[JX] Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2) - Trang 127
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 127 của 156 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 77 117 125 126 127 128 129 137 ... CuốiCuối
Kết quả 1,261 đến 1,270 của 1557
    Thành Viên haquocvu's Avatar
    Thanks
    22

Ðề: Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2)

Trích dẫn Gửi bởi dungdhmo [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc mình bị port moderm hay sao đó , moderm cua vnpt cài mật khẩu rồi nên hok mỡ port duoc roi , mình chạy trên máy ảo thì OK , định chạy thử trên máy thật để chơi mạng LAN nhưng chắc không được rồi
    Máy ảo thì sao? Vẫn chạy mạng Lan ầm ầm
    Qua đây tham khảm nè bạn :
    [Only registered and activated users can see links. ]

Good luck!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng haquocvu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Sao không có ai giúp mình hết vậy,
    Khách viếng thăm hãy cùng chungthanhphuo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi haquocvu [Only registered and activated users can see links. ]
    Kiểm tra lại các file .ini trong server xem đã đúng Ip và port chưa ?
    P/s: theo hình thì hình như cái gameserver.exe là bạn dùng server TSBD gốc, lưu ý là server này khác với TSBD + hút hít nhé bạn
    Thì người ta dùng TSBĐ gốc mà
    Có mấy bạn bị lỗi, đã config đúng hết mà vẫn bị xxxx:0 ở GameServer
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    41

Mình muốn Việt hoá những điểm mà mình khoanh tròn trên hình thì mình phải làm thế nào.
    Mình muốn thêm làm nhiệm vụ hoàng kim thì mình sẽ làm như thế nào.Mong mấy bạn pro chỉ mình với.
    Muốn thay đổi hình nên của jx thì mình phải làm như thế nào.Mong mấy bạn chỉ dẩn cho mình.Thanks
    Mấy bạn có thể giúp mình viết scrip chuyển sinh được không.Scrip chuyển sinh của mình rất đơn giản,sau khi đạt tới lv 250 thì sẽ được chuyển sinh và nhân vậy sẽ reset lại lv thành lv1.Nhưng điểm kỷ năng và tiềm năng vẩn giữ nguyên.Mấy bạn giúp mình với nha.Có lẽ mình đòi hỏi hơi cao nhưng mong mấy bạn thông cảm
    Thanks all
    Lần sửa cuối bởi chungthanhphuo, ngày 23-09-11 lúc 06:44 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chungthanhphuo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi chungthanhphuo [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình muốn Việt hoá những điểm mà mình khoanh tròn trên hình thì mình phải làm thế nào.
    Mình muốn thêm làm nhiệm vụ hoàng kim thì mình sẽ làm như thế nào.Mong mấy bạn pro chỉ mình với.
    Muốn thay đổi hình nên của jx thì mình phải làm như thế nào.Mong mấy bạn chỉ dẩn cho mình.Thanks
    Mấy bạn có thể giúp mình viết scrip chuyển sinh được không.Scrip chuyển sinh của mình rất đơn giản,sau khi đạt tới lv 250 thì sẽ được chuyển sinh và nhân vậy sẽ reset lại lv thành lv1.Nhưng điểm kỷ năng và tiềm năng vẩn giữ nguyên.Mấy bạn giúp mình với nha.Có lẽ mình đòi hỏi hơi cao nhưng mong mấy bạn thông cảm
    Thanks all
    Nếu trả lời hết cho bạn chắc phải tốn cả trang.Mình sẽ trả lời vài cái.Cái hình nền là trong file Spr của Client bạn vào đó tìm và thay đổi.
    Nhiệm vụ hoàng kim thì bạn xem trên trang web võ lâm á nó có sẵn cái cốt truyện và bạn phải có một trình viết ngôn ngữ LUA nhất định(phải ngâm các file lua).Nếu bạn muốn tự làm server cho riêng mình thì mình có một lời khuyên chân thành là bạn phải luyện tập viết script =lua vì nếu bạn nắm được cấu trúc của nó thì quá dễ dàng.Lúc đầu mình cũng đâu có biết từ mò mà ra và đọc các bài viết trên các diễn đàn.
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Trích dẫn Gửi bởi passika [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu trả lời hết cho bạn chắc phải tốn cả trang.Mình sẽ trả lời vài cái.Cái hình nền là trong file Spr của Client bạn vào đó tìm và thay đổi.
    Nhiệm vụ hoàng kim thì bạn xem trên trang web võ lâm á nó có sẵn cái cốt truyện và bạn phải có một trình viết ngôn ngữ LUA nhất định(phải ngâm các file lua).Nếu bạn muốn tự làm server cho riêng mình thì mình có một lời khuyên chân thành là bạn phải luyện tập viết script =lua vì nếu bạn nắm được cấu trúc của nó thì quá dễ dàng.Lúc đầu mình cũng đâu có biết từ mò mà ra và đọc các bài viết trên các diễn đàn.
    Thanks bạn đã góp ý.Bạn có thể cho mình một scrip chuyển sinh cho server này được không.để mình tham khảo

Thành Viên
    Đang ở
    Singapo
    Thanks
    25

mún có tiếng việt chổ đó thì chỉ có 1 cách là bạn vào config.ini xóa cái awjx.pak là sẽ đc thôi .những còn chơi thì ko bít sao ah
    Khách viếng thăm hãy cùng jangminh254 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi jangminh254 [Only registered and activated users can see links. ]
    mún có tiếng việt chổ đó thì chỉ có 1 cách là bạn vào config.ini xóa cái awjx.pak là sẽ đc thôi .những còn chơi thì ko bít sao ah
    không đươc đâu lỗi đó..........................

Thanks
    52

Trích dẫn Gửi bởi chungthanhphuo [Only registered and activated users can see links. ]
    Thanks all
    Bạn có thể vào link này tham khảo: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    Singapo
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi passika [Only registered and activated users can see links. ]
    không đươc đâu lỗi đó..........................
    đã làm thử chẳng có lỗi j hết bạn ah..bình thường ..có hơi khác khác UI
    Khách viếng thăm hãy cùng jangminh254 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 127 của 156 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 77 117 125 126 127 128 129 137 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Update các tính năng cho server TSBD + hút hít
    Bởi haquocvu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 22-09-12, 12:15 PM
  2. Autotrain Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít????
    Bởi romkut3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-04-12, 12:20 AM
  3. [JX] [For newbie] Update cho server TSBD + hút hít 2 tính năng
    Bởi vanluong92 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 52
    Bài viết cuối: 18-12-11, 07:37 PM
  4. Xin patch TSBD ko nén hoặc server HBTH (để update client thaihoa)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-09-11, 06:38 PM
  5. Dùng update client v0.3 của anh thaihoa91 cho server TSBD?
    Bởi uchiha9000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-08-11, 04:20 PM

Tag của Chủ đề này