Sv Vua hải tặc ver 5 !! - Trang 16
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 500
    Thành Viên utkha's Avatar
    Đang ở
    dưới mặt đất
    Thanks
    20

Ðề: Sv Vua hải tặc ver 5 !!

[Only registered and activated users can see links. ]
    mấy bác xem hộ em sao cái php nó ko chạy, cũng ko bị chiến port 80 luôn
    Lần sửa cuối bởi utkha, ngày 07-05-16 lúc 08:43 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng utkha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi taoaccts13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi sao cái fix lỗi quà nạp thẻ mình mò mấy bài kia đọc mờ mắt lun ko thấy cách fix T.T

Với cả sao đọc mấy topic kia thấy mở shop vàng đc vậy nhỉ, bản này ko mở dc... vs cả sao bọn nó có bản việt hóa ngon thế nhỉ
    [Only registered and activated users can see links. ] cho thím fix nhận full phản hồi đây xmls chép vào trong www trong phpstudy còn file kia chép vào bstore trong Sv.
    còn cái mà bác nói là chỉnh lúc mới vào game đó thì chỉnh trong file trong rpcfv /conf/user.cfg.php trong này chình level max + số tiền,vip,danh vọng,chiến tích..... lúc mới vào game...
    Khách viếng thăm hãy cùng famypo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến famypo vì bài viết này !

BeeZone (07-05-16)

Thành Viên
    Thanks
    4

Icon4 Ðề: Sv Vua hải tặc ver 5 !!

Trích dẫn Gửi bởi kjtsu [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi ko hiện icon phía dưới do id item đó ko có hoặc sai id cách tốt nhất là dùng tool gm để add item.lỉnh thất bại khi nhận quà nạp thẻ thỉ tìm các sv share trc trog đó có hướng dẩn làm
    trước tiên thì mình cũng cảm ơn bạn vì đã trả lời lỗi giúp mình
    nhưng mình có thắc mắc 1 chút như sau: ở game này thì chủ thớt đã có ảnh ngay trang đầu trái 7* nên chắc trong game là có, với cả mình add xong, vào game vẫn chơi từ lvl 1 đến 15 rồi mới thoát game hẳn (tắt máy đi ngủ) rồi hôm sau vào mới bị như vậy, thêm vào nữa là h tool gm h hình như mới có 1.4 (dùng ké bản cũ) thì chưa có những items mới or đồng đội k đồng bộ (mình mới thử kizazu thì thấy chỉ số k như bản cũ) do vậy dùng rất hạn chế (kiểu kiểu như chỉ có set 105 chứ k có set 110 or cao hơn hoặc là các item mà bản này mới cập nhật)
    bạn có thể cho mình hướng dẫn nhận quà nạp thẻ đ.c k, ở sv tr'c (sv share tầm tháng 9-10 năm 2015) thì mình có add đ.c vào điểm tích lũy phản hồi nhưng đó là sv có đăng nhập, còn sv này k có đăng nhập, chỉ đổi đuôi là thêm đ.c acc nên mình cũng k rõ
    1 lần nữa cảm ơn bạn nhé !
    Khách viếng thăm hãy cùng soaica86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi soaica86 [Only registered and activated users can see links. ]
    trước tiên thì mình cũng cảm ơn bạn vì đã trả lời lỗi giúp mình
    nhưng mình có thắc mắc 1 chút như sau: ở game này thì chủ thớt đã có ảnh ngay trang đầu trái 7* nên chắc trong game là có, với cả mình add xong, vào game vẫn chơi từ lvl 1 đến 15 rồi mới thoát game hẳn (tắt máy đi ngủ) rồi hôm sau vào mới bị như vậy, thêm vào nữa là h tool gm h hình như mới có 1.4 (dùng ké bản cũ) thì chưa có những items mới or đồng đội k đồng bộ (mình mới thử kizazu thì thấy chỉ số k như bản cũ) do vậy dùng rất hạn chế (kiểu kiểu như chỉ có set 105 chứ k có set 110 or cao hơn hoặc là các item mà bản này mới cập nhật)
    bạn có thể cho mình hướng dẫn nhận quà nạp thẻ đ.c k, ở sv tr'c (sv share tầm tháng 9-10 năm 2015) thì mình có add đ.c vào điểm tích lũy phản hồi nhưng đó là sv có đăng nhập, còn sv này k có đăng nhập, chỉ đổi đuôi là thêm đ.c acc nên mình cũng k rõ
    1 lần nữa cảm ơn bạn nhé !
    Nhận full phản hồi thì bạn tải cái bên trên của mình còn sv này có set đồ 110 nha còn con kizaru như vậy là chuẩn bác chứ như con kizaru sss+ thì hơi vô lý em có cái gm tool 1.5 nè thím lấy không tool gm 1.5 : [Only registered and activated users can see links. ] list item thì toàn tiếng trung thôi bác
    Lần sửa cuối bởi famypo, ngày 07-05-16 lúc 10:18 AM.

