share hắc ám tu tiên ver 2 việt hóa full! - Trang 12
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 12 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 221
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: share hắc ám tu tiên ver 2 việt hóa full!

Bác nào có lòng cho mình xin cái file dataaccess.exe với , ko hiểu sao trong debug thiếu mất @@
    Khách viếng thăm hãy cùng phamgiang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Không có thì down lại thôi chứ fix kiểu j cho nó ra file à?
    Tiện thể bác nào biết fix lỗi cái khoảng trống ruơng đồ chỉ với. Kêu đồng bộ mà mình gom mấy foder vào cũng ko dc.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvip154 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi gunbb92 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Sau khi repair và giải nén lại vẫn bị lỗi này, ai có kinh nghiệm chỉ mình sửa với
    lỗi này do thiếu item trong file config.zt hiện nay các server online tại VN điều không có item này nên bạn khỏi cần hỏi làm gì
    Khách viếng thăm hãy cùng quanquy6c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi phamgiang [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác nào có lòng cho mình xin cái file dataaccess.exe với , ko hiểu sao trong debug thiếu mất @@
    Của bạn đây: 1 là dataaccess.exe, 2 là dataaccess.ilk, 3 là dataaccess.pdb. Thiếu cái nào tự bổ sung.
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocvip154 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi quanquy6c [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này do thiếu item trong file config.zt hiện nay các server online tại VN điều không có item này nên bạn khỏi cần hỏi làm gì
    Thế rương thì hiện trống rỗng trong khi mua đồ thì báo hành trang không đủ chỗ trống. Không phải thiếu đồ trong config.zt mà là cái lỗi gì đấy mình không biết. Nhưng chắc chắn không phải không có item này bởi nick mới tạo lv10 cũng đã bị rồi, mua vài bình máu, uống hết nó hiện luôn ô trống đấy mà không làm j được nè.

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi nhocvip154 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế rương thì hiện trống rỗng trong khi mua đồ thì báo hành trang không đủ chỗ trống. Không phải thiếu đồ trong config.zt mà là cái lỗi gì đấy mình không biết. Nhưng chắc chắn không phải không có item này bởi nick mới tạo lv10 cũng đã bị rồi, mua vài bình máu, uống hết nó hiện luôn ô trống đấy mà không làm j được nè.
    Ruơng không phải trống rỗng nhé bạn thực ra những ô trống đó vẫn có item thôi nhưng vấn đề là nó không có icon nên không hiển thị ra bạn không nhìn thấy, không tuơng tác được với nó thôi. Muốn biết đúng sai chỉ việc copy asset của china vào lại là thấy liền à
    Khách viếng thăm hãy cùng quanquy6c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi quanquy6c [Only registered and activated users can see links. ]
    Ruơng không phải trống rỗng nhé bạn thực ra những ô trống đó vẫn có item thôi nhưng vấn đề là nó không có icon nên không hiển thị ra bạn không nhìn thấy, không tuơng tác được với nó thôi. Muốn biết đúng sai chỉ việc copy asset của china vào lại là thấy liền à
    Voãi, Móc đâu ra v2 bjo. Hôm trước có down 2 bản kêu là v1 vs v2 mà chạy được mỗi cái v1 Không biết kia có phải v2 ko. cả 2 cái đều khựa cả.

Thành Viên Tâm Huyết BeeZone's Avatar
    Thanks
    641

Vẫn trung thành với V1 không lỗi liếc gì cả ..........................

Ai cần config.zt gốc china v2 or v1 thì quote tui up cho ...+))
    Khách viếng thăm hãy cùng BeeZone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến BeeZone vì bài viết này !

kentak (29-11-14)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi QuangDung [Only registered and activated users can see links. ]
    link mới do nhoccon up : [Only registered and activated users can see links. ]
    link do NhokVip43 up [Only registered and activated users can see links. ]

------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Hướng dẫn chút không lại thắc mắc này nọ:

1- dow về giải nén ổ D.
    2 -vào D:/AHXX/ chạy 1,2 để bật .
    3- bấm thanks và vào web với địa chỉ 127.0.0.1.
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Để xin lỗi vì sửa link mình đã sửa và fix nhanh một số lỗi nhỏ.

1- sửa ip về localhost (127.0.0.1) - bạn chơi off không cần chỉnh gì, đúng theo tiêu chi 1click.
    2 - sửa tiền tự động tặng khi vào game.
    3 - fix lỗi nhẩy lever lên 90.
    4 - fix giá cả thương thành.
    5 - sẽ update sau...
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    pass sql: root - 127.0.0.1
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    hướng dẫn fix lỗi không trả được nhiệm vụ do thiếu lever (exp làm nv không đủ cấp) có thể chỉnh exp cấp theo nv ở
    D:\AHXX\server\config\gameworld\globalconfig/roleexp.xml
    hoặc chỉnh exp nv trong D:\AHXX\server\config\gameworld\task\trunk
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Sever việt hóa 90% thiếu phần thông báo ingame ở sever, các bạn về dịch nữa là ok. Mình cũng đang việt hóa dở!
    đường dẫn D:\AHXX\server\config\serverconfig\string.xml
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    stop

Rốt cuộc chốt lại là bản này khác mỗi bản v1_VH là lv 500 + Linh hóa trang bị à?, Ngoài ra chả thấy có gì khác so với bản v1. Thậm chí dở hơn khi item không hiện trong rương đồ....lv500 mang đồ 200 thì có khác gì v1 đâu chứ.

Thành Viên
    Thanks
    84

Trích dẫn Gửi bởi BeeZone [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn trung thành với V1 không lỗi liếc gì cả ..........................

Ai cần config.zt gốc china v2 or v1 thì quote tui up cho ...+))
    Cho mình xin bản v1 đc không bạn, mình newbie kiếm game về chơi thôi chứ không rành chỉnh sửa, lỗi chẳng biết fix sao cả
    Khách viếng thăm hãy cùng kentak xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 12 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 22 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share TV Web Full
    Bởi divine9966 trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-07-13, 03:59 AM
  2. [MU] Share full WEB + Server SS2 10.00.16 full event và CTC
    Bởi DieuNinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 09-05-13, 08:20 PM
  3. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM
  4. Ai có ID quái Full Share anh em với !
    Bởi tanloi0202 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-01-13, 11:37 PM
  5. [KT] Share Túi Tân Thủ VH full 99,99% + Full Chức năng rất "Ấm Cúng"
    Bởi hieubg1900 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 55
    Bài viết cuối: 04-06-12, 03:28 PM