[MU] rs nhân vật mất chưởng - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: rs nhân vật mất chưởng

Trích dẫn Gửi bởi YouTobe [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi thì thêm 1000 ene vào tất cả mọi nhân vật khi reset xong là tự có ----> chả ai kêu gì nữa
    Em chỉ cần tạo nv có luôn lv 400 làm luôn nv 1 2 reset xong cộng đủ 200 ene là chả mất skill vô định tiễn của elf
    Khách viếng thăm hãy cùng bkromeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

hay là do em chỉnh ene agi, vit, và str của elf lên cao quá, rùi đi rs nên mới bị vậy nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng mrluoi1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Ngày xưa tôi có code 1 đoạn check class và số point sau khi reset của nhân vật, lâu lắm rồi ko nhớ nữa...
    Nếu class là DW, sau khi reset có 1 số điểm nhất định đạt chuẩn mực (ví dụ khoảng 2000) thì sẽ tự cộng vào năng lượng 1000.
    Hoặc nếu là DL thì tự cộng năng lượng 500 mệnh lệnh 500 hay đại loại thế, khỏi lo bị mất skill.
    Nếu cần thì pm i_love_short_hair.2k10, rảnh tôi code cho ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

Thánh hieunova lại tái xuất giang hồ....:p
    Khách viếng thăm hãy cùng k0y1a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

Trích dẫn Gửi bởi hieunova [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngày xưa tôi có code 1 đoạn check class và số point sau khi reset của nhân vật, lâu lắm rồi ko nhớ nữa...
    Nếu class là DW, sau khi reset có 1 số điểm nhất định đạt chuẩn mực (ví dụ khoảng 2000) thì sẽ tự cộng vào năng lượng 1000.
    Hoặc nếu là DL thì tự cộng năng lượng 500 mệnh lệnh 500 hay đại loại thế, khỏi lo bị mất skill.
    Nếu cần thì pm i_love_short_hair.2k10, rảnh tôi code cho ^^!
    cái đoạn này thì sau khi reset + $ point thêm là dc mà cậu nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi muonline2012 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đoạn này thì sau khi reset + $ point thêm là dc mà cậu nhỉ
    Là do tôi muốn nó tự động hóa đi 1 chút để member đỡ tốn nhiều thao tác nên code thẳng vào chức năng reset, sau khi thực hiện reset nó tự cộng ấy mà. Nhưng lại không muốn gây mất cân bằng game, tưởng tượng chênh lệch về tốc độ reset giữa DK và DW thì quá thiệt cho DK rồi, nên phải check khi thằng DW đạt 1 số điểm dư nhất định sau khi reset thì mới tự tăng point cho nó, nếu sau khi reset mà point dư của nó ít quá thì thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieunova vì bài viết này !

lequangvu (06-04-14)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2