[MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao - Trang 17
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 504
    Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao

đã xong bản 0.65 có lẽ sẽ up trong vài hôm nữa, nếu như trời không mưa, sắp tới nếu học được vụ làm lệnh /post với /add tớ sẽ làm cho 1 số bản ngon hơn, sẽ sơm quay lại
    Đã già yếu và bệnh tật

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

tuyentc (26-05-12)

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    đã xong bản 0.65 có lẽ sẽ up trong vài hôm nữa, nếu như trời không mưa, sắp tới nếu học được vụ làm lệnh /post với /add tớ sẽ làm cho 1 số bản ngon hơn, sẽ sơm quay lại
    ồ year tớ đang định thử add option ở bản ss2 có wing 3
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thanks
    818

da up hang moi, moi cac ban test
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    16

bờm cho tớ xin cái yahoo nhé. hỏi về vụ fix 65k all skill vs mở texture của main cậu 1 chút
    Khách viếng thăm hãy cùng foreverx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

tks bờm nhiều nhé. nhưng mà bản 0.65 của bờm việt hóa lỗi @@ và hình như comand ko có à. /move ko nổi
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    818

gửi bạn tuyentc bạn không hiểu về các bản MU à, bản cũ làm gì có phím M move và nó cũng không có command đâu, còn file text.bmd đó là nguyên gốc lên chưa việt hóa đương nhiên là làm sao /move được, dạo này tớ bận nên chưa làm cái đó

tạm thời tớ nghỉ hè nên sẽ về nhà, sẽ không có máy tính, sẽ offline 1 thời gian, không support MU, tạm biệt
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên
    Thanks
    11

tk van bom nha lại có hàng mới siêu cũ nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng haokietvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

các bản khác đều xài được trừ bản 1.0 không hiểu mình làm gì nó cũng không chịu vào @@ bó tay thiệt rồi bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng haokietvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tại sao bản 1.0HN tôi laj không vào dc game nhỉ, kick dúp vào file mxmain.exe nó không chạy.
    Khách viếng thăm hãy cùng ongvienday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiều bạn thích hàng cũ lên mình quyết định làm 1 topich để tổng hợp những bản cũ mà mình hay mò, tạm thời mình đưa bản 99B ra trước vì máy tính đang hỏng, sắp tới sẽ có bản 0.650.971.0L của mu hà nộicác bản S2 ngon...v..v..

Chú ý về việc dùng 3DCamera: phim Tab = on/ off Camera ( hoac la phim F9 )
    phim End = tro ve nguyen dạng, muốn quay linh tinh nữa thì bóp cái con chuột giữa ấy nhé

Tất cả Server đều attach DB nhé

Laucher Built:

//////////// Tổng hợp các main 3D được fix 100% và làm bởi Bờm //////////
    1: main 99B 3D:
    2: main 1.02C EngLish 3D:
    3, Main 1.03k VTM 3D:
    4, main 1.02S JPN 3D:
    /////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

//// Tổng Hợp Server Cũ được mò bởi Bờm ////
    1, 99B: Maxpoint = 65535
    xin cám ơn đến mu23.ath.cx đó là 1 mu cũ ngày xưa mà mình đã chơi, tuy server đó bi giờ đã die nhưng hi vọng 1 ngày sẽ mở lại
    muserver 99b full:
    Client 99B full:
    update Fix BC có vài con quái ko giết được và update client full ko cần tạo laucher, cứ hex ip như mấy cái main hiện đại ấy, main đã có 3D luôn rồi và fix vài cái linh tinh các bạn tự khám phá nhé

2, S2 JPN Có Wing 3:
    GS 1.00.18 JPN ( Chú Ý Bản Này Đã Fix Bug Agi, Fix Chưởng Rồng và vài chưởng khác )
    muserver: ( Chú ý trong server đã có patch )
    Client : ( Sử dung patch ở trong server patch vào ip luôn là 192.168.1.2 )
    Thông tin:
    bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix
    GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....
    có thể sử dụng acc: hoangdung pass: hoangdung

3, 1.0l mu ha noi: Maxpoint = 65535
    muserver:
    client: ( tao laucher hoac tao shocut roi them ip nhe )
    Chú ý bản này các bạn phải cho năm của máy tính về 2008 thì mới chạy được nhé, ngoài ra server có lỗi đó là skill công thành của con MG bị lỗi cái skill gác kiếm đó, các bạn cứ test đi sẽ biết

4, 0.97 Gốc Chuẩn:
    muserver:
    MuClient:

chú ý bản này tớ chỉ add thêm duy nhất cái trùy Gimi thôi, và fix khá nhiều lỗi trong server, ngoài ra còn fix luôn vụ hộp box Kundun nữa, sẽ up 1 bài bí kíp vụ hộp kundun ở phần guide sau, các bạn có thể sử dụng acc: Akaruz pass: hoangdung

5, 0.65 cu rich:
    Muserver:
    MuClient:

Chú ý các bạn update file như sau: xóa hết các thứ cũ đi, download đồ mới về sài nhé, chỉ tiếc 1 điều là client mu hà nội gốc còn nguyên nhưng tớ ko có muserver 1.0l của hà nội, nghe nói server đó ko có công thành nhưng it bug hơn 1.0l davil mà hình như pro Destruct còn thì phải nếu còn thì up lên cho tớ nhé, xin cám ơn
    cảm ơn đã post nhé, bài viết rất hay và đúng nội dung mình cần tìm kiếm.
    Khách viếng thăm hãy cùng muss1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 17 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối