Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam) - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 261
    Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Ðề: Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam)

Trích dẫn Gửi bởi truc1810 [Only registered and activated users can see links. ]
    bac phoxua, main 1.07k+glow sao em dùng gloweditor patch vo phoxua.dll ko dc vay.toàn báo lỗi cant opening file,
    Main1.07K đã được patching glow.dll vào main rồi còn patch gì nữa. Muốn patching glow.dll vào Main bất kì nào đó, phải lấy được Call1 và call2 +ofset texture của lighting sword nữa mới patching được. Main107K mình share đã được patching dll glow rồi chỉ viẹc sử dụng thôi. GlowEditor dùng để chỉnh mầu item theo ý thích của mình.

GlowEditor==>chọn open==> browse đến file glow.gld==>chọn item và chỉnh thôi
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Không thễ hiểu dc dù có Donet3.5 có Vc++2008 vẫn ko chạy nó vẫn bj dis sau đó hiện ra cái File như hình dưới
    lần đầu tiên chơi config bình thường vào dc bình thường..những lần sau thi xuất hiện tình trạng này..phoxuaxua ơi giúp em tý đi...em hết cách òi.
    Ko có antivirus..ko có chương trình nào lạ trong máy tính hết
    Khách viếng thăm hãy cùng rainydays xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

phoxuaxua ơi đăng nhập , nhập use + pass . ok đợi mãi không load vào chỗ chọn nhân vật giúp với nào .
    Khách viếng thăm hãy cùng Hảj Bờm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YoungKeno's Avatar
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi rainydays [Only registered and activated users can see links. ]
    Không thễ hiểu dc dù có Donet3.5 có Vc++2008 vẫn ko chạy nó vẫn bj dis sau đó hiện ra cái File như hình dưới
    lần đầu tiên chơi config bình thường vào dc bình thường..những lần sau thi xuất hiện tình trạng này..phoxuaxua ơi giúp em tý đi...em hết cách òi.
    Ko có antivirus..ko có chương trình nào lạ trong máy tính hết

Thấy bạn khổ thiệt !!
    Bây h bạn down thử File này về rồi chép đè vào Folder GameServer rồi thử chạy xem sao...
    Khách viếng thăm hãy cùng YoungKeno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

em đã thử nhưng ko glow được,sau khi load glow.gld,thử glow cái misery armor+9 mà nó vẫn ko mất màu,dù đã chuyển qua default rồi lại chuyển glowed lại,em dow main 1.07k của levelx về thì lại glow đc,mà bị lỗi font tiếng loạn xạ,anh chỉ em cách ra English dc ko a
    Khách viếng thăm hãy cùng truc1810 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi truc1810 [Only registered and activated users can see links. ]
    em đã thử nhưng ko glow được,sau khi load glow.gld,thử glow cái misery armor+9 mà nó vẫn ko mất màu,dù đã chuyển qua default rồi lại chuyển glowed lại,em dow main 1.07k của levelx về thì lại glow đc,mà bị lỗi font tiếng loạn xạ,anh chỉ em cách ra English dc ko a
    Chắc làm chưa đúng chứ cái file glow.gld đó hoàn toàn do mình Edit lại. Nếu không được làm sao mà chỉnh được hết item như vậy. Hơn nữa mình cũng mới test thử Edit cái áo mistery mầu vẫn thay đổi OK mà.
    -Còn Main nó không làm loạn chữ được, chỉ có điều nếu không change charset về UF-8 thì nó đọc tiếng việt có dấu bị vỡ chữ thôi. nếu dùng text.bmd Eng thì chẳng cần change charset làm gì. Tất cả chữ nằm trong mấy file .bmd trong Local (text.bmd,skill.bmd, dialog.bmd,socketitem.bmd...) lấy cái Local việt hóa hoặc Eng hóa chép đè vào Local của mình là sẽ ok thôi

Thành Viên
    Thanks
    2

server mình đã cài thành công. Nhưng khi đưa lên online thì khi bấm vào server thì bị ngắt kết nối tới máy chủ Mu Phố xưa. Có ai biết lỗi này fix ở đâu không chỉ mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhphuong111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi minhphuong111 [Only registered and activated users can see links. ]
    server mình đã cài thành công. Nhưng khi đưa lên online thì khi bấm vào server thì bị ngắt kết nối tới máy chủ Mu Phố xưa. Có ai biết lỗi này fix ở đâu không chỉ mình với.
    Kiểm tra lại port trên Modem đã mở chưa, và file hosts trong system32 nữa

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi phoxuaxua [Only registered and activated users can see links. ]
    Kiểm tra lại port trên Modem đã mở chưa, và file hosts trong system32 nữa
    Phố xưa giúp mình mở port cho cái D-link DSL 526b được không. Mình vào mở port xong lên web canyouseeme kiểm tra thì báo là không thấy port. Giúp mình nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng minhphuong111 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Phoxuaxua giúp mình xem coi đây là lỗi ji đi..Gameserver cứ bj vầy hoài àh..ko bật gameserver dc giúp với
    Khách viếng thăm hãy cùng rainydays xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 27 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  3. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases