[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 134
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 134 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 34 84 124 132 133 134 135 136 144 ... CuốiCuối
Kết quả 1,331 đến 1,340 của 1713
    Thành Viên
    Thanks
    34

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi linktink [Only registered and activated users can see links. ]
    Hoàng Hà đã sửa lỗi pet trong Việt Hóa Obj ở phần nào bạn nhỉ? Có phải trong link bạn post ko? Bạn share giúp mình với.
    ===========================
    Đây là cái obj do tự tay mình Việt Hóa, không làm qua loa như trước mà làm rất chi tiết. Trong này chắc chắn ko còn chỗ nào là hàng tàu cả ( Trừ cái folder mylua là không cần thiết vì script trong đó chả để làm gì cả ).
    Download về giải nén ra được Folder tên obj, Copy thằng folder này vào tlbb/Public/Data/Script ( đè lên Folder cũ )
    Trong này đã add đầy đủ phụ bản Tứ Tuyệt Trang + PMP việt hóa + Thiếu Thất Sơn 100% nên có thể đi thoải mái không lo chữ tàu.
    Vẫn còn một số event khác vẫn còn chữ tàu như Cờ, ác tặc, ác bá,Q123,... Nó trong folder event do không có time nên mình không làm được, thông cảm.

Link Download: [Only registered and activated users can see links. ]

Pass: SoiKool
    --------------------------------
    Của Hà Hoàng share nhé. Bạn download về coppy vào là hết lỗi pet.
    Khách viếng thăm hãy cùng dvphong09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to dvphong09 For This Useful Post:

ankol479 (19-08-13), linktink (19-08-13), puskien (19-08-13)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi ttphanthieugia [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiều vấn đề nhể
    - 1: vấn đề gia tâm pháp 120 thành 1 thì vô Public\Script\New kiếm file npctanthu.lua sửa 120 thành 1 ở dòng LuaFnSetXinFaLevel(sceneId,selfId,64,120)
    tương tự cho các cuốn khác. Còn up tâm pháp thì mình làm được rồi, sẽ share sau (khi nào làm cho nó tăng dc nộ )
    -2: cái tiên nhiên chi lộ thì có thể kiếm HH, nghe nói đã sửa cái đó rồi
    -3: vì MD là phái mod thôi. nó lấy id phái là 9 ( 9 cũng là tân thủ )
    -5: NPC trị liệu full nộ có ng share rồi đó

Có ai đi Q2 LL ko. Sao nó ko ra quái zậy
    Q2 LL ko có quái thì tham khảo event nhé. folder xuanhuan đó. Chỉ cần nhầm 1 cái tên là khỏi add quái. Hoặc cũng có thể do script đó lỗi. Nhiều nguyên nhân lắm, để tối test thử xem cụ thể ra sao

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi dvphong09 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình mạn Phép hỏi lần nữa nhé, Bạn ttphanthieugia đã giúp mình sửa 1 số chổ nhưng mình vẫn chưa rõ lắm, xin cảm ơn !

Trước tiên, Mình xin chân thành cảm ơn đến Hà Hoàng(và các đồng nghiệp) đã up cho ACE 1 SV gần như hoàn mỹ. Đây củng là lời cảm ơn chân thành nhất của tất cả các bạn trong box TLBB.

Mình đã cài và chơi thử thì mọi thứ đều rất tuyệt vời rồi, nhưng mình cần giúp một số lỗi dưới đây, các bạn nào biết giúp hộ mình nhé, MÌNH CHÂN THÀNH CÁM ƠN.

1. Bạn chỉ mình cách nào để vào phái mộ dung và Khi chọn phái ở đại lý thay vì cấp 120 thành cấp 1 tâm pháp củng vậy nha và học tâm pháp phái mộ dung như thế nào nhỉ?

2. Làm thế nào mình chỉnh mấy cái toạ độ làm nhiệm vụ cứ húc vào tường.

3. Sao khi mình vừa tạo nhân vật thì mặc định là phái Mộ dung nhỉ

4. Mình ko đi được YTO

5. Và 1 số lỗi nhỏ (NPC trị liệu không full nộ khí + Không đeo thêm rương (10 ô) được cho ô Nhiên Liệu...)

===============================================

Mong các bạn giúp, thank !
    Nếu như bạn biết đọc code thì tham khảo cái folder event đó. YTO thì trong cả obj lẫn event đều phải sửa lại cho đồng nhất tên của NPC. Không thể xóa cái câu lệnh if name == "Tiền Hoành Vũ" được vì trước đó là vòng lặp kiểm tra ID monster...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

anh Hà Hoàng ơi sao em không dịch chuyển ra các Map xung quanh Đại Lý được ạ ??? ví dụ như Vô Lượng Sơn, Kiếm Các... dù làm thế nào cũng không được liệu có cách giúp e di chuyển được không ạ ??
    Khách viếng thăm hãy cùng ankol479 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi ankol479 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh Hà Hoàng ơi sao em không dịch chuyển ra các Map xung quanh Đại Lý được ạ ??? ví dụ như Vô Lượng Sơn, Kiếm Các... dù làm thế nào cũng không được liệu có cách giúp e di chuyển được không ạ ??
    No one is the same with you...
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    43

ai cài hộ mình với
    Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )
    Khách viếng thăm hãy cùng WynhLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi WynhLove [Only registered and activated users can see links. ]
    ai cài hộ mình với
    Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )
    Làm được thì chơi còn không làm được thì giải tán. Nếu như ai cũng như bạn thì có ai còn muốn share không?. Share lên rồi lại phải cài hộ người ta thì xem ra ở nhà tự kỷ một mình còn sướng gấp vạn lần. Share lên ai khó khăn chỗ nào thì giúp đỡ thôi chứ không có cái kiểu làm hộ được. Đồ ăn mời đến miệng rồi còn phải chờ người khác bón mới ăn?

Thành Viên
    Thanks
    4

anh ơi cho em hỏi làm sao lên cấp nhanh và nhận knb được ạ. em chơi từ lv 1
    Khách viếng thăm hãy cùng phong1807 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    319

hoàng ơi bạn có thể share cho mọi người server và client của bạn đang dùng được không
    cám ơn rất nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanggiakhoa94 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Một nơi nào đó trên thế giới
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi phong1807 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh ơi cho em hỏi làm sao lên cấp nhanh và nhận knb được ạ. em chơi từ lv 1
    Trước khi bạn cài đặt 1 game offline bạn cần tìm hiểu quy cách trình tự + 1 số thủ thuật để có thể tự mình thực hiện
    chứ bạn cứ down về mà chén thì làm sao biết được lỗi mà chỉnh sửa.SV offline nên có thể nghịch thoải mái phá thoải mái,ko được cài lại thôi
    bạn cần đọc kĩ nhé.Thân
    Tham khảo tại
    [Only registered and activated users can see links. ]
    hoặc

[Only registered and activated users can see links. ]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hoanggiakhoa94 [Only registered and activated users can see links. ]
    hoàng ơi bạn có thể share cho mọi người server và client của bạn đang dùng được không
    cám ơn rất nhiều
    Thì là cái sv + client #1 chứ đâu
    Chẳng qua đang trong quá trình Nghịch ngợm nên chưa hoàn thiện hết thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng kingkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến kingkyo vì bài viết này !

somahaha (21-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    34

Này thì tiên nhân chỉ lộ: [Only registered and activated users can see links. ]

Bởi Hà Hoàng
    ================================================== ====
    Cái này có phải fix được lỗi húc tường không vậy cậu ?
    Khách viếng thăm hãy cùng dvphong09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. The Following 2 Users Say Thank You to dvphong09 For This Useful Post:

ankol479 (20-08-13), ttphanthieugia (20-08-13)

Trang 134 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 34 84 124 132 133 134 135 136 144 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch