[release] GS 1.00.18 Season 3 Ep2 - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 226
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [release] GS 1.00.18 Season 3 Ep2

Trích dẫn Gửi bởi Đầu Gấu [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này tui đã test gần như OK còn mỗi con Sumono tạo xong ko zo dc game zo là dis còn quest 3 thì quá chuẩn ai có cách nào tạo dc Sumono mà ko dis ko
    Đầu Gấu chạy Server của Dragonwall repacked hay bản bên RZ mà làm được Quest 3 vậy?. bạn làm kiểu gì thế và dùng client nào vậy chứ tui không làm được Quest 3 bấm vào NPC nó chảng hiện lên bảng nhận Quest nữa.Rieng DK làm được 1 nhiệm vụ xong lần sau bấm vào chỉ hiện 3 dòng chữ đỏ lừ thôi bấm vào vô tác dụng. Có thể chia sẻ kinh nghiêm không? thanks trước nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên koconai22's Avatar
    Thanks
    0

Đầu gấu ơi bạn có thể up lên cho mọi người test thử được ko
    rất vui được làm wen với tất cả các bạn
    Y!H alone_drooby2007
    Khách viếng thăm hãy cùng koconai22 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    Đầu Gấu chạy Server của Dragonwall repacked hay bản bên RZ mà làm được Quest 3 vậy?. bạn làm kiểu gì thế và dùng client nào vậy chứ tui không làm được Quest 3 bấm vào NPC nó chảng hiện lên bảng nhận Quest nữa.Rieng DK làm được 1 nhiệm vụ xong lần sau bấm vào chỉ hiện 3 dòng chữ đỏ lừ thôi bấm vào vô tác dụng. Có thể chia sẻ kinh nghiêm không? thanks trước nhé
    mình dùng Server chủ Topic share nè bạn và mình dùng Main 1.04S Eddy share mình HEX lại còn Client mình dùng của Haste bạn muốn làm Quest 3 thì bạn làm xong quest 1 và 2 rồi làm nốt Quest của thàng Malon sau đó click vào con Priest Devin nhận quest 3 lúc này Priest Devin sẽ giao quest cho bạn bạn mua hoặc tìm 3 thứ nó giao cho mình thì add hết vào shop khỏi phải tìm sau Quest này bạn trở lại gặp nó rồi lên Tarkan từ chỗ hiên ra đi chéo lên tay phải 1 tí sẽ có con Werewolf Quarrel bạn ấn vào nó sẽ tự di chuyển bạn đến Barrack tiêu diệt 3 loại quái vật mỗi loại 10 con rồi về giao cho Priest Devin xọng bạn lại kick tiếp vào nó sẽ giao tiếp nhiệm vụ cho bạn nó sẽ bảo bạn tiêu diệt 1 con Dark Elf Hero lúc này bạn move đến map barrack rồi đi sâu vào bên trong ấn zo con NPC Keepergate rồi chọn OK nó sẽ đưa bạn đến map Rufege kill 1 con rồi về giao nhiệm vụ là xong quest 3, thông tin của bản này như thế đó còn mình tạo Sumono nhưng ko zo dc game toàn disconec luôn ai bit chỉ giáo với
    Khách viếng thăm hãy cùng Đầu Gấu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi koconai22 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đầu gấu ơi bạn có thể up lên cho mọi người test thử được ko
    rất vui được làm wen với tất cả các bạn
    Y!H alone_drooby2007
    Server Tomatoes share ở đầu trang mà dung gameserver unpack bạn xoa gameserver cũ đi dùng gameserver unpack đó mình chạy thử đã như vậy rồi chứ chưa chỉnh sửa 1 cái gì cả làm hết quesr 1 và 2 và quest của thằng Malon nữa thì con Priest Devin mới giao nhiệm vụ còn nhiệm vụ của thằng Malon ko bán trong shop nên mình add vào đỡ phải kiếm mà cũng chả bit kiếm ở đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Đầu Gấu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Đầu Gấu [Only registered and activated users can see links. ]
    bản này tui đã test gần như OK còn mỗi con Sumono tạo xong ko zo dc game zo là dis còn quest 3 thì quá chuẩn ai có cách nào tạo dc Sumono mà ko dis ko
    Mình làm server đâu có lỗi này nhỉ Mình chỉ thấy duy nhất lỗi ở server này là skill của con summoner học của DW thoát ra là mất thôi .
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Còn cái chuối nữa là skill ManaShied của Soul , Summon học là die GS
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thanks Đầu Gấu hóa ra Quest3 lằng nhằng gớm mình chỉ biết mỗi con đứng ở davias hay loenren thôi con devil đó, tạo Sumuno không vào được là do chưa có tab trong SQL cho sumo bạn chạy đoạn querry này là OK
    USE [MuOnline]
    INSERT INTO DefaultClassType (Class, Strength, Dexterity, Vitality, Energy, Life, MaxLife, Mana, MaxMana, MapNumber, MapPosX, MapPosY, DbVersion, Leadership, [Level], LevelUpPoint)
    VALUES (80,21,21,18,23,70,70,40,40,0,182,128,3,0,1,0)
    Đây là những Bug bản này
    1,-MG học skill thoát ra mất hết
    2,-một số Item tạo bằng MuMaker 1.05 không quang được vô shop
    3,-một số vũ khí của Sumuno khi đánh quái rơi ra mà nhặt lên là dính chặt vào người
    4, Map Crywolf không add được quái có lẽ phải dùng data riêng cho GS_CS (nếu add quái xong reload monster bị lỗi ==>Crack GS) :nhưng không sao có thể dùng data riêng
    5,-Đây mới là lỗi nghiêm trọng Sumuno học được hết các sách của Soul, Sách Manashield =GS Crack
    ++Một số Muonline đã chỉnh được vụ không cho Sumuno học bất cứ sách gì của soul,và như vậy tránh được Crack GS, tui thử chỉnh hoài không được chỉnh trong item.text và item.bmd đều không được có lẽ phải chỉnh trong GS. Eddy hay cao thủ nào có thể xóa Scrip trong GS không cho Sumuno học sách soul hay viết một Scrip run trong database không cho Sumuno học sách đó là OK
    4 lỗi đầu có thể tạm chấp nhận với bản SS3-2 nhưng lỗi thứ 5 mà Crack GS thì ^^ potay không thể đưa online được
    -còn lỗi này nữa Map ILLusion không move vào được
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Oh Hay quá, tôi dùng client Haste bị thế này ai biết thì trả lời giúp tí nào he he

[Only registered and activated users can see links. ]
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi TALovexm [Only registered and activated users can see links. ]
    Oh Hay quá, tôi dùng client Haste bị thế này ai biết thì trả lời giúp tí nào he he

[Only registered and activated users can see links. ]
    Bị thế này là thế nào hả bạn? Bản này chẳng lẽ khong còn cách nào để fix nữa hay sao? Chỉ có mỗi con Summoner mà làm "rầu nồi MU"
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Destruct [Only registered and activated users can see links. ]
    Bị thế này là thế nào hả bạn? Bản này chẳng lẽ khong còn cách nào để fix nữa hay sao? Chỉ có mỗi con Summoner mà làm "rầu nồi MU"
    Còn vụ skill của MG không lưu được nữa bạn à .hic
    Khách viếng thăm hãy cùng CaFeĐen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  3. [Release] Muweb Season 3 Ranking Fix
    Bởi luckyday trong diễn đàn SQL Server & Website