[MU] Xin chỉ dẫn về giới hạn tốp all web NBB - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Thành Viên
    Thanks
    48

Ðề: Xin chỉ dẫn về giới hạn tốp all web NBB

Trích dẫn Gửi bởi DieuNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn mới là người đặt lại vấn đề thì đúng hơn
    người ta nghiên cứu hàng bao nhiêu năm mới cho ra mắt cái NBB để anh em xài

vì bị hack share api ra giờ còn đâu tâm huyết với thu nhập nữa để mà làm

bạn bỏ tiền ra mua thì tất nhiên họ sẽ hỗ trợ bạn
    bạn xài crack với api share thì sao họ giúp

xin lỗi bạn tôi ko thèm dùng loại Crack bạn nhé, tôi mua 3 cái mỗi cái 101K chuyển khoản bạn à. Tôi dùng Crack thì tôi nói làm j cho mệt người sợ bạn rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng mambo2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

Trích dẫn Gửi bởi mambo2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    xin lỗi bạn tôi ko thèm dùng loại Crack bạn nhé, tôi mua 3 cái mỗi cái 101K chuyển khoản bạn à. Tôi dùng Crack thì tôi nói làm j cho mệt người sợ bạn rồi

ờ ko nói rõ vì giờ nhiều người xài crack quá nên nghĩ vậy

nhiều ý tưởng của Nbb vứt đó nếu vừa rồi ko bị sự cố đó giờ chắc mình cũng được xài những cái đó rồi
    Cuộc Đời Thật Lắm Chênh Vênh

Thành Viên
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi DieuNinh [Only registered and activated users can see links. ]
    ờ ko nói rõ vì giờ nhiều người xài crack quá nên nghĩ vậy

nhiều ý tưởng của Nbb vứt đó nếu vừa rồi ko bị sự cố đó giờ chắc mình cũng được xài những cái đó rồi
    Nói thật là ban may mắn bạn ko dùng đấy chờ hỗ trợ còn tít.
    Verson mới nhất đang rs thường ko mất chaos . một viên chaos dc gửi vào rs cả đời, Vậy mà PM hỗ trợ ko dc

Thành Viên ntquang.info's Avatar
    Thanks
    89

Trích dẫn Gửi bởi mambo2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy lỗi do Nweb của NBB lỗi thì coi như web mình mua vứt đi à .
    Như hiện giờ rs thường ko mất chaos, chắc cái đó tự mình code lại
    Xin nhắc lại NBB không có lỗi đó nhé, NBB code cho nó cập nhật top 1 ngày nó mới udpate chứ k phải lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng ntquang.info xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

bạn mới là người đặt lại vấn đề thì đúng hơn
    người ta nghiên cứu hàng bao nhiêu năm mới cho ra mắt cái NBB để anh em xài

vì bị hack share api ra giờ còn đâu tâm huyết với thu nhập nữa để mà làm

bạn bỏ tiền ra mua thì tất nhiên họ sẽ hỗ trợ bạn
    bạn xài crack với api share thì sao họ giúp
    Mua trực tiếp API bên NBB mà . Có dùng crack hay API lậu đâu ??////

Thành Viên
    Thanks
    30

Hỗ trợ vốn là vấn đề muôn thuở của NBB,lề mề và ko có nhiệt tình
    Mua 99k <<để sài full chức năng và được hỗ trợ 1 phần khi gặp sự cố nhưng cuối cùng là ko được hỗ trợ,phải tự mày mò hỏi fix
    Sài Crack hay Api lậu <<< Cũng full chức năng và khi gặp sự cố thì cũng phải tự mày mò mà fix
    (chỉ tới đây thôi thì người dùng họ đã đắn đo là nên sài cái nào)
    Thực sự mà nói thì 99k là không có đáng gì với công sức người ta bán cho mình,nhưng mà đời là vậy,bỏ tiền ra thì mong muốn nhận lại được 1 cái gì đó(cụ thể ở đây là được hỗ trợ của NBB)nhưng NBB lam không được

vì thế rất nhiều người họ chuyển qua sài Crack hay Api lậu ,đơn giản là họ cảm thấy thoải mái hơn,nếu họ bị sự cố thì tự an ủi (tại mình sài đô lậu nên thế ,phải tự bơi),nhưng 1 người bỏ 99k ra mua thì khi gặp sự cố cũng phải tự bơi,tất nhiên là cũng ức chế lắm chứ bộ
    Khách viếng thăm hãy cùng gac0n1988 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến gac0n1988 vì bài viết này !

The Gamer (10-07-13)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    870

từ xưa dù 500k hay 99 k nbb có hỗ trợ đâu

nghẽ ra nếu nbb hỗ trợ ngon thì hồi 500k nbb đã kiếm ăn rất nhiều

nhiều người xin dc mua lic bản 500k còn chả mua dc
    Khách viếng thăm hãy cùng The Gamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi gac0n1988 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hỗ trợ vốn là vấn đề muôn thuở của NBB,lề mề và ko có nhiệt tình
    Mua 99k <<để sài full chức năng và được hỗ trợ 1 phần khi gặp sự cố nhưng cuối cùng là ko được hỗ trợ,phải tự mày mò hỏi fix
    Sài Crack hay Api lậu <<< Cũng full chức năng và khi gặp sự cố thì cũng phải tự mày mò mà fix
    (chỉ tới đây thôi thì người dùng họ đã đắn đo là nên sài cái nào)
    Thực sự mà nói thì 99k là không có đáng gì với công sức người ta bán cho mình,nhưng mà đời là vậy,bỏ tiền ra thì mong muốn nhận lại được 1 cái gì đó(cụ thể ở đây là được hỗ trợ của NBB)nhưng NBB lam không được

vì thế rất nhiều người họ chuyển qua sài Crack hay Api lậu ,đơn giản là họ cảm thấy thoải mái hơn,nếu họ bị sự cố thì tự an ủi (tại mình sài đô lậu nên thế ,phải tự bơi),nhưng 1 người bỏ 99k ra mua thì khi gặp sự cố cũng phải tự bơi,tất nhiên là cũng ức chế lắm chứ bộ
    online yahoo đi có công chuyện gấp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng chuotkep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi chuotkep [Only registered and activated users can see links. ]
    online yahoo đi có công chuyện gấp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!
    Nếu cần gấp tại sao không thuê người khác support. 99K thì không thể đòi hỏi nhiều được bạn ạ. Có web xài, ko shell, có update là ok rùi.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackdovevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2