Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 17 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 67 117 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 1257
    ★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Bác nào có file NPCgen đầy đủ và đúng vị trí hết ko share mình với, patch nào NPC cũng lộn xộn với lại ko có NPC bên Map Jadeon để đổi vũ khí 135
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi Maximum [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào có file NPCgen đầy đủ và đúng vị trí hết ko share mình với, patch nào NPC cũng lộn xộn với lại ko có NPC bên Map Jadeon để đổi vũ khí 135
    trang đầu có mà.
    6.Sửa lỗi NPC thái th
    giải nén ra npcgen chép vô server <root>/usr/rain/gamed/config/z1 .. khởi động lại server

hoặc lấy file z1 trong mục sever của máy bản patch khác ấy
    sites.google.com/site/trutien2offline/

★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Cho hỏi luôn là mình ko dùng patch nào hết, sv mặc định client thì dùng patch việt hóa của myth, nhưng mua item từ cash shop thì nó toàn báo thao tác thất bại @@
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Maximum [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi luôn là mình ko dùng patch nào hết, sv mặc định client thì dùng patch việt hóa của myth, nhưng mua item từ cash shop thì nó toàn báo thao tác thất bại @@
    Đó là do không đồng bộ giữa element.data trong server và client. Bạn có thể copy element.data từ client sang sv hoặc ngược lại
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

kiến thức lập trình của mình sao chỉ được 1% thế này. thử tạo 1 file exe rồi kèm file sao đó packer . sau đó bây giờ không unpack hoài không được luôn . kì quá file do tự mình tạo ra mà bây giờ cũng không unpack được.

win 8 chơi tru tiên bình thường phải không mọi người???? Mình hỏi vậy là vì mình driver của card đồ họa win7/8(driver cho win 8 gì đó) một số game chơi bị lỗi. đành xài lại driver cũ win7 thì chơi ngon lành.

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Icon5 Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

bạn thecongcntt ơi cho mình hỏi mấy câu hỏi nhỏ tí

1. file elements.data trên sever nó có giông với trên client không vậy?

2.tool edit element.data thì khi mở chỉnh xong nó hiện lỗi này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    là gì vậy bạn (dịch ra tiếng việt) dùm tớ với.
    3. một số lần khi khởi động sever nó hiện lỗi -81, -csersed không chạy được sever phải thay element.data thì mới chạy được.
    4. lấy bản gshop khác chép vào kèm element.data hình như sever cũng không chạy? (do thiếu id hay một số vật phẩm thiết lập giá sai)
    5. khi dùng tool chỉnh sửa mình đã cài font trung quốc rồi , chỉ có chưa chỉnh time và vùng china, khi dùng tool thì font không hiện thị hết một số ô vuông không. bạn có font nào share mình với
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 27-10-12 lúc 12:10 PM.

Thành Viên
    Thanks
    27

Chào mọi người, mình bị dính vụ không làm được quest up nguyên thần lv9->lv10.
    Ai chỉ dẫn vụ này với, tks !
    Khách viếng thăm hãy cùng vtuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vtuan [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người, mình bị dính vụ không làm được quest up nguyên thần lv9->lv10.
    Ai chỉ dẫn vụ này với, tks !
    Bạn có thể tham khảo Q lên tầng Nguyên Thần của cả Tiên, Ma, Phật tại diễn đàn : [Only registered and activated users can see links. ]

Box Hướng dẫn tân thủ !
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thecongcntt ơi cho mình hỏi mấy câu hỏi nhỏ tí

1. file elements.data trên sever nó có giông với trên client không vậy?

2.tool edit element.data thì khi mở chỉnh xong nó hiện lỗi này
    là gì vậy bạn (dịch ra tiếng việt) dùm tớ với.
    3. một số lần khi khởi động sever nó hiện lỗi -81, -csersed không chạy được sever phải thay element.data thì mới chạy được.
    4. lấy bản gshop khác chép vào kèm element.data hình như sever cũng không chạy? (do thiếu id hay một số vật phẩm thiết lập giá sai)
    5. khi dùng tool chỉnh sửa mình đã cài font trung quốc rồi , chỉ có chưa chỉnh time và vùng china, khi dùng tool thì font không hiện thị hết một số ô vuông không. bạn có font nào share mình với
    1 . Elements.data của client và server phải giống nhau thì các thao tác trên client mới có hiệu lực. Tuy nhiên đối với 1 người hiểu sâu về phát triển thì elements.data giữa server và client ko cần giống nhau (Áp dụng 1 số chức năng chỉ dành cho GM)
    2. Tool edit element của bạn là gì vậy ? Mở lên chỉnh nó báo vậy ? Hay là chỉnh sửa ok hết rồi mở lại nó báo vậy. Còn câu này tiếng việt là : "Lưu tập tin bị lỗi ! Hãy chắn chắn là ổ đĩa cứng của bạn có thể ghi"
    3. Elements.data không thể lấy linh tinh được, nó phải theo phiên bản : 422, hay 997, hay 1105 ....Và còn phụ thuộc vào đã chỉnh sửa chưa ? và có bị lỗi không ?
    4. Ghsop và element trong server có liên quan đến nhau. Nếu trong gshop có vật phẩm mà trong element ko có thì không chạy được server, 2 cái này phải đi với nhau, nếu bạn đã hiểu về nó thì sửa được lỗi dễ dàng. Nếu không hiểu rõ, thì nên bắt đầu từ bản gốc của trung quốc.
    5. Bạn dùng win gì ? Không hiển thị chứ china trên tool hay ở đâu ? Time và vùng china không ảnh hưởng gì cả. Bạn nói cụ thể hơn chút !

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thecongcntt vì bài viết này !

zmioduz (29-10-12)

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi thecongcntt [Only registered and activated users can see links. ]
    1 . Elements.data của client và server phải giống nhau thì các thao tác trên client mới có hiệu lực. Tuy nhiên đối với 1 người hiểu sâu về phát triển thì elements.data giữa server và client ko cần giống nhau (Áp dụng 1 số chức năng chỉ dành cho GM)
    2. Tool edit element của bạn là gì vậy ? Mở lên chỉnh nó báo vậy ? Hay là chỉnh sửa ok hết rồi mở lại nó báo vậy. Còn câu này tiếng việt là : "Lưu tập tin bị lỗi ! Hãy chắn chắn là ổ đĩa cứng của bạn có thể ghi"
    3. Elements.data không thể lấy linh tinh được, nó phải theo phiên bản : 422, hay 997, hay 1105 ....Và còn phụ thuộc vào đã chỉnh sửa chưa ? và có bị lỗi không ?
    4. Ghsop và element trong server có liên quan đến nhau. Nếu trong gshop có vật phẩm mà trong element ko có thì không chạy được server, 2 cái này phải đi với nhau, nếu bạn đã hiểu về nó thì sửa được lỗi dễ dàng. Nếu không hiểu rõ, thì nên bắt đầu từ bản gốc của trung quốc.
    5. Bạn dùng win gì (win 7)? Không hiển thị chứ china trên tool hay ở đâu ? Time và vùng china không ảnh hưởng gì cả. Bạn nói cụ thể hơn chút !
    thanks bạn.

chơi M.A.T online(sever singopor) 1 năm rồi bây giờ mới gặp hack lần 2. giết thằng hack được 2 lần dù ping siêu VIP 400 bắn 3 giây đạn mới bay ra .

Trang 17 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 67 117 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng