Share Võ Lâm 3 Bản MOD - Trang 2
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 33
    Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Ðề: Share Võ Lâm 3 Bản MOD

bản này lỗi bug tùm lum
    muốn không lỗi thì nôn tiền ra năm mươi ka mua bản vh của nó kìa 30 ký tự
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    115

Trích dẫn Gửi bởi caoboivip [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn chơi kg bác ơi ! Bạn lập bang đc kg ? Tìm đc cách vào lãnh địa bang chưa bạn ? Cho mình xin inf 2 ae mình chém gió tí kaka
    Chưa bác, tính vào lãnh địa mua cục x2 đi bí cảnh mà ko đc. Bang tạo được 1 ngày thì bị tự giải tán luôn (chắc có quy định số người mà giờ tìm tại liệu ko có).
    Còn vụ x2 mình mò ra là chuyển kênh chat thành GM gõ vào player.AddBuff(0, 99, 2864, 1, 3600) thì sẽ có buff x2 đi bí cảnh
    1 acc đm 72 đi chiến báo giả lan quên thoát ra mà thoát game, giờ treo trong đó luôn, đang cày lại TD
    Nói chung giải trí đc, bay đây đó làm nhiệm vụ, kiểu tự ôn lại kỉ niệm. Được cái tất cả nhiệm vụ đều làm đc, ko bị lỗi nên người hướng nội như mình chơi cũng thấy vui
    Khách viếng thăm hãy cùng thinhba xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi quangdong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh ơi em bị lỗi vào game bị thoát ra luôn thì fix thế nào ạ?
    Trong ổ game có 1 ổ chứa ứng dụng cài driver card màn hình , bạn chạy xong là vô đc nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi operabn [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này lỗi bug tùm lum
    muốn không lỗi thì nôn tiền ra năm mươi ka mua bản vh của nó kìa 30 ký tự
    Bản 50k của loulx cũng lỗi tùm lum. Mình có bản hoàn thiện hơn fix kha khá lỗi. Có đầy đủ npc chưởng môn luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng laivanhien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi laivanhien [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản 50k của loulx cũng lỗi tùm lum. Mình có bản hoàn thiện hơn fix kha khá lỗi. Có đầy đủ npc chưởng môn luôn
    hóng share 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Thành Viên
    Thanks
    115

Trích dẫn Gửi bởi laivanhien [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bản nào ko cần đổi Region để chạy thì ngon quá, laptop làm việc, mỗi lần game phải chuyển region khá bất tiện tốn phí cũng đc

Thanks
    102

Trích dẫn Gửi bởi thinhba [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bản nào ko cần đổi Region để chạy thì ngon quá, laptop làm việc, mỗi lần game phải chuyển region khá bất tiện tốn phí cũng đc
    sao phải đổi nhỉ ?
    mình chạy bt mà ?

Thành Viên
    Thanks
    115

Không đổi region thì bị lỗi giao diện trống ấy, không có chữ nào cả. Phải đổi region thành Chinese Simple thì mới hiện chữ

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi thinhba [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa bác, tính vào lãnh địa mua cục x2 đi bí cảnh mà ko đc. Bang tạo được 1 ngày thì bị tự giải tán luôn (chắc có quy định số người mà giờ tìm tại liệu ko có).
    Còn vụ x2 mình mò ra là chuyển kênh chat thành GM gõ vào player.AddBuff(0, 99, 2864, 1, 3600) thì sẽ có buff x2 đi bí cảnh
    1 acc đm 72 đi chiến báo giả lan quên thoát ra mà thoát game, giờ treo trong đó luôn, đang cày lại TD
    Nói chung giải trí đc, bay đây đó làm nhiệm vụ, kiểu tự ôn lại kỉ niệm. Được cái tất cả nhiệm vụ đều làm đc, ko bị lỗi nên người hướng nội như mình chơi cũng thấy vui
    Bạn chơi thử MG làm nv vào đc MG kg ? Mình có chơi thử nhưng lên lv16 lúc nv vô phái thì kg có npc MG , đó là do MG vào bằng cách khác hay lỗi vậy bạn ? Mình nghỉ vl3 lâu quá rồi nên kg nhớ đc
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

⚔ Nà Ní Team ⚔ ZhouJieLun's Avatar
    Đang ở
    Đà Lạt city
    Thanks
    220

[Only registered and activated users can see links. ]
    Làm mình phải log vào phát xem có chưởng môn ko
    [Only registered and activated users can see links. ] 2008
    [Only registered and activated users can see links. ] 2013
    [Only registered and activated users can see links. ] english
    [Only registered and activated users can see links. ] 2010 windows 1click

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Sever TLBB mod 17 phái -mod vòng quay may mắn (tàu)
    Bởi akiem9x trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 05-04-15, 10:18 AM
  2. Hướng dẫn Disable all Mod for VBB (Disable tất cả mod vbb)
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-03-14, 12:55 PM
  3. Disable All Mod Trong VBB khi lỗi mod không vào được admincp
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-02-14, 02:32 AM