[JX] Cho hỏi ai xóa bài hôm qua tôi share thế? Đụng chạm miếng ăn của ai ah? - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Thành Viên
    Thanks
    42

Ðề: Cho hỏi ai xóa bài hôm qua tôi share thế? Đụng chạm miếng ăn của ai ah?

Nhờ ad xem mod nào xóa bài, drop vì hành vi lạm quyền
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangTVT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    63

Trích dẫn Gửi bởi nhaodzo [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới có chưa được 1 ngày mà đã có người phải xoá vì miếng ăn ah? Ko lẽ mỗi ngày phải tạo 1 lần share 1 bài cho đủ 100 bài câu like?
    mém tí hiểu lầm bạn rồi, thiệt là có những kẻ ích kỹ như vậy, mặc dù mình k có cần cái đó,
    bạn chỉ mình cách fix giao diện 1024 ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng viptai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    81

Trích dẫn Gửi bởi ZhouJieLun [Only registered and activated users can see links. ]
    Tối nick gạch ngang là vui phải biết)))))))))))))
    Hôm qua mới thấy nick mod gạch ngang ))
    Khách viếng thăm hãy cùng khainqps01237 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangcungclub's Avatar
    Thanks
    24

Vcl nhỉ ). Đang rảnh tối lại share tiếp. Đã thế share thêm mấy cái hot nữa cho nó lanh tanh bành lên cho vui xem

--- Chế độ gộp bài viết ---

Giờ clb này như kiểu cái chợ ấy nhỉ. Mod như bql chợ ko thu đc phí bảo kê là ko cho ngồi bán ah del ko có lý do cũng del được. Ếu hiểu cái chuyện j luôn. Trẻ con vcl
    ông nói thế thì tối nay ông làm 1 topic đi, tui làm 1 topic cho nó hot hơn hôm qua nữa xem thế nào .
    tui cũng đang rảnh hán
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangcungclub xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    63

Vcl nhỉ ). Đang rảnh tối lại share tiếp. Đã thế share thêm mấy cái hot nữa cho nó lanh tanh bành lên cho vui xem

--- Chế độ gộp bài viết ---

Giờ clb này như kiểu cái chợ ấy nhỉ. Mod như bql chợ ko thu đc phí bảo kê là ko cho ngồi bán ah del ko có lý do cũng del được. Ếu hiểu cái chuyện j luôn. Trẻ con vcl
    nếu như đụng tới miếng cơm những thành phần ích kỹ nào thì kệ nó đi bạn,
    bạn cứ lập fanpage trên facebook về vấn đề đó, rồi mời anh em qua đó bàn luận.
    Khách viếng thăm hãy cùng viptai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Trong clb cũng có nạn cậy quyền để làm loạn ^^! AE cận thận có thể bị band nếu share đồ chơi nhé
    Lần sửa cuối bởi jackson2014, ngày 26-08-16 lúc 11:05 AM. Lý do: a
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    555

thaihoa91, notfile, DNTmaster, jxvietnam, vipbk
    Mod vào hổ trợ anh em phát nào
    Khách viếng thăm hãy cùng nghiadht xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định HungDevJX's Avatar
    Thanks
    169

Cả clb này toàn thứ câu llike này nọ!! DC 1 người vì CLB share cho ae cái hót thì bị mod xóa!!! hài hước!
    Khách viếng thăm hãy cùng HungDevJX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    338

sợ cái quái j mà ko share. Nick gạch ngang giờ là phong trào cmnr. mod còn có phong trào del bài xóa bài thì mem thành nick gạch ngang lại chả vip hơn ah . hẹn ae tối nay nhé. Forum này đổi thành clb lạm quyền rồi chứ clb games j nữa :v

tối nay up tặng anh em script xếp hạng chuẩn cho cả chạy multi gs dựa trên nền của bản hôm trước share nhé . script đã xếp hạng chuẩn chỉ đợi ae mang về xài theo cách nào thôi :v

Lời đúng như đồn. ngày xưa yêu quý cái forum này tới đâu thì giờ chán những người cầm quyền của nó bấy nhiêu
    Keep Moving Forward

10. The Following 2 Users Say Thank You to nhaodzo For This Useful Post:

trongkha779 (26-08-16), vuduymanh (26-08-16)

Thành Viên trongkha779's Avatar
    Thanks
    42

Icon14 Ðề: Cho hỏi ai xóa bài hôm qua tôi share thế? Đụng chạm miếng ăn của ai ah?

sợ cái quái j mà ko share. Nick gạch ngang giờ là phong trào cmnr. mod còn có phong trào del bài xóa bài thì mem thành nick gạch ngang lại chả vip hơn ah . hẹn ae tối nay nhé. Forum này đổi thành clb lạm quyền rồi chứ clb games j nữa :v

tối nay up tặng anh em script xếp hạng chuẩn cho cả chạy multi gs dựa trên nền của bản hôm trước share nhé . script đã xếp hạng chuẩn chỉ đợi ae mang về xài theo cách nào thôi :v

Lời đúng như đồn. ngày xưa yêu quý cái forum này tới đâu thì giờ chán những người cầm quyền của nó bấy nhiêu
    Mình đang tạo Forum thảo luận game khác ! rất mong bạn tham gia !
    Khách viếng thăm hãy cùng trongkha779 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 75
    Bài viết cuối: 25-09-16, 10:43 AM
  2. More Share Options TNG by BOP5 (Facebook, Twitter, Google +1, AddThis) Share But
    Bởi PandavB trong diễn đàn vBulletin 4.x Add-ons
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-02-16, 08:29 PM
  3. Share link topic share unpack và pack DNTC của JokerVN
    Bởi JokerZone trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-15, 08:44 AM
  4. Gunny - Share Lại Blashout Share Vũ Khí LEGEND - Thương Kiến Made in gamegn
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-10-12, 05:52 PM