[TLBB] Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh ! - Trang 130
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 130 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 80 120 128 129 130 131 132 140 ... CuốiCuối
Kết quả 1,291 đến 1,300 của 1713
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Share Server TLBB 3.0 có kèm Client hoàn chỉnh !

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Theo mình nhớ không nhầm thì đấy là hiệu ứng pháo hoa đấy!^^
    Đúng ko HH!?^^
    Sai bét rồi không phải vậy! ( Bao bất đồng đại ka )
    Hiệu ứng thần khí đí :d
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi poupou98 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể hướng dẫn mình tạo navicat nhân vật. cho kinh nghiệm cho nhân vật hay chỉnh các thứ đc ko. cám ơn bạn nhiều
    =================================================
    Hướng dẫn Tạo acc Navicat: Trước hết bạn phải chạy VMW và chạy XYUbuntu lên trước
    + Mở Navicat
    + Vào File->New Connection->MySQL Gõ:
    Host: 192.168.1.3
    user=tlbb
    pass=tlbb1234
    + Xong Click vào cái vừa tạo để chạy: hiện ra 1 list
    Chỉnh sửa nhân vật: kinh nghiệm, tiền.. (thì bấm tlbbdb)
    Chỉnh sửa acc thì vào Web->Account->Hiện tất cả acc có trong SV (Ở đây bạn có thể thêm xóa sửa tùy ý)
    Chú ý: Pass phải mã hóa thành MD5 nhé (ví dụ: 81dc9bdb52d04dc20036dbd8313ed055 = 1234 )
    --------------------------
    Bạn có thể đọc bài viết chi tiết hơn của các bạn khác: [Only registered and activated users can see links. ]
    Good Luck !
    Khách viếng thăm hãy cùng dvphong09 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Yougame_100's Avatar
    Thanks
    48

ai chỉ em làm sao tạo 1 file trong WinSCP3 -) đặt tên npc4.lua -) ( edit bằng Notepad++ ) -) chuyển font sang windows 1252 là sao hả mấy pro e không biết làm mấy cái này mấy anh chỉ em trai với bằng hình ảnh đi hoặc video càng tốt nhớ mấy anh chỉ e trai đi e năn nĩ mấy anh

Share Script nhận ngọc 9 + đục lỗ tự động + Long Văn ngũ hành + Võ hồn ngũ hành + thần khí 102 cũ né. Tạo 1 file mới đặt tên npc4.lua ( edit bằng Notepad++ ), chuyển font sang windows 1252 và paste đoạn code bên dưới vào.
    Copy file npc4.lua vào tlbb/Public/Data/Script/New
    Khách viếng thăm hãy cùng Yougame_100 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Một nơi nào đó trên thế giới
    Thanks
    17

Trích dẫn Gửi bởi Yougame_100 [Only registered and activated users can see links. ]
    ai chỉ em làm sao tạo 1 file trong WinSCP3 -) đặt tên npc4.lua -) ( edit bằng Notepad++ ) -) chuyển font sang windows 1252 là sao hả mấy pro e không biết làm mấy cái này mấy anh chỉ em trai với bằng hình ảnh đi hoặc video càng tốt nhớ mấy anh chỉ e trai đi e năn nĩ mấy anh
    [Only registered and activated users can see links. ]
    của bạn đây
    Khách viếng thăm hãy cùng kingkyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 2 Users Say Thank You to kingkyo For This Useful Post:

puskien (17-08-13), Yougame_100 (17-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Đừng khơi lại cái cũ nữa. Nó qua đã lâu rồi mà. Hãy bàn luận về các vấn đề liên quan đến mục đích chính của topic nhé. Thanks đã góp ý.
    Hề hề mấy hôm bận quá đâu có lên diễn đàn đọc thường xuyên được, giờ lên đọc hết rùi mới thấy, giờ Chúng ta đã có 1 sân chơi thỏa thích tâm hồn theo đúng nghĩa của nó.
    FUN FUN FUN
    Khách viếng thăm hãy cùng vienvienmm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Có ai muốn làm siêu nhân như thế này không?

Copy và hưởng thụ

Khách viếng thăm hãy cùng talaclone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 6 Users Say Thank You to talaclone For This Useful Post:

ankol479 (17-08-13), hoanggiakhoa94 (17-08-13), mastervnn (17-08-13), pr0vanban1 (19-08-13), Sói Đẹp Trai (17-08-13), thanhluan12a14 (17-08-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    160

Trích dẫn Gửi bởi talaclone [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai muốn làm siêu nhân như thế này không?

Copy và hưởng thụ

Cám ơn talaclone !
    Mình thích sữ dụng những item đúng kiểu mẩu thế này rồi chĩnh sửa option cho item.
    Chứ cần gì phải chế ra những item mới, rồi thay hình ảnh từa lưa, thấy nó mất đi cái hay của Game.

Chú tiếp tục phát huy đi !

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số) 4
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhluan12a14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi thanhluan12a14 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn talaclone !
    Mình thích sữ dụng những item đúng kiểu mẩu thế này rồi chĩnh sửa option cho item.
    Chứ cần gì phải chế ra những item mới, rồi thay hình ảnh từa lưa, thấy nó mất đi cái hay của Game.

Chú tiếp tục phát huy đi !

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số) 4
    Hài lười chế đồ nên add item mới là nhanh nhất cậu à . Mỗi lần tạo nick mới lại phải chế đồ nó mệt .
    Lúc đầu đã thử sửa đồ HVC như thế này nhưng mà mặc vào máu cũng như dame nó to quá đánh không còn gì thú vị nên mới đưa tất cả các chỉ số về khởi động. Có ai để máu lên giới hạn + 1800 không
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

HH xin cho hỏi mình đang nghịch với 1sv tlbb 3.05 nhưng khổ nổi mỗi khi tạo nhân vật thì o LD giờ mình muốn khi tạo nhân vật o Đại Lý thì mình cần chỉnh file nào trong tlbb\Server\Config\?? vậy HH xin chỉ giáo thanks nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi le_minh [Only registered and activated users can see links. ]
    HH xin cho hỏi mình đang nghịch với 1sv tlbb 3.05 nhưng khổ nổi mỗi khi tạo nhân vật thì o LD giờ mình muốn khi tạo nhân vật o Đại Lý thì mình cần chỉnh file nào trong tlbb\Server\Config\?? vậy HH xin chỉ giáo thanks nhiều
    Cái này lâu lắm rồi ko sờ vào ( từ bản 3 lỗ ). Ko nhớ rõ file nào nhưng chắc chắn nằm trong Server/Config

Trang 130 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 80 120 128 129 130 131 132 140 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Share Source + Server + Client TLBB II (ATN Team)
    Bởi trananh88vt trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 15-05-13, 12:22 AM
  3. [TLBB] Share Client TLBB 3.0
    Bởi Lâm Ngọc Huy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 19-07-12, 07:16 AM
  4. Share Client 2.0 TLBB patch Việt Hóa
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 66
    Bài viết cuối: 08-08-11, 10:02 PM
  5. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch