[MU] VPS Ở datapool.vn Dùng Chất Lượng Thế Nào Nhỉ - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: VPS Ở datapool.vn Dùng Chất Lượng Thế Nào Nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thỳ ko thích tụi nào làm web theo dạng .html vì nhìn ko chuyen nghiệp ... cái web ko có đầu tư , đa số web dang này thuộc hàng zip nên => Cũng chã ra gì ... đó là ý kiến khi mua hàng thôi
    [Only registered and activated users can see links. ]

.html là links re-write Alex ạ :-j
    Khách viếng thăm hãy cùng deekanj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến deekanj vì bài viết này !

896588 (08-09-12)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Trích dẫn Gửi bởi 9990domino [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã ai dùng VPS của [Only registered and activated users can see links. ] chưa nhỉ
    Thấy giá rẻ quá mà không biết chất lượng thế nào?
    Công ty này mới mở vài tháng trước , mình ngó qua thấy giá vps quá rẻ gấp mấy lần vps ở các hãng khác , khi nó cho dùng thử 7 ngày test chất lượng và đã thuê 2 con ở đây từ tháng 6 đến giờ , hỗ trợ rất tốt vps chạy ngon lành ko có hiện tượng gì tốc độ ping 26 -> 35 , đây là nơi các anh em kinh tế ít như mình thuê là rất chuẩn , thuê ở đây còn ngon gấp mấy lần bên servermaychu.com
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 2 Users Say Thank You to heroviet2301 For This Useful Post:

remesouth (10-04-13), Van_Bom (23-01-13)

Thành Viên omasa's Avatar
    Thanks
    69

Trích dẫn Gửi bởi heroviet2301 [Only registered and activated users can see links. ]
    Công ty này mới mở vài tháng trước , mình ngó qua thấy giá vps quá rẻ gấp mấy lần vps ở các hãng khác , khi nó cho dùng thử 7 ngày test chất lượng và đã thuê 2 con ở đây từ tháng 6 đến giờ , hỗ trợ rất tốt vps chạy ngon lành ko có hiện tượng gì tốc độ ping 26 -> 35 , đây là nơi các anh em kinh tế ít như mình thuê là rất chuẩn , thuê ở đây còn ngon gấp mấy lần bên servermaychu.com
    Đây là cái giá phải trả cho sự tham rẻ mà mua :
    Khách viếng thăm hãy cùng omasa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator lequangvu's Avatar
    Đang ở
    Cung trăng
    Thanks
    797

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thỳ ko thích tụi nào làm web theo dạng .html vì nhìn ko chuyen nghiệp ... cái web ko có đầu tư , đa số web dang này thuộc hàng zip nên => Cũng chã ra gì ... đó là ý kiến khi mua hàng thôi
    Bác nhầm biết đâu người ta dùng ".htaccess" thì sao

Nhưng mà đúng ra thì nhìn cái web này cũng thô thật, nói như bác thì cứ như không có đầu tư
    [Only registered and activated users can see links. ] - AN TOÀN - CHẤT LƯỢNG - NHIỀU TÍNH NĂNG
    Zalo/Telegram: 0972376510

Thành Viên hieunova's Avatar
    Thanks
    22

Không biết thì đừng có spam tào lao, mình thuê vps bên đó gói CVS Tiny có 180k/1 tháng, cài litespeed chạy ầm ầm, tốc độ rất nhanh và ổn định, support hơi rắc rối nhưng cũng nhiệt tình.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieunova xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 2 Users Say Thank You to hieunova For This Useful Post:

The Gamer (17-05-13), Van_Bom (17-05-13)

Thành Viên
    Thanks
    3

mình chạy bên này được tầm 6 tháng rồi chất lượng rất good, thích nhất là reload os rất lẹ (sau khi gửi ticket tầm 30' là ok)
    Khách viếng thăm hãy cùng Nguyễn Đức xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Nguyễn Đức vì bài viết này !

Van_Bom (17-05-13)

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

Trích dẫn Gửi bởi hieunova [Only registered and activated users can see links. ]
    Không biết thì đừng có spam tào lao, mình thuê vps bên đó gói CVS Tiny có 180k/1 tháng, cài litespeed chạy ầm ầm, tốc độ rất nhanh và ổn định, support hơi rắc rối nhưng cũng nhiệt tình.
    bờm cũng dùng bên này này...cũng 5 tháng rồi...ngon ra phết đó chứ....bờm nói thật đó...
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    40

mình đang dùng bên datapool tình trạng mạng quả là rất tồi tệ cứ đến chiều là lag ping cao ngất ngưởng cố hết tháng rùi té thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng kool410 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

Trích dẫn Gửi bởi kool410 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đang dùng bên datapool tình trạng mạng quả là rất tồi tệ cứ đến chiều là lag ping cao ngất ngưởng cố hết tháng rùi té thôi
    bạn xem lại xem con vps của bạn có virut ko...lúc đầu khi tớ mới sài thì cũng bị như bạn đó là do bị dính con virtu confiker..sau đó tớ cài diệt virut và làm sạch sẽ lại máy thì OK luôn
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    40

nếu có virus sao sang không bị bạn cứ đến chiều và tối mới bị cơ, thế mới bó tay mình đã báo bên datapool rất nhiều lần mà vẫn không khắc phục đk gì cả chán
    Khách viếng thăm hãy cùng kool410 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối