[TLBB] [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 535
    Thành Viên tandat102's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    24

Ðề: [Quà Tết] cho anh em ~> Server và Client 4 lỗ tạm ổn

Trích dẫn Gửi bởi boyganz [Only registered and activated users can see links. ]
    anh giúp em sửa lỗi đánh quái không lên kinh nghiệm với em đánh ở vương cổ mổ cả 9 tầng đều k có kn
    Nếu đúng lời bạn nói thì là do bạn đeo ám khí nên không nhận được exp do file DarkExpLevel không đồng bộ với client . Còn nhận được exp nhưng không lên lv được thì chỉnh file PlayerExpLevel cho đồng bộ với client
    Khách viếng thăm hãy cùng tandat102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi boyganz [Only registered and activated users can see links. ]
    anh giúp em sửa lỗi đánh quái không lên kinh nghiệm với em đánh ở vương cổ mổ cả 9 tầng đều k có kn
    Tháo ám khí ra là sẽ có kinh nghiệm
    Không có gì là không thể

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến rikudo vì bài viết này !

mocdich (09-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    1

Hà Hoàng ơi mình muốn làm nhiệm vụ, nhưng sao nhận mà không có chỗ trả vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng chickenkaka234 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi chickenkaka234 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hà Hoàng ơi mình muốn làm nhiệm vụ, nhưng sao nhận mà không có chỗ trả vậy?
    Server này hệ thống NV chưa hoàn chỉnh. Nhận nhiệm vụ nhưng không thể thực hiện được. Và một số NPC trả nhiệm vụ không có, mà cho dù có cũng không thể trả.

Ví dụ: Nhiệm vụ "Thanh vũ khí thứ nhất", nhận xong, chạy lại Bồ Lương, không thấy trả nhiệm vụ
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kid1110 vì bài viết này !

vietthol (09-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    393

Ai có lòng hảo tâm ngồi thiết kế lại sever phù hợp cho chơi offline dạng cày cuốc chứ như ri không ổn lắm với việt hóa npc đổi trang bị luôn toàn tiếng tây tiếng tầu không thank
    Khách viếng thăm hãy cùng boyganz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    211

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Server này hệ thống NV chưa hoàn chỉnh. Nhận nhiệm vụ nhưng không thể thực hiện được. Và một số NPC trả nhiệm vụ không có, mà cho dù có cũng không thể trả.

Ví dụ: Nhiệm vụ "Thanh vũ khí thứ nhất", nhận xong, chạy lại Bồ Lương, không thấy trả nhiệm vụ
    thật lòng thì tất cả các game lậu mình từng nghịch từ trước tới giờ có duy nhất TRu tiên là có bộ nhiệm vụ hoàn chỉnh còn lại tất cả các game khác bộ quest đều lỗi tung giật
    Khách viếng thăm hãy cùng vietthol xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi vietthol [Only registered and activated users can see links. ]
    thật lòng thì tất cả các game lậu mình từng nghịch từ trước tới giờ có duy nhất TRu tiên là có bộ nhiệm vụ hoàn chỉnh còn lại tất cả các game khác bộ quest đều lỗi tung giật
    hic, nói vậy là tại server của tụi TQ nó có vấn đề rùi. Có pro nào lấy được server của FPT VN mình làm offline cũng tốt.
    Khách viếng thăm hãy cùng chickenkaka234 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi chickenkaka234 [Only registered and activated users can see links. ]
    hic, nói vậy là tại server của tụi TQ nó có vấn đề rùi. Có pro nào lấy được server của FPT VN mình làm offline cũng tốt.
    Thế thì FPT đóng cửa đi là vừa ! Mong sao điều ước thành sự thật !
    Khách viếng thăm hãy cùng mocdich xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    280

Mình muốn hỏi việt hóa nhiệm vụ trong Game?
    Mình đã biết được các file .lua cần việt hóa rồi.
    Bây giờ mình muốn biết cách việt hóa file .lua này thành tiếng việt có dấu trong Game mà không bị lỗi.
    + Đầu tiên có lẽ là cần font China để lúc mình mở file .lua bằng notepad ++ lời thoại nó hiện đúng Tiếng China ---> cho mình xin cái link font china của các bạn với mình xài Win7
    + Sau khi mở được bằng notepad ++ rồi mình sẽ việt hóa bằng bảng mã nào trong notepad ++ và sử dụng tool việt hóa nào vietkey hay UniKey (chọn bảng mã nào)
    Mong bạn nào biết giúp đỡ mình với!
    Cám ơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình muốn hỏi việt hóa nhiệm vụ trong Game?
    Mình đã biết được các file .lua cần việt hóa rồi.
    Bây giờ mình muốn biết cách việt hóa file .lua này thành tiếng việt có dấu trong Game mà không bị lỗi.
    + Đầu tiên có lẽ là cần font China để lúc mình mở file .lua bằng notepad ++ lời thoại nó hiện đúng Tiếng China ---> cho mình xin cái link font china của các bạn với mình xài Win7
    + Sau khi mở được bằng notepad ++ rồi mình sẽ việt hóa bằng bảng mã nào trong notepad ++ và sử dụng tool việt hóa nào vietkey hay UniKey (chọn bảng mã nào)
    Mong bạn nào biết giúp đỡ mình với!
    Cám ơn!
    Bạn dùng Unikey bộ gõ VISCII là vào game hiển thị ngon chứ dùng Unicode là lỗi đó
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm [Client Cho Server Jx 7.0 Free] và [ Server cũ]
    Bởi shadyshane trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-01-12, 03:06 PM
  2. [JX] lỗi client hay server
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-12-11, 01:46 PM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  4. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  5. Chỉ connect đến server trên client của server
    Bởi tungpro102 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 18-08-10, 04:50 PM