[JX] có ai bị phá Segmentation fault (core dumped) không? - Trang 18
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 18 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 227
    Thành Viên
    Thanks
    80

Ðề: có ai bị phá Segmentation fault (core dumped) không?

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    anti wpe chi vậy bác , bạn của mình HieuNova đã từng chỉ mình 1 cách này và sure luôn 100% vượt mọi loại anti wpe :v
    tạo 1 gateway cho máy tính và lên đó bắt packet gửi tha hồ :v
    có thể hơi khó hiểu nhưng mình nôm na 1 ví dụ như này mình xài 1 máy chủ vpn(có thể sock hay proxy gì đó) và máy chơi game vào internet thông qua vpn đó ,vào game ok! Sau đó lên cái máy vpn bắt và sửa packet chả liên quan gì đến máy chơi game
    Từ đó ta có thể thông ra vài cách khác dựa vào gợi ý này , như cho game lên máy ảo , hoặc thiết lập proxy v.v.... miễn là đừng đụng vào khu chơi game thì vẫn bắt gửi bt :v
    Lấy packet ra rồi gửi gs trả lời lại packet rỗng k dump. Như dạng synflood nếu máy chủ có ip proxy thì bị chặn luôn vì ip proxy có lọc packet đấy

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi jackson2014 [Only registered and activated users can see links. ]
    WPE không thể nào chặn đc nhé bác. Làm 2 bước là bỏ quả chặn được
    Bạn làm 2 bước gì mà vượt đc. Mình chặn WPE injection vào game và check nó hook thì dis bạn vượt sao trong khi game đã đc check với gs
    Khách viếng thăm hãy cùng OsinLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên phungbaphu's Avatar
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi knight06 [Only registered and activated users can see links. ]
    anti wpe chi vậy bác , bạn của mình HieuNova đã từng chỉ mình 1 cách này và sure luôn 100% vượt mọi loại anti wpe :v
    tạo 1 gateway cho máy tính và lên đó bắt packet gửi tha hồ :v
    có thể hơi khó hiểu nhưng mình nôm na 1 ví dụ như này mình xài 1 máy chủ vpn(có thể sock hay proxy gì đó) và máy chơi game vào internet thông qua vpn đó ,vào game ok! Sau đó lên cái máy vpn bắt và sửa packet chả liên quan gì đến máy chơi game
    Từ đó ta có thể thông ra vài cách khác dựa vào gợi ý này , như cho game lên máy ảo , hoặc thiết lập proxy v.v.... miễn là đừng đụng vào khu chơi game thì vẫn bắt gửi bt :v
    dùng cain abel cũng được chả liên quan gì nói chung cách chống hiện tại đáng tin nhất là theo kiểu SSL nghĩa là mã hóa Packet Giữa Client và server theo kiểu public key tuy nhiên ngay cả các chuyên gia nước ngoài cũng chỉ dám đảm bảo là an toàn hơn so với không mã hóa chứ không dám nói là không bị tấn công. Thực tế có thể giả mạo hoàn toàn gói tin và gửi lên server với rất nhiều thủ đoạn và chỉ có hạn chế những người không hiểu biết sâu về tằng datalink cũng như phân tích gói tin mà thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng phungbaphu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên jackson2014's Avatar
    Thanks
    16

Cách anti của bác tui đã sử dụng rồi 30s dis game cái đó không giải quyết được gì. Dis GS bình thường, Còn WPE vượt được đùng 1 tools là xong
    Khách viếng thăm hãy cùng jackson2014 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi jackson2014 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cách anti của bác tui đã sử dụng rồi 30s dis game cái đó không giải quyết được gì. Dis GS bình thường, Còn WPE vượt được đùng 1 tools là xong
    Thời bây giờ ai mà đung 30s nữa chỉ 1s thôi bác gét và sénd đc trong 1s đi. Mà bác vượt đc là anti cũ k phải close wpe cái này chống injection wpe vào mà thím.

