[TLBB] Khoe hàng... - Trang 2
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Khoe hàng...

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Ðề: Khoe hàng...

Nhưng nếu mà chuyển nó thành 1 cái event mà nhiều người cùng tham gia được có vẻ hay hơn đó bác, ví dụ như là đánh 1 boss rớt mặc định ra điểm boss chết hoặc rớt thẳng vào người thằng giết. Cả 1 đám người sẽ có 4 người có 4 loại item, sau đó giao nộp cho npc check đủ 4 item được giao nộp thì hiển thị dòng nhận thưởng cho mọi người tham gia.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng nếu mà chuyển nó thành 1 cái event mà nhiều người cùng tham gia được có vẻ hay hơn đó bác, ví dụ như là đánh 1 boss rớt mặc định ra điểm boss chết hoặc rớt thẳng vào người thằng giết. Cả 1 đám người sẽ có 4 người có 4 loại item, sau đó giao nộp cho npc check đủ 4 item được giao nộp thì hiển thị dòng nhận thưởng cho mọi người tham gia.
    Cái này đều đi được tối đa là 6 người mà chẳng qua test nên đi 1 người thôi Còn cái vụ 4 loại item mỗi thằng một cái thì xem ra hơi khó. Nghe nói có cái hàm AddDrop gì gì đó nhưng mà chưa thử
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lynkrim's Avatar
    Thanks
    3

Anh sói ơi cho em xin link cài sv nay đi phê quá chơi cái sv 3.0 của anh mãi không vui
    Khách viếng thăm hãy cùng lynkrim xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên lynkrim's Avatar
    Thanks
    3

Anh sói ơi cho em xin cái link sv này đi phê quá..... em chới sv 3.0 cua tuan 565 mai chan quá hic
    Khách viếng thăm hãy cùng lynkrim xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-12-11, 06:56 PM
  2. Vừa khoe hàng nhân tiện hỏi luôn những ai biết với
    Bởi vutuan1984 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 04-03-11, 03:14 PM
  3. Khoe 7 bộ (thiếu mất 1 bộ) đồ có lẽ là cuối.
    Bởi FlyFF trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 28-02-09, 08:37 PM