[Web Project] Web MU by 2K7 Team - Trang 3
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 41
    Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Ðề: [Web Project] Web MU by 2K7 Team

TitanRain Tui rất ngưỡng mộ phong cách viết web của TitanRain phải công nhận cậu rất giỏi về ASP ngày từ ngày trước tui cung chú ý tới web cậu rất nhiều
    Tui và cậu cũng đều cùng dùng chung code của Symantechy nhưng giờ từ nó mà mình phát triển ra rất nhiều

Tui không được đào tạo qua trường lớp nào cả ( Ngày trước Học Cao Đăng Sư Phạm rồi đi dậy và mở quán rồi đam mê MU ^^)
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Thanks
    0

Cuối cùng ý bạn nmh là gì?? Mình hok hỉu những gì bạn nói có liên quan gì tới cái topic này nữa. Bạn viết hok có phẩy chấm gì hết khó ngắt câu quá. Nếu mình hỉu ko lầm thì bạn mún vừa khen Titan vừa khoe tài??
    Khách viếng thăm hãy cùng Zell Dinch xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi Zell Dinch [Only registered and activated users can see links. ]
    Cuối cùng ý bạn nmh là gì?? Mình hok hỉu những gì bạn nói có liên quan gì tới cái topic này nữa. Bạn viết hok có phẩy chấm gì hết khó ngắt câu quá. Nếu mình hỉu ko lầm thì bạn mún vừa khen Titan vừa khoe tài??
    Khoe tài gì nói tớ nghe
    trời ạ khâm phục không đc sao
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Thanks
    1

ý cua nmh là bày tỏ thành kiến đối với titanrain cua team mình
    Ở đây sir hà ko có ý bình luận về web của team mình mà chỉ mún giao lưu văn hóa với webmaster của team mình thôi, Bạn đừng hiểu lầm
    @TitanRain bạn ơi minh thì ko design dc. cái template cho web nhưng mình có mấy cai loading của Mu thấy đẹp và nghĩ nó phù hợp với web của team mình nên nếu bạn đồng ý mình sẽ up lên cho mọi người chiêm ngưỡng
    Trong data skin của mình share đã có gần như đầy đủ và mình muốn dùng nó cho web của team mình ha
    Khách viếng thăm hãy cùng prince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Zell Dinch << trời ạ ông này không biết có gì với tui đây
    vừa trở lại CLB mà đã thế này
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi nmh_online [Only registered and activated users can see links. ]
    TitanRain Tui rất ngưỡng mộ phong cách viết web của TitanRain phải công nhận cậu rất giỏi về ASP ngày từ ngày trước tui cung chú ý tới web cậu rất nhiều
    Tui và cậu cũng đều cùng dùng chung code của Symantechy nhưng giờ từ nó mà mình phát triển ra rất nhiều

Tui không được đào tạo qua trường lớp nào cả ( Ngày trước Học Cao Đăng Sư Phạm rồi đi dậy và mở quán rồi đam mê MU ^^)
    Đúng vậy từ code của sysmantechy (Vũ Tá Tùng) mình đã học hỏi được về VB
    Thời gian đầu mình dùng code của bác sysmantechy nhưng từ bản 1.0L trở đi là code tự viết. Tất nhiên nó hướng tới mục đích riêng vì vậy sẽ khó để người khác hiểu. Nhưng với project mới của nhóm mình sẽ share những modue cơ bản nhất, sau đó sẽ chờ ý tưởng để code tiếp.
    Tớ nhận ra rằng nếu code viết ra và giữ cho riêng mình thì khả năng phát triển của nó rất ít và cũng ko có cơ hội để tìm ra hole bug

@nmh_online: Cậu có thể add nick của tớ không? Tớ có một số chuyện muốn thỉnh giáo cậu --> nick tớ: muphokeo
    Khách viếng thăm hãy cùng TitanRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi prince [Only registered and activated users can see links. ]
    ý cua nmh là bày tỏ thành kiến đối với titanrain cua team mình
    Ở đây sir hà ko có ý bình luận về web của team mình mà chỉ mún giao lưu văn hóa với webmaster của team mình thôi, Bạn đừng hiểu lầm
    @TitanRain bạn ơi minh thì ko design dc. cái template cho web nhưng mình có mấy cai loading của Mu thấy đẹp và nghĩ nó phù hợp với web của team mình nên nếu bạn đồng ý mình sẽ up lên cho mọi người chiêm ngưỡng
    Trong data skin của mình share đã có gần như đầy đủ và mình muốn dùng nó cho web của team mình ha
    Tớ chờ gần 1 tuần rồi chưa thấy Eddy trả lời lại về templeate. Nếu đến chủ nhật tuần tới mà nhóm mình chưa thống nhất được templeate thì tớ sẽ share phần lõi web (Các module và các thủ tục xử lý + ajax) ở dạng thô
    Khách viếng thăm hãy cùng TitanRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

tớ add rồi đó
    phải nói tớ thỉnh giáo cậu mới phải
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Thanks
    0

Giời ạ, tớ xin lỗi vì hỉu nhầm ý nmh vì cậu viết câu ko có đóng ngắt nên tớ chẳng bít dừng ở đâu. Lại thấy lời văn của cậu thêm những câu nhằm mục đích khác ngoài "thành kính" như bạn khác nói. Tớ cũng chẳng có "ý gì" với cậu cả, lần đầu gặp nick này mà.
    Khách viếng thăm hãy cùng Zell Dinch xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đồng Tháp
    Thanks
    0

Thế sao ko Up lên cho mọi ngươi vây?
    Khách viếng thăm hãy cùng acma3978 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [H.R.T Project] Mu 0.97D With New Features
    Bởi NightFear trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 246
    Bài viết cuối: 01-06-12, 09:47 PM