Mà cá thím cao tay t yếu tay k chống nỗi. Ai chống nỗi vào VTC chống cho crossfire đi

Trích dẫn Gửi bởi phungbaphu [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng cain abel cũng được chả liên quan gì nói chung cách chống hiện tại đáng tin nhất là theo kiểu SSL nghĩa là mã hóa Packet Giữa Client và server theo kiểu public key tuy nhiên ngay cả các chuyên gia nước ngoài cũng chỉ dám đảm bảo là an toàn hơn so với không mã hóa chứ không dám nói là không bị tấn công. Thực tế có thể giả mạo hoàn toàn gói tin và gửi lên server với rất nhiều thủ đoạn và chỉ có hạn chế những người không hiểu biết sâu về tằng datalink cũng như phân tích gói tin mà thôi
    Chưa đủ trình làm thế đâu. T còn yếu code lắm

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Osin bác đã áp dụng cho jx nào cho cái tên web down về WPE thử sẽ có kết quả liền mà
    Khách viếng thăm hãy cùng likejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi OsinLove [Only registered and activated users can see links. ]
    Lấy packet ra rồi gửi gs trả lời lại packet rỗng k dump. Như dạng synflood nếu máy chủ có ip proxy thì bị chặn luôn vì ip proxy có lọc packet đấy

Bạn làm 2 bước gì mà vượt đc. Mình chặn WPE injection vào game và check nó hook thì dis bạn vượt sao trong khi game đã đc check với gs
    Bây giờ mình ko chơi WPE mà chơi mà sử dụng 1 số tool tương tự hoặc tự code tool luôn thì cho bạn chặn bằng cách nào . Cái bạn đang làm là làm ở client, mà client bạn anti thì nó có cách bypass, nên việc chặn mấy cái này ko khả thi đâu, tốn thời gian thôi.

1 số antihack đình đám như ICM mà còn bị hack lên hack xuống mà
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết wermanhme1990's Avatar
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi likejx [Only registered and activated users can see links. ]
    Osin bác đã áp dụng cho jx nào cho cái tên web down về WPE thử sẽ có kết quả liền mà
    Việc làm ăn của người ta, lại đi xin cái link web để test vãi thật, kiểu nói chuyện như con nít mẫu giáo nhỉ, có thằng điên nó mới cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng wermanhme1990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    80

Trích dẫn Gửi bởi BladeKnight109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bây giờ mình ko chơi WPE mà chơi mà sử dụng 1 số tool tương tự hoặc tự code tool luôn thì cho bạn chặn bằng cách nào . Cái bạn đang làm là làm ở client, mà client bạn anti thì nó có cách bypass, nên việc chặn mấy cái này ko khả thi đâu, tốn thời gian thôi.

1 số antihack đình đám như ICM mà còn bị hack lên hack xuống mà
    Mình đã nói ở đây ròi nè

PS: VTC dùng Xtrap còn chưa anti đc cho CrossFire huống gì anti cho jxlinux, anti đc thì vào vtc bán anti cho crossfire của vtc chắc nhiều người thích được chơi crossfire không hack

[Only registered and activated users can see links. ]

Biết điều đó chứ bạn mình còn gà lắm nên k đủ trình anti như ý các thím nên chỉ là dc như vậy thôi

Thành Viên tagtag15's Avatar
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi newbiejxlinux [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ơi bác online fb đc k e có vấn đề trao đổi chút ạ
    Team osinlove đi phá jx linux đã chứ kkkkk . chỉ nói nhiu đây thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng tagtag15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết BladeKnight109's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    151

Trích dẫn Gửi bởi OsinLove [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đã nói ở đây ròi nè

PS: VTC dùng Xtrap còn chưa anti đc cho CrossFire huống gì anti cho jxlinux, anti đc thì vào vtc bán anti cho crossfire của vtc chắc nhiều người thích được chơi crossfire không hack

[Only registered and activated users can see links. ]

Biết điều đó chứ bạn mình còn gà lắm nên k đủ trình anti như ý các thím nên chỉ là dc như vậy thôi
    ý mình là nên bỏ ý định anti từ client đi., chuyển sang anti phía server. client làm gì thì kệ mợ nó
    Skype: BladeKnight109 - [Only registered and activated users can see links. ]
    Telegram: @knight109 - [Only registered and activated users can see links. ]

Trang 18 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Cần cao nhân giúp fix fix lỗi phá Core Dumped
    Bởi newbiejxlinux trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 11-11-20, 11:05 AM
  2. [JX] Nhờ cao nhân chỉ giáo Core dumped
    Bởi mrdoevn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 15-02-16, 07:07 PM
  3. Synopsys Power Fault IDDQ(idq) vK-2015.06 Linux64
    Bởi czcsas5 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-01-16, 10:39 AM
  4. [JX] Lỗi "Segmentation fault (core dumped) " khi chạy bishop_y trên CentOS 6.4 32bit
    Bởi dongahchu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-07-15, 06:45 AM
  5. Cách sửa lỗi "Segmentation fault ./Server_Fix ........."
    Bởi shizuoka trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 12-05-11, 07:39 PM