[Release]SCFMT EP2 Server Files + Buglist + fixes (Repack) - Trang 19
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 19 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 263
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: [Release]SCFMT EP2 Server Files + Buglist + fixes (Repack)

Trích dẫn Gửi bởi leminhphuoc55 [Only registered and activated users can see links. ]
    AMVN ơi! tui lấy cái server của ông đổi tất cả các số ip của ông (bao gồm ip off lẫn ip online : dcmu.myvnc.com ; SEU_IP_AQUI ; 10.0.0.7 ; 127.0.0.1) thành ip của tui (169.254.25.129) hầu như ko sót cái nào hết mà sao vẫn còn lỗi vậy nè ^^! vào chọn nhân vật: tạo nhân vật thì được nhưng vào game chơi thì nó cứ loading hoài lun ko chịu vào (nhân vật nào cũng vậy hic hic) ông biết lỗi chỗ nào ko?
    mà có chỗ này có cần phải đổi ko vậy (tui ko biết cái này)
    [Only registered and activated users can see links. ]

lỗi này ông biết vào đâu để chỉnh thời hạn khác để khỏi hiện 2 cái bản này ko? (gặp lỗi này khi run cái "10- GameServer_CS_CW", nó hiện lên cái bản "1" rồi nhấn ok nó hiện tới bản số "2" như trong hình)

mà ông cho tui xin cái web8.0 của ông để cài web off cái đi ^^
    Hầu như ko sót có nghĩa là vẫn sót phải chắc chắn ko sót mới ok
    còn cái GS_CS báo lỗi thì không vấn đề gì đó là lỗi event.
    vào Enterprise Manager của SQL
    vào db của MuOnline/Table/ thay đổi ngày tháng là ok
    cái này tui có hướng dẫn 1 lần rồi chịu khó tìm nhé, làm biếng post lại quá
    còn cái MUWeb thì lấy của toan2003 nhé nếu không down được web của tôi
    Khách viếng thăm hãy cùng [AMVN] xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

trời ơi tôi đổi hết rồi, có 1 cái này tui thấy mới mới, là khi đổi số ip của main thì dùng Ultra edit, sau khi chạy các links tôi thấy cái chat server có ghi số 127.0.0.1 (nghĩa là cái này chưa sửa xong trong khi tui đã sửa hết trong các flie rồi chỉ còn file chatserver.exe là chưa) tôi dùng Ultra edit sửa nó lại thì nó mới chịu đổi số ip (thấy số ip trong khi chạy link) tui ko biết có nên dùng cái phần mềm đó sửa mấy file link.exe như vậy ko nữa ^^! (ví dụ trong cái gameserver.exe có cái ip là 192.168.10.150)

mà còn cái này nữa là sao mấy file trong DB của ông chỉ có 11.3MB vậy, trong khi đó cái góc của nó đến 478MB lận, tui thấy kì wá nên khi cài tôi dùng cái DB bản server 1.04X của tui để attach

cái lỗi tạo nhân vật nhưng ko vào chơi được, nó đứng im lun ở chỗ Loading... ông biết nó bị lỗi ở chỗ nào ko? (cho phạm vi để dễ tìm chỗ bị lỗi cái hic hic ^^!)

còn cái chỉ ngày tháng lại thì vào cái table rồi vào đâu nữa đây, chỉnh chỗ nào nữa chỉ tui lun đi, bây h đi kiếm thì biết kiếm chỗ nào đâu mà kiếm ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng leminhphuoc55 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

có ai biết lỗi đi blood của sever này hok,em trả gậy mà nó ko nhận,cái gì mà clock 60 gì á
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    có ai biết lỗi đi blood của sever này hok,em trả gậy mà nó ko nhận,cái gì mà clock 60 gì á
    Phải đợi còn thời gian 1 phút cuối mới có thể trả quét để không cho trả quét sớm cho người khác còn cày lvl
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi leminhphuoc55 [Only registered and activated users can see links. ]
    trời ơi tôi đổi hết rồi, có 1 cái này tui thấy mới mới, là khi đổi số ip của main thì dùng Ultra edit, sau khi chạy các links tôi thấy cái chat server có ghi số 127.0.0.1 (nghĩa là cái này chưa sửa xong trong khi tui đã sửa hết trong các flie rồi chỉ còn file chatserver.exe là chưa) tôi dùng Ultra edit sửa nó lại thì nó mới chịu đổi số ip (thấy số ip trong khi chạy link) tui ko biết có nên dùng cái phần mềm đó sửa mấy file link.exe như vậy ko nữa ^^! (ví dụ trong cái gameserver.exe có cái ip là 192.168.10.150)

mà còn cái này nữa là sao mấy file trong DB của ông chỉ có 11.3MB vậy, trong khi đó cái góc của nó đến 478MB lận, tui thấy kì wá nên khi cài tôi dùng cái DB bản server 1.04X của tui để attach

cái lỗi tạo nhân vật nhưng ko vào chơi được, nó đứng im lun ở chỗ Loading... ông biết nó bị lỗi ở chỗ nào ko? (cho phạm vi để dễ tìm chỗ bị lỗi cái hic hic ^^!)

còn cái chỉ ngày tháng lại thì vào cái table rồi vào đâu nữa đây, chỉnh chỗ nào nữa chỉ tui lun đi, bây h đi kiếm thì biết kiếm chỗ nào đâu mà kiếm ^^!
    Trời đất ơi. nghe ông nói vậy chắc chắn ông khi chỉnh file link rồi. sặc máu chatservre thì có gì để sửa ngoài file shotcut chứ
    C:\MuServer\ChatServer\ChatServer.exe 127.0.0.1
    thì change nó thành
    C:\MuServer\ChatServer\ChatServer.exe ip của ông
    xem lại mấy link shotcut đi nhá. Chưa đúng ip chỗ đó file nào mà 478Mb?ngoại trừ client.
    tui đưa cho ông là cái main.exe đã hex cho ông chứ có phải đưa cả client đâu. Mà database của server cũng làm gì đến 100Mb. Cái MuOnline.bak nhiều nhất cũng 8Mb. Ông config server mà cái link shotcut ko config thì vào sao được
    Khách viếng thăm hãy cùng [AMVN] xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

sevver nay minh cung da online oke. nhung ma thu 1, mot so Map khong vao dc minh da fix okie, nhung ma con Map IIsille... gigi do thi potay, Gate va Moveeqr minh khong hieu may cai do, nhung ma cai Item 380 LV co fig dc khong nhi may po`. hy'hy'
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Nguyên văn bởi cá mập xám [Only registered and activated users can see links. ]
    các pác cho hỏi là cái lỗi ODBC(đã chạy trong DBBAK, và chỉnh pass sa ở vài nơi) và Joinsever lỗi như thế này thì biết làm sao?

[right ][i ]nguồn: [Only registered and activated users can see links. ][/i][/right]Bay ba khong ah, loi nay la do chua mo port cua no chu loi j dau
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Các bác ới sao bản này khi em tạo nhân vật summoner nó đứng im luôn ko vào được nứa.Connect lại acc thì nó biến mất con đó lun.Giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    48

Cả cái gamesever CS nua em mở lên nó báo don't send làm em kô move qua map khac để dánh con đark elf để làm nv cấp 3 đc
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    48

AMVN ơi! tui lấy cái server của ông đổi tất cả các số ip của ông (bao gồm ip off lẫn ip online : dcmu.myvnc.com ; SEU_IP_AQUI ; 10.0.0.7 ; 127.0.0.1) thành ip của tui (169.254.25.129) hầu như ko sót cái nào hết mà sao vẫn còn lỗi vậy nè ^^! vào chọn nhân vật: tạo nhân vật thì được nhưng vào game chơi thì nó cứ loading hoài lun ko chịu vào (nhân vật nào cũng vậy hic hic) ông biết lỗi chỗ nào ko?
    mà có chỗ này có cần phải đổi ko vậy (tui ko biết cái này)

lỗi này ông biết vào đâu để chỉnh thời hạn khác để khỏi hiện 2 cái bản này ko? (gặp lỗi này khi run cái "10- GameServer_CS_CW", nó hiện lên cái bản "1" rồi nhấn ok nó hiện tới bản số "2" như trong hình)

mà ông cho tui xin cái web8.0 của ông để cài web off cái đi ^^

Cái hình phía trên thì bạn kô phải chỉnh lại IP
    Hình dưới là do bạn chưa chỉnh ngày tháng cho Công thành chiến

Trang 19 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 17 18 19 20 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tạo Guild không được trên Server SCFMT 10.07.65
    Bởi shocklamnha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-08-11, 12:35 AM
  2. [Release]CzF files 1.00.16 season2 0% bug's
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 12-07-09, 05:56 PM