Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL - Trang 16
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 299
    Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Server tru tiên 11 phái Redhat Linux_MySQL

Trích dẫn Gửi bởi tngaga [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là gì thế các bạn T_T
    post link ko đc nên e chỉ đưa đường dẫn
    nn7.upanh.com/b3.s29.d1/d43376248bfabcd5cff942c0cb7d0cad_46114427.untitled .png
    Cái này là do data Sv ko khớp client nè......Bác thay đổi Element.data đúng ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng harynokawa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi harynokawa [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là do data Sv ko khớp client nè......Bác thay đổi Element.data đúng ko?
    mình chép cả data của client sang data của server T_T
    Khách viếng thăm hãy cùng tngaga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

Các bạn ơi. Hôm trước mình có dùng cái patch rất good. Nhưng mình bị mất rồi. Có bạn nào biết là patch nào ko? Chỉ hộ mình với.
    Patch tự lên 150 tự cs tự lên 150
    có tặng 2 bộ đồ nam nữ ép full lun với mấy cái phù. Mình test trên thiên hoa nó thế đấy. Help với.
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Đặt gạch chờ VH full thoi......
    Khách viếng thăm hãy cùng harynokawa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên qweasdcz's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    bác cũng không bít trong gshop của bác có hàng à mics/gm3/ chữ tàu có cái mua về mà 500 viên 1 ý cắn 2 cái lên 150 lun kim đan siêu khủng mặc set đồ 14x+11 rùi
    Biết chứ . Nhưng ko nghĩ là nó up lên 14x
    Khách viếng thăm hãy cùng qweasdcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi qweasdcz [Only registered and activated users can see links. ]
    Biết chứ . Nhưng ko nghĩ là nó up lên 14x
    ko có mấy món ntn thì chắc ngồi mà nhìn nhân vật mặc mấy bộ thời trang, cái path mà up 150 liên tục đó bác nó ads dụng cho all phái - thái hạo ra, bt up khi cs rùi nó lên 150 rùi lại về 15 lúc sau lại lên 150 nhưng riêng thái hạo nó lên 150 xong im thế nhưng riêng khoản mặc đồ và mấy cái canh khi cho cs nó cứ xác nhận là chưa cs mới đau trong khi skill và nguyên thần đều good nên mún thái hạo mặc đồ 14x cs phải làm Q thăng thiên hài quá đi mất em đang găm auto 999 con linh hầu, mà bác có cái mẹo nào hoặc món nào mà nhai măm được cho max 81 cấp nguyên thần ko bác nghe nói bên tàu còn chưa có thằng max 81 cấp nữa là có mấy skill thần thông max 20/20 hiệu ứng hay lẵm bác mà giờ chả bít làm gì cho lên

[Only registered and activated users can see links. ]

ở trang này nghe nói server này sắp có việt hóa 11 phái các tiền bối lấy file tiếng việt về test thử cho mọi ng nhé hj
    Lần sửa cuối bởi kaandko, ngày 15-06-12 lúc 05:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kaandko xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên qweasdcz's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi kaandko [Only registered and activated users can see links. ]
    ko có mấy món ntn thì chắc ngồi mà nhìn nhân vật mặc mấy bộ thời trang, cái path mà up 150 liên tục đó bác nó ads dụng cho all phái - thái hạo ra, bt up khi cs rùi nó lên 150 rùi lại về 15 lúc sau lại lên 150 nhưng riêng thái hạo nó lên 150 xong im thế nhưng riêng khoản mặc đồ và mấy cái canh khi cho cs nó cứ xác nhận là chưa cs mới đau trong khi skill và nguyên thần đều good nên mún thái hạo mặc đồ 14x cs phải làm Q thăng thiên hài quá đi mất em đang găm auto 999 con linh hầu, mà bác có cái mẹo nào hoặc món nào mà nhai măm được cho max 81 cấp nguyên thần ko bác nghe nói bên tàu còn chưa có thằng max 81 cấp nữa là có mấy skill thần thông max 20/20 hiệu ứng hay lẵm bác mà giờ chả bít làm gì cho lên

[Only registered and activated users can see links. ]

ở trang này nghe nói server này sắp có việt hóa 11 phái các tiền bối lấy file tiếng việt về test thử cho mọi ng nhé hj
    Đủ trình thì cứ lấy của nó . Cậu tưởng nó dễ cho mình lấy à . Tự thân vận động thôi . Nếu ko đợi VTC update lên 11 class thì có cơ may . Nếu nó up việt hóa . tôi sẽ cố hết sức lấy dùm cho mà ko dc thì thôi

p/s: cái vụ up 81 gì đó tôi chịu . vì chơi tru tiên rất gà chỉ biết edit + fix game thôi
    Lần sửa cuối bởi qweasdcz, ngày 15-06-12 lúc 07:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng qweasdcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên wywaiwa's Avatar
    Thanks
    158

các bạn cho mình xin patch tự chuyển sinh đi. ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng wywaiwa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi qweasdcz [Only registered and activated users can see links. ]
    Đủ trình thì cứ lấy của nó . Cậu tưởng nó dễ cho mình lấy à . Tự thân vận động thôi . Nếu ko đợi VTC update lên 11 class thì có cơ may . Nếu nó up việt hóa . tôi sẽ cố hết sức lấy dùm cho mà ko dc thì thôi

p/s: cái vụ up 81 gì đó tôi chịu . vì chơi tru tiên rất gà chỉ biết edit + fix game thôi
    thì lấy client được mà. việt hóa cái client (giống tru tien 9 phái tui chơi ,server tui dùng toàn file rate exp tiếng tàu ,còn client dùng của VTC nó vẫn tiếng việt ấy) miễn là đồng bộ là dc

max nguyen thần thì bạn THỬ nuốt trù tính gian lận đó hoặc dùng patch fix bên trang mcncc.com có ấy=> nếu test thành công chỉ mình với nha

nhân tiện qweasdcz chỉ edit gshop với. mình thêm được 2-3 cái à còn quậy thêm nhiều vô là nó lỗi đưa vô sever không chạy
    Lần sửa cuối bởi zmioduz, ngày 15-06-12 lúc 09:07 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    thì lấy client được mà. việt hóa cái client (giống tru tien 9 phái tui chơi ,server tui dùng toàn file rate exp tiếng tàu ,còn client dùng của VTC nó vẫn tiếng việt ấy) miễn là đồng bộ là dc

max nguyen thần thì bạn THỬ nuốt trù tính gian lận đó hoặc dùng patch fix bên trang mcncc.com có ấy=> nếu test thành công chỉ mình với nha

nhân tiện qweasdcz chỉ edit gshop với. mình thêm được 2-3 cái à còn quậy thêm nhiều vô là nó lỗi đưa vô sever không chạy
    bên trutien.game24vn.com nó edit file pck mà,khó lấy lắm,đến gshop nó còn chẳng đụng vào mà vẫn add thêm vào vật phẩm đc nữa.
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 30 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Giúp mình cái TLBB trên redhat
    Bởi quanact trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-04-12, 01:35 PM
  2. Lỗi redhat... hay sever???
    Bởi anhphap trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-05-11, 08:30 PM
  3. Can redhat linux
    Bởi thicchoigame trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu