[release] GS 1.00.18 Season 3 Ep2 - Trang 14
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 14 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 226
    Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Ðề: [release] GS 1.00.18 Season 3 Ep2

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chưa test nhưng bạn thử vào item.text và item.bmd trong client tìm xóa dòng sách manashield đi :"theo mình nghĩ nếu không tồn tại trong item.text thì sẽ không thể rơi ra nữa" ^^
    Oạch trong server của SCF có chỉnh tỉ lệ rớt từng loại sách dc mà. Sao ko cho tỉ lệ rợt về 0 nhỉ
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi TALovexm [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này là sài Client Haste bản FULL EP 2 và path do dragonwall up lên là : 1.04X mà sai ư. Mọi người sài loại nào vậy trời
    Nếu load Client của Haste thì dùng luôn main của nó,vì main không bị packed,chỉ cần hex lại IP và serials la dùng luôn,tuy nhiên main haste có cái minimap khó chịu lắm không of được nó, còn dùng Patch của dragonwall la không được bởi chưa hoàn chỉnh thiếu nhiều file trong Efect nó là nguyên nhân khiến bạn bấm login main nháy cái là mất tiêu, có thể kiếm vài cái Efect của các Client khác chép đè vào may ra có cái hợp với main của dragonwall, mà main chạy bả SCF thì nhiều lắm main 1.04x,u,Y,q T(của Eddy) đều được cả
    Khách viếng thăm hãy cùng mucz.net xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình chạy đến GS thì bị DontSent ai bít chỉ dùm Thanks.
    Khách viếng thăm hãy cùng Đầu Gấu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cái này dùng client 1.04j+patch 1.04Q+ patch ep2 + main 1.04x ma sao sum van~ ko vao dc. the^'
    có ai chỉ mình đi.
    Còn lỗi don't send là zdo data của bạn lỗi, bạn dùng data.bak của lucia beta 41 mà xài.
    Khách viếng thăm hãy cùng prince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi mucz.net [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu load Client của Haste thì dùng luôn main của nó,vì main không bị packed,chỉ cần hex lại IP và serials la dùng luôn,tuy nhiên main haste có cái minimap khó chịu lắm không of được nó, còn dùng Patch của dragonwall la không được bởi chưa hoàn chỉnh thiếu nhiều file trong Efect nó là nguyên nhân khiến bạn bấm login main nháy cái là mất tiêu, có thể kiếm vài cái Efect của các Client khác chép đè vào may ra có cái hợp với main của dragonwall, mà main chạy bả SCF thì nhiều lắm main 1.04x,u,Y,q T(của Eddy) đều được cả
    Oh thank you ! 1.04Q full version có rồi mà ko sài lại đi sài tum lum :d Nghe bác dragonwall nói main của bác bug ít nên sài thử
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên
    Thanks
    0

ko bít dùng main nào dc nhỉ dùng main 1.04X ko zoo dc

Thành Viên
    Thanks
    0

Bỏ đi . Bản này BUG nhiều lắm . Bug toàn thuộc loại nghiêm trọng không à . Và không thể sửa được .
    Khách viếng thăm hãy cùng TrustTeam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình dùng cả Main 1.04X-1.04Q cả Main cua Hastes đã Hex Serial +IP rồi lúc vào game thấy server kick vào nó báo cái gì mà update launcher ý ấn vào là dis, ai có Main nào chuẩn share tui dc ko Thanks

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Có nhiều bạn gặp khó khăn nên tôi sẽ tóm gọn phần này theo các bước như sau :
    ================================================== ======
    1) Download Client Full 1.04Q KOR :

[Only registered and activated users can see links. ]
    2) Download & Extrack Patch 1.04E+ vào Client Full 1.04Q KOR : ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/...04E+_Patch.zip
    3) Do dùng ở chữ cái "x" nên ta sẽ download & Extrack tiếp cho Client : ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/...04x_TPatch.zip
    4) Cuối cùng ta download & Extrack Patch này để sử dụng Local cho main :
    5) Dùng WINHEX thay đổi IP cho máy vào main.exe
    ================================================== ======
    Up đúng từng phần để sử dụng main.Connect 100%
    Have fun!
    Lần sửa cuối bởi dragonwall, ngày 21-03-08 lúc 01:16 PM. Lý do: Die link Client FULL
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Repack đầy đủ cho Server
    Download :
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 14 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 12 13 14 15 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  3. [Release] Muweb Season 3 Ranking Fix
    Bởi luckyday trong diễn đàn SQL Server & Website