Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu) - Trang 16
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 16 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 348
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share sever Giang Hồ Dậy Sóng (Mướp Yêu)

Bạn thachlong78 ơi , cho mình hỏi cái này cái , bạn sửa lại skill kiếm của nga mi danh ra không đúng hướng , còn hệ thổ dùng skill tiêu hao mana nhiều quá , còn cái điểm bach kim làm sao để sửa điều kiện để nhận dc đồ Mã Hổ chứ điểm Bach Kim chứ điểm bach kim để nhận đồ cao quá , giờ mình muốn sửa cho thấp bớt, Với lại bạn hướng dẫn mình làm sao để tạo acc GM cho mình với , bạn có tool addnpc voi tool JXOnline.Server.Management up lên cho mình với , cảm ơn bạn trước.
    Lần sửa cuối bởi voviettuan, ngày 01-03-09 lúc 08:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng voviettuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Pảth sever thì down ở cái địa chỉ mới nhé, còn sever ai còn uplen rùi pót dùm mình được hem giờ hem có thời gian nữa, với lại chạy sever nên hem up được.Mà sever mình tự chế nhiều thứ nên các bạn thận trọng khác khi chèn đè chức năng sever khác nhé.
    Còn vụ chiêu nọi công dame cao thì tùy từng chiêu bạn à, nhưng thường chiêu dame cao chỉ đẻ luyện LV còn PK hem ổn, với lại có 1 số quái PTVL cao nên bạn thấy thế đổi map 120 trở lên là thấy khác ngay. Sever chủ định phát triển mới nên khi các bạn chuyển sinh 10 lần mới hình thành các hướng cụ thể cho các môn phái, ví dụ VDK áp chế cao nhưng dameTB rất khó kết thúc, VD khi dame chỉ TB nhưng choang khá cao, CBB đánh giật dam khá cao nhưng phải cận chut mới dữ nổi đối thủ, CBR thì chỉ đánh hội dồng được chứ solo không ai đúng yên tăng cả, ngư đọc solo ở mức trung bình nhưng với khả nang buf bùa đánh tem hem thể thiếu, TVB solo rất mạnh nhưng hội đòng thì nản, vì sever mình online nên các chiêu sẽ khác mấy sever khác rất nhiều, đẫ tét thử mức độ cân bằng ra sao chắc ai từng tét cũng thấy khá rõ (mình chỉ làm được đén vậy thôi). Còn skill 200 sau 8/3 sẽ ra chọn 10 phái khi sever ra mình sẽ up lên cho mọi người down.
    À có ai có lênh spit hồi phục sinh lực x điểm hem, mìng cần để fix cái hút SL nội lực cái.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

thachlong cho mình xin cái đường dẫn của " Su Gia Vuot ai " đc hem, tìm mỏi con mắt ko thấy đâu
    À cho mình hỏi cái nữa , muốn cập nhật hạng thì làm sao =.=
    Lần sửa cuối bởi huynhtrihai, ngày 02-03-09 lúc 02:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huynhtrihai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên votandat1's Avatar
    Thanks
    0

có ai đã cài thành công offline chưa. ai cài thành công có thể hướng dẫn em cài server này không có hình hay phim càng tốt . server này xài clien VNG để chơi offline được không .
    Lần sửa cuối bởi votandat1, ngày 02-03-09 lúc 03:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng votandat1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ban thachlong78 ơi cho mình hỏi cái này cái , làm sao để chỉnh lại điểm danh vọng của vượt ải , điểm kinh nghiệm giang hồ khi nhận Phúc Duyên Tinh Thạch khi chế tạo đồ bạch kim và điểm để làm bang chủ nữa chứ Sever bạn may điểm đó yêu cầu nhiều qua , bạn giúp đỡ mình với .
    Khách viếng thăm hãy cùng voviettuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn Post hình bị lỗi và cái hình nội dung file package.ini của bạn cho mình xem nha !
    Code:
    [Package]
    Path=\\data
    0=fh.pak
    1=serverlist.pak
    2=Update.pak
    3=Spr.pak
    4=Resource.pak
    5=Map.pak
    6=Setting.pak
    7=Ui.pak
    8=Script.pak
    9=Font.pak
    10=Sound.pak
    11=Skills.pak
    Khách viếng thăm hãy cùng runtoyou70 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

\script\missions\chuangguan\闯关使者.lua địa chỉ sứ giả vượt ải còn muốn chỉnh điểm vượt ải \script\missions\chuangguan mấy cái file ở đó có file ghi danh vọng nhận được thì phải, cái này mình chưa làm bao giờ.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    \script\missions\chuangguan\闯关使者.lua địa chỉ sứ giả vượt ải còn muốn chỉnh điểm vượt ải \script\missions\chuangguan mấy cái file ở đó có file ghi danh vọng nhận được thì phải, cái này mình chưa làm bao giờ.
    Cảm Ơn Bạn Thachlong78 , mình còn cái muốn nhờ bạn giúp đỡ là làm sao chỉnh sửa lại điểm cộng kỹ năng của skill 120 va skill cuối cùng khi nhập môn phái chứ mỗi lần cộng skill la mất 2 điểm kỹ năng , hoặc bạn có thể hướng dẫn mình cách cho xử Võ Lâm Mật Tich nhiều hơn 30 cuốn , nhờ bạn giúp đỡ mình , với lại làm sao học đươcj skill 150 , mình cảm ơn bạn nhiều .

^^Nu*~ + Nhu*o*ng^^ anhnhuong's Avatar
    Thanks
    0

- chủ tôpic share jxtartup đc hem, có time thì việt háo skill lun nha.
    - cho hỏi là mìnhko cần làm Q đúng hem, tới level là tới thèng đệ tử thui ha?, nếu làm thì chỉ tui làm q 20>>>
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi Alexi_Laiho [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là Relay
    [Only registered and activated users can see links. ]

Còn đây là GS
    [Only registered and activated users can see links. ]

Bạn check dùm nhé
    Chưa cài font china. Hết
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 16 của 35 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 14 15 16 17 18 26 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. Update Việt Hóa cho server Giang Share
    Bởi f-fantasy trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 06-05-10, 09:41 PM