[release] GS 1.00.18 Season 3 Ep2 - Trang 17
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 226
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Ðề: [release] GS 1.00.18 Season 3 Ep2

Mình không giỏi về code lập trình (đúng hơn là không biết tí gì ^^!!) nên đành nhờ các Pro giúp đỡ giùm thôi! Nếu ai biết cách sửa thì hãy giúp cho những người không biết nhé!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bachcotsau [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm server đâu có lỗi này nhỉ Mình chỉ thấy duy nhất lỗi ở server này là skill của con summoner học của DW thoát ra là mất thôi .
    bạn dùng Main gì vậy share mình với dc ko
    Khách viếng thăm hãy cùng Đầu Gấu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks Đầu Gấu hóa ra Quest3 lằng nhằng gớm mình chỉ biết mỗi con đứng ở davias hay loenren thôi con devil đó, tạo Sumuno không vào được là do chưa có tab trong SQL cho sumo bạn chạy đoạn querry này là OK
    USE [MuOnline]
    INSERT INTO DefaultClassType (Class, Strength, Dexterity, Vitality, Energy, Life, MaxLife, Mana, MaxMana, MapNumber, MapPosX, MapPosY, DbVersion, Leadership, [Level], LevelUpPoint)
    VALUES (80,21,21,18,23,70,70,40,40,0,182,128,3,0,1,0)
    Đây là những Bug bản này
    1,-MG học skill thoát ra mất hết
    2,-một số Item tạo bằng MuMaker 1.05 không quang được vô shop
    3,-một số vũ khí của Sumuno khi đánh quái rơi ra mà nhặt lên là dính chặt vào người
    4, Map Crywolf không add được quái có lẽ phải dùng data riêng cho GS_CS (nếu add quái xong reload monster bị lỗi ==>Crack GS) :nhưng không sao có thể dùng data riêng
    5,-Đây mới là lỗi nghiêm trọng Sumuno học được hết các sách của Soul, Sách Manashield =GS Crack
    ++Một số Muonline đã chỉnh được vụ không cho Sumuno học bất cứ sách gì của soul,và như vậy tránh được Crack GS, tui thử chỉnh hoài không được chỉnh trong item.text và item.bmd đều không được có lẽ phải chỉnh trong GS. Eddy hay cao thủ nào có thể xóa Scrip trong GS không cho Sumuno học sách soul hay viết một Scrip run trong database không cho Sumuno học sách đó là OK
    4 lỗi đầu có thể tạm chấp nhận với bản SS3-2 nhưng lỗi thứ 5 mà Crack GS thì ^^ potay không thể đưa online được
    -còn lỗi này nữa Map ILLusion không move vào được
    Thanks mình thử xem thế nào giờ còn mỗi thằng Sumono là khó giải quyết ,giải quyết dc thằng này có thể cho online dc rồi,ko bít map Illusion có phải là Event ko nữa như map Rufege phải qua NPC mới zo dc
    Lần sửa cuối bởi Đầu Gấu, ngày 23-03-08 lúc 02:01 AM.

Thành Viên
    Thanks
    0

MG ko đeo dc cánh cấp 3 nhỉ ai test chưa .

Thành Viên
    Thanks
    0

wing cấp3 phải làm quest 3 mới đeo được chứ,mà sao tui không làm được nhiệm vụ nhỉ, chỉ làm được nhiệm vụ đầu tiên đên nhiệm vụ 2 lên Tarkan click vào con NPC chẳng thấy gì luôn tự move đến barack đánh quái hoài rồi về gặp con devil cũng không được ,qua cônge NPC ở barack thì nó kêu phải hoàn thành nhiệm vụ trước đó mới cho vào.
    map ILLusion la Event mà Server này không work hiện thông báo nhưng không vào được Map Refuge thì move bình thường đâu cần qua NPC,tui test các kiểu main và mấy cái Client đều không làm được nhiêm vụ. Mà đã fix được Sumuno học sách Manashield disconnect GS chưa mà lên online??. nếu fix được thì share cho anh em đi

+ À mà bạn đã vào được Sumuno đâu là biết lỗi manashield của sumuno ^^ có lẽ cho online Episode-1 chắc chắn chuẩn hơn của Luciano đỡ lagg hơn lá chắc chắn rồi,Mấy hôm nữa tui up online bản này nhưng EP1 đợi các cao thủ fix được hết lỗi thì up Ep2 sau
    Lần sửa cuối bởi mucz.net, ngày 23-03-08 lúc 05:10 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

....không biết các bạn có ý kiến gì ko ? ... mình có thể fix Class 2 mang cánh 3rd nhưng như thế nó mất hay...

Bản này less bug Ep1 rùi...
    Common]

SCFS3LoadMaps=1 ( thay = 0)
    SCFS3LoadEpisode2=1
    SCFS3WingPercent=60
    SCFS3LuckWingPercent=50
    SCFS3ExcWingRandom=2
    Nó sẽ ko còn Sumon nữa và trở về sử dụng Client EP 1...như thế sẽ bớt bugs
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi TALovexm [Only registered and activated users can see links. ]
    Oh Hay quá, tôi dùng client Haste bị thế này ai biết thì trả lời giúp tí nào he he

[Only registered and activated users can see links. ]
    Cái lỗi này thì sao nhỉ các pro nhỉ có ai biết ko trả lời giúp tí nào (Click vào server thì bật lên lỗi này luôn )
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên
    Thanks
    16

do seri và client không giống nhau nên bị như thế đấy Sẻi của nó đây
    --------------------------------------------------------------------------------

Version : 1.04.21
    Series : hastes3ep2j5gw26
    Khách viếng thăm hãy cùng Olala xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi TALovexm [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái lỗi này thì sao nhỉ các pro nhỉ có ai biết ko trả lời giúp tí nào (Click vào server thì bật lên lỗi này luôn )
    TALo bạn chỉnh Version và Serials cho khớp với main , bản này Serials và Ver. GS chỉnh ở file SCFData\SCF_common.ini chứ không phải trong data\lang\kor đâu, bởi vì bạn chỉ chỉnh trong Lang mà GS nó load trong SCFdata nên thực ra bạn vẫn chưa chỉnh đúng Ver. và Serials

Thân:
    PS: GS_CS Ver. và Serials thì chỉnh trong Lang\Kor
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Oài Hex IP và serial roài chọn nhầm version : 1.04.21 thì tưởng client là 1.05.12
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Trang 17 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  3. [Release] Muweb Season 3 Ranking Fix
    Bởi luckyday trong diễn đàn SQL Server & Website