[KT] Lỗi việt hóa ai giúp mình với ! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Lỗi việt hóa ai giúp mình với !

Trích dẫn Gửi bởi Sesshomaru [Only registered and activated users can see links. ]
    vào folder user xóa file uicommon.ini đi là vào được game.
    Còn fix triệt để hoàn toàn thì phải dùng bản server việt hóa tôi đã share
    server của bạn là link này đúng ko? [Only registered and activated users can see links. ] cho mình hỏi dùng chung với folder pak của VNG có đc ko? hay phải dùng client TQ? nếu TQ cho mình xin cái link nhé mấy cái kia die hết rồi
    Mình đã xóa file uicommon.ini nhưng vào game lại báo ko kết nối đc sever bảo trì và đầy @@ giúp m với sesshomaru ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtien1711 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tieutu9x's Avatar
    Thanks
    79

Ðề: Lỗi việt hóa ai giúp mình với !

Trích dẫn Gửi bởi hoangtien1711 [Only registered and activated users can see links. ]
    server của bạn là link này đúng ko? [Only registered and activated users can see links. ] cho mình hỏi dùng chung với folder pak của VNG có đc ko? hay phải dùng client TQ? nếu TQ cho mình xin cái link nhé mấy cái kia die hết rồi
    Mình đã xóa file uicommon.ini nhưng vào game lại báo ko kết nối đc sever bảo trì và đầy @@ giúp m với sesshomaru ơi
    ko thể dùng chung ui ,setting, script.pak của vng đc bạn ak nếu bạn lấy server vh của bác trantoai thì lấy setting của tuidangvui dùng là kết nối đc do chưa đồng bộ ghì báo vậy đó
    Khách viếng thăm hãy cùng tieutu9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2