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến famypo vì bài viết này !

soaica86 (07-05-16)

Thành Viên
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: Sv Vua hải tặc ver 5 !!

Trích dẫn Gửi bởi famypo [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhận full phản hồi thì bạn tải cái bên trên của mình còn sv này có set đồ 110 nha còn con kizaru như vậy là chuẩn bác chứ như con kizaru sss+ thì hơi vô lý em có cái gm tool 1.5 nè thím lấy không
    bạn inbox cho mình xin tool 1.5 với (đa tạ đa tạ) ý mình là k giống như bản tr'c, còn sss+ thi mình thấy cũng k quá vô lý khi nó là 1 trong 3 thằng đô đốc mạnh nhất mà (đô đốc mà k mạnh để hải tặc hoành hành thì khả năng h hải tặc vẫn còn bá đao - cảm nhận về thực tế)
    tiện bạn tốt bụng thì cho mình thêm list item đ.c k (có pet vs set 110 với trái ác quỷ ấy)
    mình chân thành cảm ơn!
    Khách viếng thăm hãy cùng soaica86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên taoaccts13's Avatar
    Thanks
    45

[Only registered and activated users can see links. ] cho thím fix nhận full phản hồi đây xmls chép vào trong www trong phpstudy còn file kia chép vào bstore trong Sv.
    còn cái mà bác nói là chỉnh lúc mới vào game đó thì chỉnh trong file trong rpcfv /conf/user.cfg.php trong này chình level max + số tiền,vip,danh vọng,chiến tích..... lúc mới vào game...
    Bạn ơi link bạn share có 1 file Charging_rewards à , chép file này trong www còn file kia trong btstore là sao

Với giúp mình add cái nạp vàng này với, mình chỉnh vàng mà nó ko lên cái thanh này để nhận đc 2 mốc cuối...

Với cho mình xin việt hóa đầy đủ giống như này với, cảm ơn bạn nhiều

Khách viếng thăm hãy cùng taoaccts13 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi taoaccts13 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi link bạn share có 1 file Charging_rewards à , chép file này trong www còn file kia trong btstore là sao

Với giúp mình add cái nạp vàng này với, mình chỉnh vàng mà nó ko lên cái thanh này để nhận đc 2 mốc cuối...

Với cho mình xin việt hóa đầy đủ giống như này với, cảm ơn bạn nhiều

file Charging_rewards dùng Winscp đăng nhập vào SV với ip: 192.168.0.142 login: root pass rx123 chép theo đường dẫn home/pirate/rpcfw/data/bstore chép xong chạy lại start sv rồi xóa lịch sử đi. việt hóa đầy đủ thì mình không có đâu ban lấy cái xmls của bản đó ra rồi xem họ việt hóa những gì rồi làm như họ la được.

Thành Viên
    Thanks
    12

file Charging_rewards dùng Winscp đăng nhập vào SV với ip: 192.168.0.142 login: root pass rx123 chép theo đường dẫn home/pirate/rpcfw/data/bstore chép xong chạy lại start sv rồi xóa lịch sử đi. việt hóa đầy đủ thì mình không có đâu ban lấy cái xmls của bản đó ra rồi xem họ việt hóa những gì rồi làm như họ la được.
    bàc cho e hỏi khi nhận phần thưởng bản xếp hạng thì nó đen luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng tamahasa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    45

Trích dẫn Gửi bởi tamahasa [Only registered and activated users can see links. ]
    bàc cho e hỏi khi nhận phần thưởng bản xếp hạng thì nó đen luôn
    ver bên topic kitsu hả bác chứ bản này có bị lỗi đó đâu nhỉ

Thành Viên
    Thanks
    12

ver bên topic kitsu hả bác chứ bản này có bị lỗi đó đâu nhỉ
    tại e lười chụp nên wa đó lấy đại hìh vậy mà
    Khách viếng thăm hãy cùng tamahasa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 50 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối