vào lại thì . bị lỗi khi chạy sever lung tung . lúc thì lỗi sever . lúc lại lỗi wold . tùm lung cả . đang thử lại từ đầu[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]

Thành Viên
    Thanks
    205

đây là link sever : [Only registered and activated users can see links. ]
    link part :[Only registered and activated users can see links. ]
    Nguồn : [Only registered and activated users can see links. ]
    đã chạy lại sever ngon lành . sever đã chỉnh IP

vài hình ảnh của sever

[IMG][Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ] [Only registered and activated users can see links. ][/IMG][IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi TLBBVN, ngày 10-01-15 lúc 10:06 PM.

10. The Following 2 Users Say Thank You to TLBBVN For This Useful Post:

Sói Đẹp Trai (11-01-15), skythienlong (10-01-15)

Thành Viên skythienlong's Avatar
    Thanks
    209

tưởng phải cả client đủ model, map, icon của nó chứ, skill 2 phái mới nữa ai test skill chưa cho cái ý kiến
    Khách viếng thăm hãy cùng skythienlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

trong có mấy video hướng dẫn( server, client, pacth client + công cụ GM sửa ip và xóa acc bị khóa) có một tệp cần password giải nén là : [Only registered and activated users can see links. ]

Nguồn : [Only registered and activated users can see links. ]

Link down :[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi pacminh, ngày 10-01-15 lúc 10:06 PM.

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến pacminh vì bài viết này !

skythienlong (10-01-15)

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối