Việt hóa Audition Offline - Trang 17
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 17 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 288
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Việt hóa Audition Offline

Mấy anh ơi ! em down cái audition17.ễ dzìa chạy hỏng được ! hidden song chỉ nghe được khoảng 5,6 bài à mấy bài khác nhấn vào là nó dzăng ra ! ai chỉ em với !
    Khách viếng thăm hãy cùng bmtriet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Mấy anh ơi ! em down cái audition17.ễ dzìa chạy hỏng được ! hidden song chỉ nghe được khoảng 5,6 bài à mấy bài khác nhấn vào là nó dzăng ra ! ai chỉ em với !
    Lý do rất đơn giản do Client của bạn chưa có đủ các file *.tbm. (Của tôi cũng vậy ! thiếu 1 file )
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thangcuoc007's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lý do rất đơn giản do Client của bạn chưa có đủ các file *.tbm. (Của tôi cũng vậy ! thiếu 1 file )
    Còn cái file update nhạc của bạn bản 1.7 có 1 bài please tell me why 160 BMP nó bị lỗi đang nhảy giữa chừng nó hết nhảy xuất hiện bảng điểm mà bài hát vẫn còn hát nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng thangcuoc007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình mới gia nhập diễn dàn và thấy các bạn ở đây đều tìm tòi và chia sẽ kinh nghiệm của mình cho mọi người nên tôi rật khâm phục các bạn nhất là huuduyen !!
    Từ lâu mình cũng đã nghiên cứu audition offline và bây giờ muốn chia sẽ kinh nghiệm nhỏ nhoi này cho các bạn

1.Mình đã nghiên cứu rằng nếu các bạn muốn thoát ra khỏi audition offline mà không hiện lên trang chủ au9you.com thì bạn làm thế này : Hex file audition.exe và tìm dòng chữ [Only registered and activated users can see links. ] bạn sẽ tìm thấy bên cạnh đó có dòng chữ iexplore.exe
    --bạn thay đỗi thành 12xplore.exe rồi save lại (đừng làm thay đôi dung lượng của file audition.exe nha!)
    2.nếu bạn muốn có sân chờ như audition offline ver 3.0 thì bạn làm thế này
    --xóa file 003.acv trong mục data audition offline 1.7 đi và copy file 037.acv của audition online vào rồi đỗi tên thành 003.acv bạn sẽ thấy sự khác biệt đấy!!
    3.bạn không cần dùng chương trinh utraedit đâu bởi vì chương trình này rất khó dùng và mình có 1 chương trình hex file nhỏ gon và rất dễ dùng là Notepad C++

mong là những ý kiến của tôi sẽ giúp ich cho các bạn!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphuc91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

à quên Link download Notepad C++ là: [Only registered and activated users can see links. ]
    dung lượng 515.65KB
    Khách viếng thăm hãy cùng quangphuc91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xonglennao's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quangphuc91 [Only registered and activated users can see links. ]
    à quên Link download Notepad C++ là: [Only registered and activated users can see links. ]
    dung lượng 515.65KB
    Bạn có Server 3.0 thì Up lên đi
    Khách viếng thăm hãy cùng xonglennao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thì có link soure trên diễn đàn đó bạn về chịu có compile nó đi
    mình gần compile song audition account = visual c++ và turbo c++ rồi

Thành Viên
    Thanks
    0

Các Bạn tải full song client của maxtrix gì đó bên ragezone rồi dùng 009.acv của huuduyen_5 là ok nhớ dùng hex mở file audition.exe ra tìm chữ open đổi lại thành chữ close sẽ không hiện web khi thoát game nựachuc thanh công
    Khách viếng thăm hãy cùng anbang123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

huuduyen_5 có trên mạng không ra chat với bang tí nick của mình là anbang150483
    Khách viếng thăm hãy cùng anbang123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình đã tìm được soft giúp các bạn có thể thiết lập được môi trường tiếng việt mà các bạn không cần làm cách mà huuduyen đã bày đâu.Các bạn chỉ cần giải nén và chạy file vi_for_winxp.exe rồi khởi động lại máy là xong!

Trang 17 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline
    Bởi trieuanhhao trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 21-06-13, 08:04 PM
  2. Chia sẽ Client Audition Offline Full 2010, với hơn 7000 avatar...
    Bởi hieu trung trong diễn đàn Audition Server Private
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 10-12-12, 09:13 PM
  3. Nhận cài Audition offline thành công 100% và đưa lên online
    Bởi huy5552000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-06-11, 01:14 PM
  4. Add nhạc vào Audition Offline
    Bởi falconzx trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-05-11, 09:26 PM