[TLBB] Xin được hướng dẫn việt hóa TLBB ( A sói đẹp zai giúp em) - Trang 2
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Ðề: Xin được hướng dẫn việt hóa TLBB ( A sói đẹp zai giúp em)

Trích dẫn Gửi bởi skythienlong [Only registered and activated users can see links. ]
    Xem được chứ bạn, mạng nhà up lâu không dám up nguyên file @@~ lần đầu dùng quay phim nên có tạp âm .......... xem thì tắt tiếng đi

p/s: 2 cái dòng đầu do coppy file gốc khi mở ra sẽ bị lỗi, tốt nhất cứ làm theo topic HD VH nào ấy ko nhớ lấy file VH edit lại.
    Bác d§y s¾m thª?
    Em kính phục bác đấy ^^

Mà bác đang có dự án gì không cho em tham gia kiếm miếng cơm hộp sữa cho con với hihi ...
    Đây : Phiền bác down về xem như này đã chuẩn chưa bác nhé * ý e là xem có bị lỗi không ấy * Công sức cả mấy hôm học tập của em

Giờ chỉ cần xác định không lỗi là dịch ngon lành rồi ... Em đang dịch file EquipBase này với cả file Commonitem có bác nào dịch rồi k cho em xin luôn đỡ phải dịch File của Ver 3.50.1303

Hi : LInk đây ạ các bác check hộ e với : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng gamevnhay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên skythienlong's Avatar
    Thanks
    209

Trích dẫn Gửi bởi gamevnhay [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác d§y s¾m thª?
    Em kính phục bác đấy ^^

Mà bác đang có dự án gì không cho em tham gia kiếm miếng cơm hộp sữa cho con với hihi ...
    Đây : Phiền bác down về xem như này đã chuẩn chưa bác nhé * ý e là xem có bị lỗi không ấy * Công sức cả mấy hôm học tập của em

Giờ chỉ cần xác định không lỗi là dịch ngon lành rồi ... Em đang dịch file EquipBase này với cả file Commonitem có bác nào dịch rồi k cho em xin luôn đỡ phải dịch File của Ver 3.50.1303

Hi : LInk đây ạ các bác check hộ e với : [Only registered and activated users can see links. ]
    cũng chả có làm gì đang làm dở sv 3.51 của a Huy để đấy nghịch mấy game online. File EquipBase và CommonItem thì chịu khó dịch làm sv chuẩn của riêng bạn có gì mới thì update lên thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng skythienlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi skythienlong [Only registered and activated users can see links. ]
    cũng chả có làm gì đang làm dở sv 3.51 của a Huy để đấy nghịch mấy game online. File EquipBase và CommonItem thì chịu khó dịch làm sv chuẩn của riêng bạn có gì mới thì update lên thôi
    Em dịch nghịch để biết thôi, tại dịch webgame nhiều mà giờ dịch game online thấy khoai khoai , webgame thì khó nhất là dịch flash không cứ xml mà vã toàn ZH.CN dịch ko cần biết ngày mai vẫn ok ...

Bác dowwn file của em về xme hộ em xem có bị lỗi gì ko bác ơi, như vậy được chưa? Để e bắt tay nghịch cái , ngứa tay lắm rồi

Thành Viên skythienlong's Avatar
    Thanks
    209

Trích dẫn Gửi bởi gamevnhay [Only registered and activated users can see links. ]
    Em dịch nghịch để biết thôi, tại dịch webgame nhiều mà giờ dịch game online thấy khoai khoai , webgame thì khó nhất là dịch flash không cứ xml mà vã toàn ZH.CN dịch ko cần biết ngày mai vẫn ok ...

Bác dowwn file của em về xme hộ em xem có bị lỗi gì ko bác ơi, như vậy được chưa? Để e bắt tay nghịch cái , ngứa tay lắm rồi
    dịch thế là tạm đc rồi chú ý cái cột loại vật phẩm (W) bỏ từ loại đi với cả chỉnh mã màu giống file gốc là được......
    Khách viếng thăm hãy cùng skythienlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    1

dịch thế là tạm đc rồi chú ý cái cột loại vật phẩm (W) bỏ từ loại đi với cả chỉnh mã màu giống file gốc là được......
    Cám ơn bác nhiều, e chỉ cần nó không lỗi khi up lên sever là được rồi, chứ còn về nghĩa dịch thì , hè hè

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Ai share cho mình 1 sever tlbb hay và giống với tlbb hiện nay được hem
    Bởi toloveru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 15-06-12, 07:43 PM
  2. [TLBB] Hướng dẫn sưa lỗi tlbb Server TLBB UPLOAD BY HAHOANG
    Bởi manhulong trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-06-12, 04:09 PM
  3. Xin hướng dẫn đưa tlbb lên online và cách tạo acc với web tlbb
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-07-11, 10:22 PM
  4. Ai có tlbb bản full TLBB 1.0 việt hoá share dùm em ^^