[KT] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về Kiếm Thế Server - Trang 18
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thấy TOPIC này có ít k

Người bình chọn
16. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Tốt

15 93.75%
  • Tạm được

1 6.25%
Trang 18 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 68 ... CuốiCuối
Kết quả 171 đến 180 của 802
    Thành Viên
    Thanks
    54

Ðề: Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về Kiếm Thế Server

Sửa lại IP thành như thế nào - Mỗi máy mỗi # hay là giống nhau - Nếu # nhau thì mình dựa vào cái gì để thay đổi theo nó
    Hihi mình không dấu dốt nên có thể là mấy câu hỏi hơi vớ vẩn nhưng mong bạn giúp đỡ.Mình sài sever [Only registered and activated users can see links. ] thì phần IP trong <client>\user\serverlistdebug.ini là Address=5.213.161.222 . Mà mình cũng ko chắc đây có phải là IP ko
    Khách viếng thăm hãy cùng mindergo11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi mindergo11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sửa lại IP thành như thế nào - Mỗi máy mỗi # hay là giống nhau - Nếu # nhau thì mình dựa vào cái gì để thay đổi theo nó
    Hihi mình không dấu dốt nên có thể là mấy câu hỏi hơi vớ vẩn nhưng mong bạn giúp đỡ.Mình sài sever [Only registered and activated users can see links. ] thì phần IP trong <client>\user\serverlistdebug.ini là Address=5.213.161.222 . Mà mình cũng ko chắc đây có phải là IP ko
    sửa lại thành IP như OutIp trong servercfg.ini

Trích dẫn Gửi bởi hongphat7997 [Only registered and activated users can see links. ]
    config Mysql (pass 1234) hoặc config IP trong các file .ini mình đã làm rồi nhưng gs vẫn " can't not startup gateway client service "
    bạn post hình lên
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    sửa lại thành IP như OutIp trong servercfg.ini
    Thật ra mình ko hiểu câu trả lời của bạn nhưng mình cũng mò ra rồi Thanks
    Nhưng chuyển thành hay bị dis và chơi đc 1 lúc báo lỗi C++ . Mình thấy sever nó khởi động lại nhưng vào NV cũ ko được phải tạo NV mới - Nhưng ít ra nó chạy là mình cũng hiểu rồi h đi tìm hiểu những cái # - Mình thấy nhiều cái cần tìm hiểu quá - Có lẽ sắp tới nhiều câu hỏi ngớ ngẩn của mình đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng mindergo11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Mình cài sever của daikimvuong1 . Khi đăng nhập vào thì ID và pass ngẫu nhiên . Đăng nhập và tạo NV được . Nhưng khi vào game báo " Kết nối bị lỗi . Vui lòng sác nhận sever đang mở "
    Pro nào giúp mình với

Thành Viên
    Thanks
    54

Mình dùng sever này [Only registered and activated users can see links. ] - Mình muốn chỉnh khi thăng cấp cho pet thì 5 cấp lên 1 cấp đồng hành và chỉ cho pét lên cấp 6 thôi - Ai biết chỉ giùm mình với nhé vì pb này nó 1 cấp đồng hành bằng 1 cấp kỹ năng đồnh hành và lên tận cấp 10 - Mình muốn chỉnh lại như VNG ý - Thanks

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi mindergo11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng sever này [Only registered and activated users can see links. ] - Mình muốn chỉnh khi thăng cấp cho pet thì 5 cấp lên 1 cấp đồng hành và chỉ cho pét lên cấp 6 thôi - Ai biết chỉ giùm mình với nhé vì pb này nó 1 cấp đồng hành bằng 1 cấp kỹ năng đồnh hành và lên tận cấp 10 - Mình muốn chỉnh lại như VNG ý - Thanks
    chép file define.lua trong server xaophayxoan vào gameserver\script\partner\ hoặc tham khảo :
    [Only registered and activated users can see links. ]

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

mindergo11 (22-03-13)

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    chép file define.lua trong server xaophayxoan vào gameserver\script\partner\ hoặc tham khảo :
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks bạn mình đã làm được rồi nhưng h Độ lĩnh ngộ của pét lúc nào cũng 100 điểm - Đúng ra lúc đầu là 40 sau đó mình tăng độ lĩnh ngộ lên và mỗi lần kỹ năng đồng hành tăng 1 cấp thì độ lĩnh ngộ giảm 10 điểm - Nhưng đây nó cứ giữ 100 điểm
    Pro Vipbk có thể cho em yahoo or pm vào yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]( tránh spam cho bác khi đọc yah ở đây )Em muốn voc kiếm thế - Nếu bác có thể giúp em tìm hiểu
    1 số vấn đề về KT pri em xin cảm ơn và hậu tạ bác
    Mong bác giúp đỡ em
    Lần sửa cuối bởi mindergo11, ngày 23-03-13 lúc 07:44 AM.

Thành Viên
    Thanks
    54

Chán quá đợi mãi chẳng có tin gì của bác - Có gì bác cứ nói với em tiếng - Đang rất mong tin
    Lần sửa cuối bởi mindergo11, ngày 23-03-13 lúc 07:45 PM.

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Thanks bạn mình đã làm được rồi nhưng h Độ lĩnh ngộ của pét lúc nào cũng 100 điểm - Đúng ra lúc đầu là 40 sau đó mình tăng độ lĩnh ngộ lên và mỗi lần kỹ năng đồng hành tăng 1 cấp thì độ lĩnh ngộ giảm 10 điểm - Nhưng đây nó cứ giữ 100 điểm
    Pro Vipbk có thể cho em yahoo or pm vào yahoo : [Only registered and activated users can see links. ]( tránh spam cho bác khi đọc yah ở đây )Em muốn voc kiếm thế - Nếu bác có thể giúp em tìm hiểu
    1 số vấn đề về KT pri em xin cảm ơn và hậu tạ bác
    Mong bác giúp đỡ em
    sr bạn hôm nay mình bận quá bạn mở file : script\partner\define.lua
    tìm :
    Partner.TAlENT_MIN = 40; -- 领悟度最低为50
    Partner.TALENT_MAX = 100; -- 领悟度最高为100
    Partner.TALENT_DECREASE = 10; -- 同伴每升一个技能,扣除10点领悟度
    sửa lại như trên là dc

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

mindergo11 (24-03-13)

Vi phạm quy định
    Thanks
    31

cho hỏi làm hình ảnh vũ khí mới làm như thế nào có thèn nào biết ko
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 18 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 16 17 18 19 20 28 68 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Hướng dẫn nạp thẻ server Trung Quốc
    Bởi hieubg1900 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-02-13, 11:07 PM
  2. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  3. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  4. Server Trung Quốc
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-07-10, 09:10 PM