[MU] Ai dùng Anti UGK bị như mình không ( ngốn Ram và đơ vps ) SV thì bình thường - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 31
    Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

Ðề: Ai dùng Anti UGK bị như mình không ( ngốn Ram và đơ vps ) SV thì bình thường

mình chưa dùng anti UGK nhưng trước ông ấy test trên Game của mình

trước là main cua ông ấy chạy rất tốn ram
    ko biết đã fix chưa

GS pack antihack

antihack nói chung là ổn và giá cũng mềm

nếu bạn bị những hiện tượng đó bạn nên cài phần mềm kiểm tra các Ip đang reload vps của bạn
    như thế là ddos chứ ko phải do antihack bạn ạ

bạn kiểm tra CPU của vps là bao nhiêu
    nếu bạn ko remote được thì người chơi cũng lag như đỉa
    Cuộc Đời Thật Lắm Chênh Vênh

Thành Viên eva0001's Avatar
    Thanks
    186

Ðề: Ai dùng Anti UGK bị như mình không ( ngốn Ram và đơ vps ) SV thì bình thường

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề của bạn là do Virus nhé , tôi dùng Anti UGK còn ngon hơn cả VG , dùng VG động trạm 1 tý là lỗi còn UGK thì không hề có hiện tượng gì cả , bạn có thể xem kỹ lại vps
    tôi chạy vps RAM 6gb và mở 2 cụm server trên cùng máy chủ rất ổn

treo GS không đăng nhập được vào game là config lỗi , chú ý dùng server gốc và chỉnh sửa kỹ , trường hợp này mới làm Mu ai cũng đều dính cả
    làm sao mà bạn biết UGK còn ngon hơn cả VG thế . đánh giá xàm bạn dùng bị lỗi này lỗi nọ xin thưa 100% là do bạn or do máy chủ của bạn, do cách config của bạn. Chứ VG nhẹ từ main đến checksum, chả có gì mà loằng ngoằng cả

1. xem lại cách config của bạn, config linh tinh cũng làm cpu lên cao...v..v.. vs làm crash sv
    2. theo kinh nghiệm của mình thì 1 số gs hiện nay chạy trên vps rất hay làm treo vps treo ko remote được, crash sv...v...v..
    3. như LHB nói xem có bị ddos ko
    4. xem lại về vấn đề virus

Còn muốn mu ko treo..v..v.. chạy ổn định hơn thì tốt nhất đừng bao giờ dùng Cloud hay VPS. Cứ Deliced hoặc Server mà xài.

Chứ đừng vội đánh giá ai hơn ai, mình chưa dùng UGK nên mình cũng ko đánh giá gì, cũng chẳng biết khả năng của mấy bác UGK như nào nên ko dám nói gì, cũng chỉ toàn dùng vietguard mà thôi. Đằng sau VG nó là cả 1 thế lực, cả 1 mạng lưới các bro đấy. ko đơn thuần chỉ có khờ naiii như trc mắt đâu
    Lần sửa cuối bởi eva0001, ngày 29-10-12 lúc 05:44 AM.
    YM: vulcan_rt

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Antihack không liên quan gì tới treo vps cả
    do
    + config sai ==> sv treo vì crash
    + bị botnet, khả năng là này.
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    86

Trích dẫn Gửi bởi HRain [Only registered and activated users can see links. ]
    Antihack không liên quan gì tới treo vps cả
    do
    + config sai ==> sv treo vì crash
    + bị botnet, khả năng là này.
    VPS mình không treo CPU load tầm 10% mà ram thì bị ngốn sạch nên xảy ra tình tặng ko làm gì dc remote vào chỉ nhìn sv đang chạy thôi @@
    Khách viếng thăm hãy cùng kenpro7777 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên eva0001's Avatar
    Thanks
    186

Trích dẫn Gửi bởi kenpro7777 [Only registered and activated users can see links. ]
    VPS mình không treo CPU load tầm 10% mà ram thì bị ngốn sạch nên xảy ra tình tặng ko làm gì dc remote vào chỉ nhìn sv đang chạy thôi @@
    Dùng máy ảo thì ram nó nhanh đi thôi bạn . Thuê thử deliced tất nhiên sẽ ram thật thử xem sự khác biệt.
    YM: vulcan_rt

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

UGK Sài Cũng Được, Nhưng Có Bị 1 Số Lỗi Nhỏ.. Như 1 số member bị lỗi 1006 1009 gì đó chả hỉu.. kén win hay sao ấy......

love you!

Thành Viên
    Thanks
    13

lỗi 10016 hay gì đấy là lỗi winsock thôi fix được . Mình vẫn đang luay hoay với vụ không đăng nhập được, cứ chạy tầm gần 1 ngày là bị @@
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenmanhfu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi nguyenmanhfu [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi 10016 hay gì đấy là lỗi winsock thôi fix được . Mình vẫn đang luay hoay với vụ không đăng nhập được, cứ chạy tầm gần 1 ngày là bị @@
    Mình thì chạy được 1 ngày nếu mà ko bảo trì tắt sever bật lại thì 1 là dis sub 2 là event Blue và Summer không hoạt động
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    201

Trích dẫn Gửi bởi nguyenmanhfu [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm sao fix anh, em cũng bị

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

11
    Khách viếng thăm hãy cùng kingno1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

mình dùng anti UGK từ lúc mình làm mu đến giờ rất ổn định bạn à ... mình trao cả tuần cũng k ảnh hưởng gì cả .. nhẹ lắm mà ..
    Khách viếng thăm hãy cùng 010891 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 03-03-13, 12:59 PM
  2. [MU] Hỏi tí về anti
    Bởi cuong8607748 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-08-12, 01:09 PM
  3. Anti VB6
    Bởi knight06 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 18-11-11, 01:10 PM
  4. Auto update tích hợp Anti Hack 99% & Anti Dos website !
    Bởi tydia trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-09-11, 04:14 PM